Trên tay giày MỘT: thiết kế đẹp, hoàn thiện tinh xảo, cảm giác đeo đơn giản

cuhiep
26/7/2018 10:9Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em chỉ góp ý là trước khi đăng bác nên soát lại các lỗi chính tả, đọc thấy rất khó chịu.
GragonV
CAO CẤP
6 năm
Thấy hơi có dáng dấp đôi hài kiểu hồi xưa ở phim...TQ ?!! 😁
messileo94
ĐẠI BÀNG
6 năm
@GragonV chính xoác đó bác
TQD.
TÍCH CỰC
6 năm
Ủng hộ hàng việt
anhtdht
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ủng hộ hàng Việt

Ý kiến tí:
xấu và đắt quá, giày da thì đục nhiều lỗ quá, không hiểu khâu mấy cái ô vuông đó làm gì. không biết chất lượng có hơn giày bata không. Cái đế giày? Có chạy đá banh được không?
orlando38
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhtdht giày này chắc chắn ko đá banh được đâu bác hihi, mà bác viết chữ to quá, ko thấy đường
anhtdht
ĐẠI BÀNG
6 năm
@orlando38 sợ chê bị ném đá nên viết nhỏ lại 😁
Tầm giá hơi khó cạnh tranh với các thương hiệu ngoại dồi
ThanhLiem27
ĐẠI BÀNG
6 năm
chắc phải mua một đôi giày để thử haha
muafiu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giày nhìn như của mấy ông thầy chùa , quảng cáo hơi quá đáng khi so sánh với các hãng giày cao cấp thế giới 😆 , nta khiêm tốn còn ko hết, còn các cụ việt nam toàn đem bom lựu đạn ra nổ kinh quá.
Giày của nta tốn bao nhiêu công nghệ chất xám đầu tư nghiên cứu , còn các cụ vn cứ đúc khuôn cao su dán da xong pr quá lố ^^

Quảng cáo quá lố nên coi chừng phản dame nặng cho coi.
leepin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Anh Hiệp có cái quần jogger đẹp. Chỉ chỗ mình mua với nào.
capidon84
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kiểu dáng đơn giản khá đẹp, không biết chất lượng sao.
lipiter3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giầy Một , chỉ mua một lần ko bao giờ quay lại mua lần thứ 2
Cũng đẹp mà cảm thấy đường chỉ lộ quá
seavn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Những cách cột dây giày đẹp cho anh em tham khảo
Nếu nói về sneakers ở Việt Nam thì phải kể đến lawastore.com. Vào facebook lawasneaker mới thấy rất nhiều mẫu đẹp.
maitaito1995
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chiếc giầy khá thô, đi thật sự khó chịu các bạn ạ
Bác nào mua giầy này nên tham khảo cách thắt dây cho đẹp ko lại phí tiền.
Www.lawastore.vn/4-kieu-that-day-giay-the-thao-dep-va-phong-cach-ban-nen-thu
Giày như cái QQ đi PR cho cố
Với mình ko có loại giày nào rẻ - đẹp - bền = giày Aseco của công ty 32 Quân đội nhân dân Việt Nam. Đúng nghĩa đen là rẻ - đẹp - bền, giày cấp tướng đế vàng, giày cấp tướng da cừu model 729, đôi giày này tuổi gì so với nó. Giày Aseco bao thấm nước, bao bền, da cừu mùa hè đi mát, mùa đông đi ấm, thấm hút mồ hôi tốt ko gây mùi cho giày, nhất là giày Aseco 729 đi rất êm chân nhé
Người Việt dùng hàng Việt, tự hào các đôi giày của Aseco
lqphong77
TÍCH CỰC
5 năm
@Thietkiem2000 Tôi chưa dùng giầy trong bài này nên miễm bàn đến nó. Còn riêng giầy gì bạn nói ở trên, tôi được người quen tặng 1 đôi vào năm 2017 và có vài nhận xét như sau:
1. Vì được tặng nên không biết giá, mà đoán là chắc rẻ.
2. Bền hay không tôi cũng không đánh giá được vì chưa mang lần nào, nguyên nhân nó nằm ở ý thứ 3.
3. Tôi không hiểu nó không hợp với sở thích của tôi hay sao! Thực sự chưa xỏ đủ 2 đôi vào chân bao giờ luôn. Với cá nhân tôi thì nó xấu tệ.
@lqphong77 Giày Aseco có 3 loại cấp, cấp tướng, cấp tá và cấp uý. Mình ko biết bác dc ng ta tặng cấp nào nhưng mình bảo đảm bác giày cấp tướng đẹp. Chẳng những zay mà còn bền. Giá rẻ hay ko tuỳ từng người đánh giá nhưng theo cá nhân mình đánh giá là nó rẻ so với độ trâu và độ bền của nó. Giày dc thiết kế cho tướng quân đội mang mà bác. Nhưng cũng lưu ý bác luôn, loại giày này có 2 loại, 1 loại là của tổng cục hậu cần-cục quân nhu sx là cty 32 của quân đội trực thuộc Bộ Quốc phòng, còn loại còn lại là cty Phương Nam 19/5 của Bộ Công an. Theo đánh giá của riêng mình, giày của cty 32 ngon hơn 19/5 về vẻ đẹp và độ bền. Ngược lại giá giày của cty 19/5 rẻ hơn so với cty 32

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019