Trên tay gương soi cảm biến Simplehuman: soi rõ hơn, tiện lợi hơn

cuhiep
20/11/2016 12:13Phản hồi: 129
Trên tay gương soi cảm biến Simplehuman: soi rõ hơn, tiện lợi hơn
Cảm biến giúp gương tự động mở/tắt đèn, pin có sẵn trong gương nên không cần phải luôn cắm điện và có thể mang đi nhiều chỗ xài là những công nghệ được Simplehuman trang bị trên chiếc gương này. Đèn soi của gương có độ sáng 600lux và chỉ số tạo màu(bạn facebook dịch dùm từ Color Render Index) CRI 90 giúp cho các em gái có thể đạt kết quả cao nhất về màu sắc khi trang điểm.

Chiếc mình trên tay này có đường kính khoảng 20cm và mức phóng đại là 5X nên ở khoảng cách từng 20cm đến 30cm ghì mọi chi tiết nhỏ trên khuôn mặt đều thể hiển rất rõ ràng. Không chỉ dùng cho trang điểm, anh em nặn mụn, nhổ râu, xỉa răng đều sẽ thấy sản phẩm này có ích rất nhiều so với gương soi truyền thống.

Pin có sẵn trong gương nên chúng ta có thể mang chiếc gương này đi sử dụng ở bất cứ chỗ nào từ phòng tắm, bàn trang điểm, bàn làm việc, bàn học, bàn công ty, bàn cafe...

Cảm biến là phần đen đen trên khu tròn của gương. Bạn đi vào khu vực cách cảm biến khoảng 30cm thì nó sẽ tự động mở. Nếu bạn rời đi sau khoảng 30 giây thì nó sẽ tự động tắt.

Simplehuman-sensor-mirror-tinhte-12.jpg Độ phóng đại 5x, chất lượng gương cực tốt làm cho bạn có thể nhìn rõ ràng từng điểm nhỏ trên mặt. Trang điểm thì đẹp hơn, chính xác hơn, nhổ râu thì không lộn, xỉa răng, nặn mụn an toàn hơn...

Simplehuman-sensor-mirror-tinhte-6.jpg Ánh sáng mạnh 600lux và chỉ số tái tạo màu cao 90 CRI giúp cho bạn có thể thấy chính xác được màu sắc của da, của phấn, của son... nhờ thế mà bạn sẽ trang điểm đẹp hơn. Thậm chí bạn dùng cái gương này là đèn hắt sáng chụp chân dung (khoảng headshot) ngon lành luôn.

Sạc pin qua cổng microUSB như nhưng hàng tỉ thiết bị khác trên thị trường nên rất dễ dàng sử dụng. Pin sau khi sạc đầy có thể sử dụng được khoảng 5 tuần. Trước đây mình từng mua một chiếc đèn tương tự mà dùng điện cho vợ mình nhưng mình vẫn chưa gắn, vẫn để trong tủ vì với mình gắn dây điện trong phòng tắm là quá phức tạp và không nên.

Nhờ vào pin có sẵn trong gương thế này mà chúng ta có thể mang nó đi dùng khắp nơi.

Simplehuman-sensor-mirror-tinhte-31.jpg Chiều cao của gương có thể thay đổi được. Độ nghiêng của gương cũng có thể thay đổi được nên chúng ta có thể dễ dàng chọn một vị trí phù hợp nhất khi sử dụng.

Simplehuman-sensor-mirror-tinhte-26.jpg Simplehuman-sensor-mirror-tinhte-33.jpg
Simplehuman hoàn thiện gương cảm biến này rất chắc chắn và cao cấp.

Video quảng cáo cùa hãng

Quảng cáo

Mình mua gương này ở cửa hàng Gió Biển.

