Trên tay Huawei Honor 5X: cảm biến vân tay nhanh, nhiều tính năng

cuhiep
12/1/2016 6:16Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dnd61
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phải nói rằng HTC One là niềm cảm hứng thiết kế cho nhiều hãng điện thoại bây giờ
t2bo0o
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho hỏi những chiếc dual sim của Huawei có cho phép dùng 3G/4G cùng lúc cả 2 sim ko vậy?
Mới mua cái Sony 2 sim nhưng chỉ để đc 1 sim chạy 3G/4G, sim còn lại phải chạy GSM thành ra đt 2 sim mà chỉ dùng đc có 1 sim 😔
@t2bo0o 2 sim của Huawei đa số đều có 3G/4G bạn ah. Bạn có thể chuyển đổi 3G trên 2 sim rất dễ dàng. 2 sim cùng nghe gọi 1 lúc, chứ không phải sim này gọi sim kia chết như 1 số hãng khác. Điều này rất tiện nếu bạn có nhu cầu nghe gọi nhiều trên cả 2 sim và 3G liên tục nếu lỡ có 1 mạng bị trục trặc. Tôi thấy các dòng điện thoại Huawei làm rất tốt điểm này.
Samsung trước có Note 3 là giống vậy. Nhưng các dòng 2 sim mới hơn sau này của Samsung đều bỏ đi tính năng 2 sim cùng nghe gọi.
Tôi đang xài Honor 7. Không chê vào đâu được.
t2bo0o
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Phạm Đồng Khang Đồng ý là 2 sim active, nhưng lại là 1 sim 3G/4G, sim còn lại 2G thôi. 2 sim vẫn nhận cuộc gọi đc nhưng kết nối data thì chỉ có 1 sim 1 lúc
tjenkute
ĐẠI BÀNG
8 năm
Redmi note 3 đập chết con này :d :d
cucaibacan
ĐẠI BÀNG
8 năm
mmặ lưng giống htc m8 vs m9 ghê !
leo152
ĐẠI BÀNG
8 năm
honor mà ông hiệp đọc là "ho - no" :eek:
ko biết tiếng Anh thì ít nhất cũng phải tra từ điển cách đọc trước khi trên tay chứ.
Hãng nào cũng lấy thiết kế HTC. Cho thấy rằng thiey htc quá đẹp.vay mà htc bán chả dc gì :v ngộ ghê. Trong khi mấy a Tàu chôm thiet kế lại bán dc.
Sao tụi khựa nó giỏi thế k biết nữa.còn cái a bphò của mình k biết thế nào r
blues00901
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thằng hàng xóm làm dt ngày càng ngon
MuD712
ĐẠI BÀNG
8 năm
Na ná m9
Tiền nào của đó thôi ! Iphone vẫn là no 1
bây giờ cái gì cũng ra mầu vàng nhỉ
kenwind164
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hồi bửa có đọc vụ vân tay có 3 cấp độ bảo mật.
Loại nhanh như vầy chắc cấp 1,quét rất nhanh. Bảo mật cao ko chưa biết.
P/s: tự nhiên nghĩ tới cảnh TQ lấy dữ liệu vân tay người VN dùng vào việc gì đó kinh khủng...
nininana
TÍCH CỰC
8 năm
đến bây giờ vẫn chưa dùng một cái đài loan hay trung quốc nào. ko biết nên vui hay nên buồn
tieutu911
TÍCH CỰC
8 năm
@cuhiep không liên quan nhưng ngón tay bác hiệp hôm nay xâm hả gì :eek:
Ha_TM68
TÍCH CỰC
8 năm
Em này cũng được đó.
nhìn giống dòng máy HTC ghê nhể :eek:
Mấy khứa này giờ nhiều hàng rẻ mà chất nhỉ. Phù hợp với túi tiền đấy.
Chửi bọn khựa thế thôi chứ 1 năm nhập siêu của nó trên giấy tờ là 32 tỷ $ đấy các bác ạ. Nó ho là mình sốt luôn chứ chẳng phải tẩy chay hết hàng của nó là sống nổi đâu. Chủ yếu là cố gắng chọn những cái thực sự tốt mà sử dụng thôi.
Liệu cơm mà gắp mắm thôi
Thiết kế mặt sau nhìn hao hao như HTC thế nào ấy. Ram 4gb thì đẹp! Tuy nhiên vì em ở Tàu nên anh sẽ chọn Zenfone 2 nhé. Cấu hình nhỉnh hơn nhưng an tâm bội phần. Pin 3000 như nhau nhưng ram 4gb, cam đẹp!
Em đc bạn bên tàu cho 1 chiếc honor 5x nhưng ko vào đc 3G các bác ạ. bác nào đã dùng và cài 3G ok thì chỉ giáo giúp em với ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019