Trên tay Hệ thống khóa chống cướp Fox - ghép nối nhanh, hoàn thiện tốt, nhiều tính năng mở rộng

chuyengiaphaxe
14/5/2018 9:13Phản hồi: 372
372 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy nếu tắt máy cất xe rồi đi xa làm việc thì sao nó phân biệt với cướp xe đi ra xa nhỉ
nghia3d
CAO CẤP
6 năm
Chống cái mã mother gì khi hệ thống tư pháp như củ kẹc,vừa đi 3 mạng người vì chống trộm SH đấy thôi
nk_nt_91
ĐẠI BÀNG
6 năm
có thể mua về rồi tự lắp đc ko ạ,,, tại e ở ninh thuận
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nk_nt_91 được chứ 😁 bạn gọi hotline 028 6686 2727 để đặt mua nha, free ship COD
SRoyal
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình đang xài chống trộm của Hyperion mà thấy loại Fox này hay hơn ko biết Pitech có hỗ trợ thay chống trộm cũ giảm giá ko ta 😁
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@SRoyal có bạn :3 đang có chương trình ưu đãi trên fanpage Fox, bác vào fanpage Fox - by Pitech để xem thông tin nha
hat6602
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thiết bị có tương thích với xe Honda Wave RSX không Pitech
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hat6602 dạ được ạ 😁 hoàn toàn tương thích, có giắc cắm riêng cho Wave RSX. Anh gọi tới hotline 028 6686 2727 để được hỗ trợ thông tin nha
hat6602
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Pitech IoT2u ok. Thanks Pitech. Các bạn rất tuyệt!
Không thấy để giá nhỉ 😔
Jaywalk
TÍCH CỰC
6 năm
@kn1412 1t750 nhé! chịu khó đọc bài nhé!
langtudaik
TÍCH CỰC
6 năm
Giá cũng tạm ổn
Giá tốt chứ
niceshot03
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái remote thì biết phải mua ở đâu rồi nhưng còn cái cây 3 trắc kia mua ở đâu nhỉ ??
loiht
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em có xài Pi này một lần, sản phẩm là cái máy tính bảng, văn phòng trước kia nằm trong hẽm đường Tô Hiến Thành, gần siêu thị Coop mark.
Hàng còn bảo hành mà nó hành em ra bã luôn, bực quá em bỏ thùng rác luôn.
em cạnh Pi này tới già.
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@loiht dạ Pitech chưa bao giờ có văn phòng nào ở vị trí mà anh đề cập, đồng thời cũng không có sản phẩm nào là máy tính bảng ạ ^^ có vẻ anh đang nhầm công ty rồi
@Pitech IoT2u Nhầm với pi vietnam ngày xưa bán máy tính bảng tầu thương hiệu việt
loiht
ĐẠI BÀNG
6 năm
@loiht Đúng là PI vietnam, không phải Pi tech thì mình xin lỗi, nó lừa đảo kinh lắm.
Máy em đem bảo trì do quẹt không ăn thì nó bảo hư màn hình 700k, em ok luôn. nhưng khi lấy ra thì chẳng thay màn hình gì cả. em bảo: tụi bay không thay mà tính tiền à? con nhỏ bảo trì bảo có thay.
Máy mình có dấu bị xướt ở góc nên mình biết, nên quạt lại. cuối cùng cãi vã và chẳng cho chúng đồng nào.
Lần bảo trì thứ hai thì em vứt thùng rác luôn, cạch luôn.
Cái này so vs smart key của honda thế nào. Con của honda đắt gấp đôi đó.
duylinh_th05
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangsoon1995hy mình thấy thiết bị này an toàn hơn smratkey của honda khi bị cướp. Khi bị cướp nhìn vào ổ khóa là bọn nó biết phải đòi thêm cái smartkey nữa. Chỉ sợ bộ thiết bị này cướp nó sẽ lấy thêm điện thoại và bộ remote nữa
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
vẫn phải dùng chung với khoá cơ ạ?
k thay thế đc như smartkey luôn nhỉ...
duynhatvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nghoangtin Phí, chỉ cần bạn ra khỏi xe quá 2m, ko kết nối đc fob xe tự ngắt nguồn và hú liên tục, cho dù bạn có tắt công tắc xe thì nó vẫn hú. Chỉ cần giữ fob, bỏ xe là đc. Mấy cái định vị gps thực tế ít dùng tới. Tính năng tìm xe trong bãi hay chống dắt xe thì mặc định smartkey đã có sẵn. Còn bạn để cho trộm nó đủ thời gian mở xe đấu điện lại thì mât xe cũng đáng
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duynhatvn 2m thì lại quá gần ạ ^^ cướp nó quay lại chộp mình liền
nghoangtin
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Pitech IoT2u Thế mới bảo cái smart key nó không chống được cướp. Cướp giờ nó khôn lắm nhìn xe có smart key nó lại chả bắt mình nộp thêm cái smart key cho nó ấy chứ ngồi đấy mà chờ xe hú. Còn cái khóa Pi này nó cho tắt ở khoảng cách xa hơn, đủ an toàn giữa mình với thằng ăn cướp.
