Trên tay Honda Air Blade 2020 hoàn toàn mới, 150cc kèm phanh abs, 21/12 bán, từ 41 triệu

thanhtung6868
15/12/2019 3:6Phản hồi: 682
682 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá tăng chót vót
stefan51
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các đại lý chắc sẽ đẩy lên hơn 60tr. HVN biết làm giá thiệt.
vipkp3
TÍCH CỰC
4 năm
Chịu với sản phẩm mới ngoài không thay đổi luôn
Thanh gươm không khí mới, 55 chai 😁
Lucker9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vn_ninja Kiếm Khí nghe ngầu hơn tí ahaha
Rẻ như cái điện thoại các bác ạ.
tuan_116
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chỉ hơn được Vario mỗi cái yên dài hơn nên tống 3 được.....😃:mad:
nhutlq
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tuan_116 Hơn nhiều chứ nói sao vậy? Abs, phuộc sau 2 phuộc, bình xăng ngoài, cốp rộng, hàng nội địa
quangtaiqn
TÍCH CỰC
4 năm
Honda ra con AB 150 như này khác nào tuyên án tử cho Yamaha NVX 150. R.I.P
Xoá nhầm
ĐẠI BÀNG
4 năm
@quangtaiqn Khổ, xe ga Yamaha ở VN chết bởi triết lý của chính mình.
nhoxhamchoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Xoá nhầm cả cái đông nam á này honda nó cầm đầu hết về thị phần xe máy đâu có riêng vn đâu bạn . xe honda thiết kế dẽ vào mắt hơn hẳn mấy hãng khác
@quangtaiqn Đùa chứ thiết kế cho đẹp đâu có khó nhỉ.cả 1 tập đoàn có 1 bộ phận thiết kế riêng.mẹ nó.cho về vườn hết mẹ đ.nào là Janus nào là nvx éo hiểu sao nó có thể nghĩ ra được.
@Bơm Lốp Tàu Hỏa janus vs grand xe nữ mình thấy khá ok, freego vs nvx thì..😁
Phuộc trước nhỏ quá
changvuive
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng PCX lên ABS
Sau khi bị chê cái đuôi thì lại lấy đuôi 2010 bỏ vào, chời ơi 😔. Nhìn vario của nhà nta mà học thiết kế kìa chời!
Nhìn hầm hố quá.
hettiensai
TÍCH CỰC
4 năm
Mình sẽ chọn NVX 155 chứ ko mua xe honda nữa đâu. làm giá quá cao mà chất lượng giờ quá tệ./
nhìn đầu như winner vayạ :v
Winner ế cho nên " đắp" thiết kế phụ tùng vô con này. Nhìn ko hay. Thích con X ADV 750chạy thử bỏ luôn ý định. Nó cao và nặng quá . Chạy rất sướng tràn ngập công nghệ đỉnh. Đi trong thành phố ko thoải mái lắm. Mình cao 1.72 chống chưn hơi nhón nhưng đụng được cả 2 chưn . Chạy thăng đột ngột xe nặng nó đè xuống chông nặng quá. 465 triệu chưa giấy thấy cũng ham nhưng lực bất tòng tâm. Ông bạn mình nó nói chạy qua tết chắc bán quá. Heheheh
Huy Hào
TÍCH CỰC
4 năm
@pond1597 Xe to cho mấy thằng quỷ tây m8 nó đi hay gì đó mà. May là nó ra Adv bản nhỏ cho dân châu á đi cũng an ủi.
Dương 1H
TÍCH CỰC
4 năm
Giá lăn bánh bản thấp nhất chắc cũng 1 quyển 😔
Ko có nút tắt đèn, giờ vào mấy bãi xe gây chói ko soi đc thì sao mấy b?
@cosmos47 Nhớ là Id stop phải chạy lên 40km/h mới kích hoạt thì phải.
@_MyLoveIsWinter_ Nó làm cái nút mà chả rõ đang on/off
@cosmos47 Iding stop là on còn iding là off ;). Nên mặc định sẽ là on nha bác.
@cosmos47 Nguyên lý thì trước hết phải sạc đủ điện cho bình, rồi sau đó mới hoạt động tính năng tự tắt máy mỗi khi dừng đèn đỏ, thường mình chạy thì trong phạm vi 3s hoặc không đến là đã tắt (trường hợp đã sạc đủ).
Mấy con này máy kêu và mau xuống hơn đời 1 và 2. Nhiều con vô hẻm nó kêu như máy tàu. Chạy gần các con lươn nghe máy nó hú thấy ớn. Chắc tại ko thích cho nên chê vậy thôi chứ nếu thích thì khen bể đầu luôn gòi. Hehehehe
@pond1597 Kêu hay không còn phụ thuộc vào bảo dưỡng bác ơi, nhiều con tay ga mới hơn xe em mà đi như máy cày, xe em thì cũng chạy êm ru. Cứ leo lên kéo ga thì mui trần cũng trở thành máy cày máy ủi hết.
Xe máy cả mọi hãng đều thiết kế hơi luộm thuộm, rườm rà mà k có công dụng ji cho thiết kế như vậy! Để cho thẫm mỹ thì cái đó tuỳ người. Ước gì có 1 hãng ra đời kiểu như thiết kế tối giản tối tinh tế như sự ra đời của iPhone! Dõng dạc tuyên bố tái định nghĩa lại thiết kế xe máy! Chứ mấy con này nhìn giống thời kỳ Nokia hồi đó quá
@yushikara vespa đó, triệu năm mãi đẹp.
@cosmos47 Xe điện thiết kế tối giản, chỉ bình và điều khiển. Ko hệ thống xả, dầu nhớt, giảm ồn, các loại lọc...sẽ lên ngôi thay thế dần xe máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019