[Trên tay] Galaxy Trend Plus: nhỏ gọn, màn hình 4", giá 3,9 triệu

TDNC
28/11/2013 8:29Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cùi như gẻ thua cả lumia 610 chứ nói gì đến 520
meobeo_
TÍCH CỰC
10 năm
Mình từng sài qua 1 chiếc Droid đời đầu gì đó, cái cùng thời S2 thì phải. Trước đó mình có sài 1 chiếc S2 và cảm nhận về chiếc motorola đó là tệ. Sao bạn phải dùng từ nghĩ 😃 Bạn nghĩ không có nghĩa là sự thật nó diễn ra như bạn nghĩ vì tất cả bạn đều là xuy đoán
Còn sự thật đã và đang diễn ra ra One X, Xperia S, Và mấy em motorola cùng thời S3 thì nó đều chìm ngỉm còn S3 thì nó thành công rực rỡ 😃

SS là hãng hàn quốc nhưng có phân phối chính hãng ở VN :0 Mình không hiểu bạn định bắt bẻ câu chữ mình hay gì hoặc cố tình không hiểu ý của mình 😃
Hàng hàn quốc thường được dùng để chỉ những chiếc điện thoại được gọi là xách tay từ hàn quốc về, Còn Samsung, LG, Sky vega ... là hãng công nghệ của Hàn Quốc 😃
@meobeo_ LG với SKY cũng xách được tay mà bạn, trong khi đó LG cũng phân phối chính hãng tại VN mà? mình không có ý bắt bẽ nhưng bạn để làm gì nhưng bạn không thể quơi đũa cả nắm được.
meobeo_
TÍCH CỰC
10 năm
@bengbeng8855 S2 thì mình sài từ lúc mới ra, còn chiếc photon thì mộkt thời gian sau mới sài nên cũng ko rõ nó ra mắt lúc nào 😃 giờ thì đó là quá khứ rồi, nhìn lại là thấy ngay cái nào thành công đâu cần phải tranh luận 😃
mình có serch thử thù chiếc photon còn được giới thiệu sau S2 nữa, vậy sao ko so sánh được với nhau nhỉ 😃
meobeo_
TÍCH CỰC
10 năm
@dada.com.vn2 chắc bạn không đọc hết cmt của mình nên không có hiểu??
Bạn kia có bắt bẻ mình câu " máy hàn quốc " mình giải thích vậy thôi chứ không có nói LG không phân phối chính hãng VN :Đ nhà máy sản xuất LG cách nhà mình có may km
@meobeo_ cái con photon 4 thì bác so sánh cùng phân cấp vs nó nhé.thế sao 0 đem con s2 so sanh vs con atrix 4.xem con ss2 vs atrix 4 ntn.Con s1 lúc đó sao bác 0 so sánh giùm e.Bác so sánh con nào cùng thời vs nó đó bác ơi.S2 lúc đó 13t với mức giá năm 2011 vậy bác kiếm con nào 13t của Moto đó.Ah lúc đó Moto 0 còn ở VN nữa nên khó mà so sanh.Mà so sanh vs hàng xách tay S2 chịu đc 0
Cứ thế này thì ra đt nào bán chẳng chạy
http://m.baomoi.com/Home/ThietBi-PhanCung/ictnews.vn/Tien-quang-cao-cua-Samsung-cao-hon-ca-GDP-Ailen/12541619.epi
Chỉ tội cho mấy người mua tin vào quảng cáo
giá này hợp cho bác nào thích hàng chình hãng,ko thích đua chen ăn chắc mặc bền,còn số còn lại thì next em này gấp😃
Whoa...! Thiết kế độc đáo ! @@ đẹp mê hồn @@
nản -_- Samsung có thể làm tốt hơn vầy mừ '-'
không ham với mấy cái thiết kế chung chung của samsung
lại ko có gì "hót" :eek:
4tr bạn có thể làm đc 1 em ngon hơn thế :v bạn nào thích chính hãng thương hiệu thì quất, chắc mấy bạn phụ nữ, và 1 vài bạn nam cá tính 😃
một số người so sánh với 525
nhưng với mình hiện tại Nokia cho cũng ko thèm dùng
đợi nó rẻ cỡ Lumia 520 là hợp lý, không lâu đâu
đợi nó rẻ cỡ Lumia 520 là hợp lý, không lâu đâu
Same ra con này thì 520 lại hot nữa rồi, 😃
768 MB ram, ngại mỗicấinyf.
????????????
dạo này thiết kế của SS còn nào nhìn cũng hao hao như nhau
nhỏ, chữ bể hết
hình như thói quen của mấy con tầm trung - thấp của samsung là ko ghi chip gì nhỉ?
http://www.samsung.com/vn/consumer/mobile-devices/smartphones/android/GT-S7580UWAXXV-spec
con này có bảo hiểm tai nạn "dùng chán ném vào tường để được bảo hành" như con Trand đầu ko mấy bác??? :=]]
gia chua hop ly thong so ky thuat ghi so sai qua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019