Trên tay giày MỘT: thiết kế đẹp, hoàn thiện tinh xảo, cảm giác đeo đơn giản

cuhiep
26/7/2018 10:9Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jaywalk
TÍCH CỰC
6 năm
trước giờ chỉ trung thành Puma Suede
blockblue
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao anh Hiệp lại lấy chiếc bị lỗi như vậy lên quảng cáo cho sự tinh xảo. Anh chơi hãng người ta vố này thâm quá.
center
ĐẠI BÀNG
6 năm
@blockblue Mình thì thấy giày này quá xấu, cũng không đến mức tình xảo như đánh giá. Cái này thuộc thẩm mỹ của mỗi người nên đánh giá có thể khác nhau

Ngoài ra thì giá bán có vẻ quá cao. 1.4tr cho một đôi giày như vầy mình thấy không đáng, trong khi chất lượng chưa ai kiểm chứng được. Thương hiệu thì khỏi nói vì chẳng ai biết

Cảm thấy như là một bài quảng cáo
@blockblue Mấy cty mình làm vì số lượng chứ kiểm tra chất lượng còn kém... Bỏ thì tiếc nên mới vậy, nhìn đường chỉ là biết gia công ko dc tốt
@center Mắc còn hơn săn sale nike với puma 😁
Có công nghệ gì trong đôi giày này ko nhỉ 😔
mình thích đơn giản vậy chạy xe khoẻ, đẹp
-DN-
ĐẠI BÀNG
6 năm
ĐEO giày?
huyhoangtk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phải là trên "site" Motdoigiay.vn chứ sao lại là trên "size" anh ơi
dungladap
TÍCH CỰC
6 năm
chả có gì đặc biệt mà hơn 4p trình bày...!
Mang đi đá cầu ok k bác
Anh Hiệp đi nhìn như buê đuê !!!!
sangery
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ủng hộ hàng Việt Nam hết mình. E cũng đã order 1 đôi. Cứ chât lượng cao là ok
tonybom
TÍCH CỰC
6 năm
Rất tinh tế! (Y)
thexteen
TÍCH CỰC
6 năm
Anh Hiệp đăng toàn những lỗi của giày lên xong bảo tinh xảo. Thế này thì bên chịu ảnh hưởng nhất là hãng. Quá thâm.
roaches
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói về thẩm mỹ, giày Một nó thuộc một style khác cho các bạn trẻ có gu riêng.
Nó ko casual như các đôi Adidas, Nike hay Bitis Hunter mà mọi người so sánh.
Đẹp xấu tùy vào phong cách của mỗi người nhưng mấy đồng chí bảo giày Một quê mùa thì mình tin chắc style ăn mặc của các thím ấy chỉ luẩn quẩn đồ chợ nửa mùa 😆

Chất lượng và độ hoàn thiện với mức giá đó thì mình thấy ổn.
Ra store cầm Adidas, Nike vài triệu lên soi chi tiết coi có dính keo, rìa có dư chỉ, da lưa thưa ko là biết ngay 😃)
Hàng mà hoàn thiện tới mức ko dư mấy phần đó thì chỉ có hàng thủ công kiêủ may đo. Hàng công nghiệp hàng loạt thì quên đi các mợ ạ.
Thẩm mỹ đã bần nông lại còn tỏ vẻ hiểu biết 😃)
amanhunt
TÍCH CỰC
6 năm
@roaches Comment của bạn hay quá. Soi keo dư với chỉ thừa thì đôi nike, adidas vài triệu cũng thua.
c.vu213
ĐẠI BÀNG
6 năm
@roaches o_O thanh niên chắc toàn mua giày về rồi mang vào tay để soi, nói về một đôi giày thì quan trọng là thiết kế, chất liệu, bộ đệm, cảm giác trên chân chứ ko phải chỉ cần hoàn thiện tốt là đánh giá nó tốt. Ko biết style của bạn tới đâu mà đánh giá người khác bần nông, bạn nói ra được câu này thì hiểu biết của bạn cũng ở mức bần nông thôi. Bản thân bạn chắc chỉ quanh quẩn mấy đôi giày chợ và giày một nên nói mức giá v là ổn. Đầy brand local hoàn thiện và chất liệu đều tốt nhưng giá ko ảo tưởng như này đâu bạn, trước khi nói ra thì tìm hiểu rồi hãy thể hiện mình hiểu biết. Mình cũng ko thấy có gì đặc biệt. hay độc đáo trong đôi giày này cả mà lại được dành cho những người có gu riêng? gu chỗ nào v bạn? Nó cũng chỉ là một đôi casual thôi bạn à. Đừng thể hiện mình hiểu biết trong khi cũng thuộc hạng BẦN NÔNG.
roaches
ĐẠI BÀNG
6 năm
@c.vu213 Tới đâu thì ko biết nhưng chắc chắn hơn mấy người chê tính thẫm mỹ của nó và hơn cả bạn rồi đó.
Còn về độ hoàn thiện hay chất liệu thì bạn có hiểu mình đang nói gì và bạn đang gõ cái gì ko ?
Tuanmy11
ĐẠI BÀNG
6 năm
@roaches Vãi thiệt, Style simple loại này thì rất nhiều brand hàng tốt, giá ổn và danh tiếng như Pedro, Aldo, Mango Man, hay thậm chí H&M và Zara cũng có rất nhiều. Nhìn cái đường kim mũi chỉ như vậy mà bảo là đẹp rồi chê gu thẩm mỹ của người khác thì quả là đáng sợ. Không hiểu bạn đã mang thử đôi này chưa mà dám tin tưởng 1 đôi giày VN công nghệ VN với giá từ 800 - 1500k ngang ngửa các brands mình kể trên?
Và tất nhiên cũng không thể đánh giá dựa trên quan điểm của Admin vì anh ấy không phải là người chuyên giày, đã mang qua hàng trăm đôi, nên giọng văn của anh mang tính chủ quan là đương nhiên và cần phải có quảng cáo để duy trì diễn đàn.
Vấn đề là giày xấu thật, và Admin nên chọn các góc chụp đừng để lộ khuyết điểm một cách dễ dàng như vậy. Trang phục đẹp hay xấu là ở đường kim mũi chỉ, không chỉ có bền mà bây giờ phải có tính thẩm mỹ nữa. Những người nhìn đồ sẽ biết nó có lỗi hay không thôi.
cá nhân mình lại thấy nó không đẹp và tinh tế lắm
trungtq123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em thấy hãng giầy http://ananas.vn/ cũng khá ổn, mà cũng made in VN nữa. Đợt này thấy nhiều hãng VN ổn phết không chỉ giầy mà còn quần áo đồ đạc....
Singh
TÍCH CỰC
6 năm
cá nhân mình thấy khi cột dây vào nhìn khá nữ tính!
Không cột dây thì đẹp hơn.
Và khi mang vào nó xấu hơn khi chưa mang vào chân. Vì mang vào chân nó phồng ra không giống body vốn có.
chả khác đéo gì mấy đôi thượng đình học thể dục của học sinh cấp 3, chỉ có điều thượng đình không có màu này thôi.
Về mức hoàn thiện thì cũng không cao, bức ảnh này cho thấy điều đó.
NQDcrazy
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái đế như vậy sợ trời mưa dễ trơn trợt lắm @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019