@duynhatvn nó thấy smartkey nó đòi thêm cái remote, ko đưa nó xiêng luôn, chưa kể nếu đậu xe ở nhà bị trộm đột nhập vào nó thấy smartkey nó đổ keo 502 vào thì cũng phải đi thay bộ smartkey khác thôi, tính ra nếu bị bẻ khóa thường thay vẫn rẻ hơn thay cả bộ smartkey.
tuananh1889
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ở hà nội có k vậy???
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuananh1889 ở Hn sẽ có nhân viên kỹ thuật lắp tận nơi, miễn phí 100% công dịch vụ 😁 bạn có thể gọi tới hotline 028 6686 2727 để biết thêm chi tiết nha
steals1988
TÍCH CỰC
6 năm
Nó có định vị xe qua gps ko ? Giống cái viettel j đó
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@steals1988 dạ không ạ 😁 Pitech chủ trương giữ xe thì giữ ngay lúc đó, chứ để xe đi quá xa rồi thì cướp nó thừa thời gian để gỡ khóa ra hoặc dùng thiết bị phá sóng GPS ạ :D chưa kể là tốn tiền nuôi SIM hàng tháng nữa
phuadvance
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu chuyển được data trên pi vô smartwatch (gear S3 chẳn hạn) để thay thế remote pi bằng sw thì hay quá.
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phuadvance ý tưởng rất tuyệt ạ 😁 sắp tới ra véion app Pitech tiếp theo với khả năng chạy nền thì chỉ cần chỉnh lại giao diện cho smartwatch thì lúc đó ý tưởng của bạn hoàn toàn là hiện thực
Có điều này mình không rõ lắm? Smartkey hiện nay đã đủ an toàn để tránh bị trộm (trừ cướp), tránh bị bẻ khóa hay chưa?
dube1311
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có ở hn k vậy mn?
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dube1311 dạ có ạ 😃 anh có thể gọi tới hotline 028 6686 2727 sẽ có nhân viên kỹ thuật tới lắp miễn phí 100% công dịch vụ cho anh
haipyn
TÍCH CỰC
6 năm
Mong là sau này phổ biến hơn thì giá sẽ phù hợp với anh em sinh viên 😁 chứ lấy lương xong lắp cái này là cả tháng đói
Sợ nhất là đi đường xa trời mưa, ngập nước vô hệ thống chập mạch có nước quăng xe ngoài đường luôn. Mà còn vụ độ lại điện xe nữa thấy ngại ngại vì hiện giờ tình trạng chập điện cháy xe xảy ra rất nhiều.
Pitech IoT2u
ĐẠI BÀNG
6 năm
@#JK dạ Fox gắn trong xe có tiêu chuẩn chống nước IP68 nên bạn yên tâm ạ 😁
Đang xài cái này từ đầu năm cho con AB 2017
Khả ổn, nhận diện khá nhanh, không phiền phức khi sử dụng, đút cái remote trong túi quần là đi như không có lắp gì cả
Chỉ hơi củ chuối cái là dừng xe mua đồ, tắt máy ngồi trên xe lâu hơn 2 phút, mở máy lại là nó lại hú, lại phải đạp con muỗi phát rồi đi :3!
Đên giờ Chỉ Vẫn ghét cái khoản cái remote ko có công tắc để tắt hẳn được , phải đặt cái remote nằm im 2 phút 😁
nghoangtin
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tieungaoonline chưa hiểu lắm. ban có thể chi tiết hơn giúp mình với, đc ko ạ?
@nghoangtin :eek: có gì khó hiểu đâu:eek:
Cái remote nó tự nhận diện và có cảm biến gia tốc trong đấy,
nên sau 2 phút nằm im trên bàn là remote sẽ tắt,
để khi xe đặt trong nhà hoặc ngồi càfe thì trộm nó ko đá dc xe :rolleyes:
(Nhỡ nó có đá dc trong 2 phút đó thì nó sẽ chỉ chạy dc 30m + 5s di chuyển nữa là kích hoạt chống cướp)
rung nó phát là nó trở lại chế độ làm việc😁 ( đút túi chỉ cần đạp con mèo cái là nó on lên)
Do vậy remote này không có nút để tắt remote
Ngồi trên xe tắt máy lâu không di chuyển thì remote nó tắt, và chuyển về trạng thái báo động khi khởi động lại nếu remote chưa bật lại
@tieungaoonline tính năng gì chuối vậy, mỗi lần muốn chạy xe phải giật giật mấy phát kích hoạt remote à 😂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019