Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Honda CB300R - giá 140 triệu, phù hợp cho anh em mới tập chơi

su béo béo
29/10/2019 3:44Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

.Gù.
TÍCH CỰC
4 năm
Chiếc này dc 2 xi-lanh chắc làm ko kịp bán.
King Of Leon
ĐẠI BÀNG
4 năm
@qwert123451 2 xi lanh thì ko cần đắn đo z400 vs mt03 😁:D
@qwert123451 2 xy lanh thì giá nó vã lên tầm mới nữa bác ơi .
Bên Xe Hay đánh giá con này là phân khúc PKL nửa vời, nghe mà rõ chán =))
@Maxken86 xe nhập môn thì chả nửa vời bác ơi. không yếu , nhưng cũng chỉ hơn 150cc chút. 😁
@quangthegtvtk49 Bởi nghe cái từ "Nửa Vời" là hết mún nhập =))
@Maxken86 bác nhập đi rồi nhả cho anh em nhập môn giá hời là anh em mừng lắm =))
hunterval
TÍCH CỰC
4 năm
Nhìn kích thích vãi. Mới google con CB150R tiki bán 100tr chẵn cũng cưng ko kém
@hunterval đi 150 mau chán lắm bác.
hunterval
TÍCH CỰC
4 năm
@quangthegtvtk49 e coi chơi thôi bác ơi chứ tiền đâu mua!
@hunterval em cũng nói vậy thôi chứ em cũng chỉ đi msx 125 =))
ledoquynhchi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@quangthegtvtk49 Ha ha, vậy là bạn @quangthegtvtk49 giống mình, đang chạy MSX 125. Tính bán xe để lên CB300R. Nhưng chắc đợi khoảng 2 tháng nữa mới lên đời xe được.
@ledoquynhchi em cao có 1m68. đang chờ có xe ở head Hà Nội gần nhà ngồi thử xem sao. sợ hơi cao. đi msx vui bác nhỉ 😁
hôm thứ 7 vừa rồi mới ra head cưỡi thử con này rồi, nhìn nó hơi ngắn, yên cũng khá cao,mình 1m7, tư thế ngồi lái ko đc thoải mái cho lắm, côn khá nhẹ nhưng tay thắng, tay côn làm hơi cùi nhỉ. Con màu đỏ cũng rất đẹp. Giá 145 cây cột điện.
ledoquynhchi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@iphone2g lock Yên xe không cao lắm nhưng hơi bè nên 1m7 khó chống chân thoải mái. Trong Video Clip thì Mod có nói phuộc sau có thể điều chỉnh được nên không biết có giảm được độ cao yên xe chút nào không.
@ledoquynhchi Điều chỉnh đc là giảm đc cụ ạ
mấy con này khi nào thì về giá dưới 100 nhỉ, cho anh em hưởng nhiều tí, để ex tung hoành kinh quá
bishamoon
TÍCH CỰC
3 năm
@teutamteu Ngoài HN Honda Kuong Ngân đang bán 10x kìa, ở xa thì kêu nó ship vô hoặc bay ra mua luôn, giấy tờ thêm 10 củ nữa
Mới tập chơi làm con 150 khỏi cần bằng A2 ấy.
Mr_d33
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cảm giác phần thiết kế không tương xứng với sức mạnh của khối động cơ
scattered
TÍCH CỰC
4 năm
Đang ngâm cứu em này, nhưng con Cb300r này thì hợp với đi phố cafe đi làm nhiều hơn là đi tour xa. Mình thích con này ở kiểu dáng là chính, và trọng lượng cũng nhẹ. Nhưng mua về thì phải thêm đồ chơi mới đi xa ngon lành được, mình hay đi camping tầm 300km. Ngoài ra thì có thể mang đi làm. Trong khi ngó xuống thì lại thích con ADV 150, hợp với đi xa, nhưng bạn gái lại ko thích tay ga, kêu già. Haiz. Có con BN302s giảm còn 99tr, nhưng dáng ko đẹp bằng, lại nặng nhưng ưu điểm là pô hay. Nếu lí trí thì mình chọn con ADV cho thực dụng, mỗi tội là không được. Haiz.
jealings
TÍCH CỰC
3 năm
Giá con này đang rẻ, giá mới loanh quanh 100tr chưa thuế phí, mà mình thấy anh em chơi bán lại nhiều quá nên cũng lăn tăn, trên tay đang có hơn 100tr, lăn tăn con này với con Benelli Leoncino, con này ăn Leon ở cái thương hiệu, ko bị xe tàu, mà máy móc 1 xylanh chán quá 😔 mà thấy bán lại nhiều chắc chạy cũng chán. Giờ chỉ lăn tăn độ bền sau tgian dài sử dụng mà google cả 2 con chả thấy mấy :(
scattered
TÍCH CỰC
3 năm
@jealings Mình mới mua được 1 tháng chạy 1000 km. Thấy chẳng có gì để chê =..=' Honda là lành nhất rồi, chưa kể con cb nhập thái nguyên con, chẳng phải lăn tăn gì độ bền cả. Ngta mua nhiều thì bán nhiều, mấy con ducati cũng bán đầy đó thôi =]]
jealings
TÍCH CỰC
3 năm
@scattered Vâng bác, chắc em cố tý làm con Rebel 500, chứ chơi lâu dài và e cũng ngại đổi xe nên chắc ko chơi đc xe tàu, 300 thì nói thật với bác là em thấy yếu quá, lại còn 1 máy đi ko thấy phấn khích bác ạ. Trước e chạy con CB SF400 quen rồi nên đi mấy con 1 máy ko ngửi nổi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019