Trên tay HP EliteBook 800 Series G5: Laptop doanh nhân hiệu năng tốt, bảo mật cao, giá từ 29 triệu

agp8x
12/5/2018 3:13Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HP Elitebook thì chất khỏi bàn rồi, con 9480M huyền thoại thời sv từng gắn bó, tiếc là đc 1 năm e nó bị "thó" mất 😔. HP ra dòng Envy 13 sau này đẹp quá mà giá lại cực yêu.
Con này đẹp nhỉ
ta_y0un
ĐẠI BÀNG
6 năm
đúng là dành cho doanh nhân. MÌnh người thường nên muốn góc nhìn phải rộng, đi qua đi lại vẫn nhìn đc rõ, nằm nghiêng nằm ngửa hay chồng chuối vẫn xem đc phim. Vậy mới đã.
Còn về thiết kế thì tự nhiên làm 2 nút trên trackpad nhìn thô quá, ko ăn rơ với phần còn lại
@ta_y0un Laptop doanh nghiệp thì trackpad nó phải vậy bạn ạ.
anhpromo123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ghét HP cái cụm phím điều hướng.
gaucon3503
TÍCH CỰC
6 năm
@anhpromo123 Đồng dâm đây rồi
Cái này so với lenovo T480/480s thì sao nhỉ? Cùng giá.
dieptit
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thanhtuantvc T480/T480s giá cao hơn nhiều bạn ơi
Nhìn mãi chưa thấy nó doanh nhân như nào, không lẽ tây định nghĩa doanh nhân khác vs ta @@
@trungduca8vn Dn Tây ăn mặc bình thường, nhà cửa xe cộ cũng bt, tiền gửi vào ngân hàng. Dn ta ăn mặc đẹp, xài hàng hiệu, nhà cao cửa rộng xe sang, tiền vay từ ngân hàng ra. :rolleyes:
windows thì sống trong lo sợ chứ an toàn gì nổi 😔
@tobe2405 Cả thế giới nó lo sợ bạn à😆 Thế dùng u thì ko lo ko sợ?
@yesterday13811 không biết thì k sợ. điếc thì ít sợ súng. haha
toanck7
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tobe2405 đúng rồi bạn, như con ếch nó dưới giếng thì nó sợ gì, chỉ có trên mặt đất với bầu trời thì mới phải sợ thôi bạn nhỉ?. Mà 90% dân số lại đang sợ kia, nên thôi mình sợ như họ luôn, ít nhất cũng biết nhiều thứ hơn ếch dưới giếng tối om.
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
29 chai. Cái giá đao lòng.hihi
Đánh giá thì phải có Ưu và Nhược... Cái này là đang quảng cáo cho cái máy... Vì ko so sánh với máy cùng tầm giá và dòng tương tự. Em xin hết ! 😁
Con này có chỗ nào bán chưa anh em ? 😁
chỉ những laptop business thì mới đang đầu tư về lâu dài, cứng cáp, bền bỉ và ổn định...có con hp dùng gần 8 năm mới sập nguồn 😁
mranhne
ĐẠI BÀNG
6 năm
sao nhìn vẫn không cho cảm giác kích thích như thinkpad nhỉ
rotori
TÍCH CỰC
6 năm
chờ nó ra lâu quá
Máy mỏng, pin "trâu" nhưng tìm mãi không thấy cân nặng của em nó!
tq@thanh
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không nói về cấu hình cũng như ngoại hình, nhưng mà công nhận giá laptop bây giờ.. lạm phát quá, ngon ngon tý toàn 30 củ đổ lên..
cuti7x
TÍCH CỰC
6 năm
Elite thì ngon rồi,nhưng cấu hình cao thì cũng đắt hơn Thinkpad chút .HP đang sale up to 50%...khênh nào bà con.😁:D:D
Con G4 mua 17 củ, màn 2k, i7 7500u, ram 8g, ssi 512 NVMe. Có bị đắt ko nhỉ
gaucon3503
TÍCH CỰC
6 năm
@yesterday13811 Cái gì đây??? Mình mua g3 cấu hình ngang vầy 30 củ mà
@gaucon3503 mình mua xách tay hàng Mỹ. cũng hơi giật mình ko hiểu sao rẻ thế, nhưng về test di test lại vẫn thấy mọi thứ ổn cả, kể cả pin cũng 100%, ổ cứng 99 %. Chả biết hên xui sao nữa. bên bán nói máy dự án, kết thúc là thải hàng loạt. Thôi thì tạm tin vậy 😁
dieptit
ĐẠI BÀNG
6 năm
@yesterday13811 Cho mình xin thông tin người bán với nhé
@dieptit Mình mua cửa hàng ở thái hà. Chờ 2 tiếng rưỡi mói có hàng lấy về! ko mất công chờ đợi; kiếm đc con máy ngon giá tốt, test chán chê ko bị sao cả ;))
dieptit
ĐẠI BÀNG
6 năm
@yesterday13811 Cho mình xin tên shop ý . mình cũng đang cần mua. I7 chip U dùng ồn và nóng không bạn ơi?
lil.justme
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác biết chỗ nào bán dell latitude có cập nhật các mẫu mới ko? 😕
anhsang8888
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có anh em nào xài 840 G-1 như mình không. Công nhận nó bền quá, thay cái ổ đĩa SSD vào hiệu năng vẫn còn hơn khối em mới bây giờ kaka. Rất chi là hài lòng, trừ cái chơi game LOL thì hơi nóng nên phải trang bị thêm tản nhiệt.
@anhsang8888 trang bị tản nhiệt là mua cái đế bên ngoài hay làm thêm cái gì bên trong máy hả bác?
anhsang8888
ĐẠI BÀNG
6 năm
@yesterday13811 mình có 2 loại tản nhiệt, một cái "đế tản nhiệt" để bàn làm việc khi cần thì để lên chơi. còn một cái thì mình mua "quạt hút nhiệt" gắn bên cạnh lỗ thoát nhiệt của laptop, cái quạt hút đó thì mình bỏ theo balo luôn vì dễ dàng mang vác, có điều quạt hút thì không mát bằng đế. Nếu bạn thấy hay thì 1 like cho mình nha ^_^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019