Hình ảnh:
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rapper1412
TÍCH CỰC
7 năm
GƯƠNG MÀ CŨNG CONG NGHỆ CAO. CÀNG NGÀY , CÀNG HIỆN ĐẠI HÓA RỒI.MÀ 5TR CHO CÁI GƯƠNG NÀY THÌ HƠI BỊ CHUA ĐÓ
@rapper1412 Đắng bỏ bà chát chúa luôn chứ chua gì.
traiheogiong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp thiệt. Chắc nhập về buôn thử.
Giờ phải lo sạc cho cả gương nữa cơ à
_Smile_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dualshock Sau này sẽ còn nhiều cái để sạc nữa.
Nhưng mà cái gương này tận 5tr quá chát.
d0nalduck
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá như gương nó to hơn để có thể thay thế gương trên bàn trang điểm thì hay biết mấy
@d0nalduck Gương trang điểm mà?
d0nalduck
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep Ý e là dùng cái gương này để cố định trên bàn trang điểm của phụ nữ thay cho gương truyền thống ấy 😁
@d0nalduck Cái này là đủ em :D nếu để trang điểm. cái gương trên bàn, to to chẳng qua là để coi mấy cái linh tinh khác. Nếu dùng cái này và một cái gương đứng để soi toàn thân nữa là đủ.
@d0nalduck Gương to là để nhìn bao quát. Gương này là để zoom cận cảnh cho rõ mà. Mục đích khác nhau sao giá như được 😆
bernerasu
TÍCH CỰC
7 năm
Anh hiệp chịu đầu tư quá ha. Phen này được thưởng chắc luôn
Nhìn mặt dì người mẫu rất phúc hậu.
@demonntl Ai bảo bác em troll? gương mặt dì ấy đẹp phúc hậu em nói đúng sự thật vậy thôi, bác lại nói khác đi.
@vietprowap Ai bảo bác em troll. Mà em biết dì ấy vợ bác Hiệp đâu.
@tranvu1983 Em ko biết dì Hiệp mà nếu dì Hiệp em vẫn nói nhìn người rất phúc hậu đó là hình ảnh còn ngoài đời em ko biết.
tranvu1983
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ro_tt Đã anh Hiệp rồi lại kêu dì Hiệp nghe kỳ quá, gọi chị cho trẻ.
ronanh
TÍCH CỰC
7 năm
CuHiep hết hàng, ăn rồi toàn review cây nhà lá vườn, hết cưa rồi ghế đến nỗi vợ cũng ko tha.
Còn vụ râu mới cạo sao ko trên tay luôn kìa.
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
lướt qua cái tiêu đề là biết của ai rùi 😁 bác Hiệp rất nhiều món đồ công nghệ độc, dị và chát :D
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep nói sợ người khác nghe hay sao ấy
Giá đáng yêu quá
Nửa đêm mang ra soi và thấy 2 khuôn mặt hiện lên, cảm giác thật tuyệt vời
marilonluu
TÍCH CỰC
7 năm
5 tuần ????
@marilonluu ?
@marilonluu k phải, 1 tháng pluss thêm 1 tuần nữa
Tiếc tiền thuê mẫu
@blackberrydn2011 Tôi chịu ông đấy, người ta già vậy rồi mà ông còn có hứng " soi " được
@cuongtao2016 Thế nên mẫu hậu làm thay luôn 😃
@hung846541 Đúng rồi, mẫu là phải đẹp rồi
@Hùng Xồm Mình tưởng chị hay gì cơ, đâu biết là vợ, vậy ngon rồi tiện cả đôi đường😃
Gương kia ngự ở trên tường - sao nay lại bỏ cái tường ra đây.
Vợ @cuhiep chắc bằng tuổi Hiệp, già như vợ mình 😃
buiminhnhat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hổ Báo Cáo Chồn Rảnh thế vậy sao mấy bố
Có gương nào làm mịn da để mình luôn đẹp chai mỗi khi nhìn trong gương không!
_WIN_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ câu "thật như trong gương" lại sai rồi :v
Bữa mình ở khách sạn ở nước ngoài có cái gương cầu lồi nhìn to vật vã không biết ở ngoài mình có bán không nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019