Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Huawei Mate 8: màn hình to, thiết kế gọn gàng, không App Draw, giao diện giống iOS

cuhiep
12/1/2016 0:19Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

weixiao
TÍCH CỰC
8 năm
quá đẹp, thiết kế camera + vân tay đẹp
đúng là những hãng lớn luôn biết cách sáng tạo và khiến người ta phải chu ý
HoKien07
ĐẠI BÀNG
8 năm
đẹp nhưng hàng tàu nên cũng không khoái:eek:
Z5 phản hồi thì nhanh chứ load app thì chậm rề rề .
😁 đồ china, chip nhìn có vẻ hoành tráng nhưng cái gpu thì bằng 1/3 8890, sánh được với mấy con S808, 805
Mình thấy dùng hàg Huawei rất tốt.hiển thị rõ ràng ko mỏi mắt,màu sắc cũg tốt,icon nhìn ko rối mắt như ss,giá cũg fai chăng,mà con này đóng hộp cũg đẹp phết!
P/s : đang dùng P8
Sao không thấy giá !
Finance24h
ĐẠI BÀNG
8 năm
bật chế độ tẩy chay với tất cả dt và máy tính của TQ :mad:
namosa
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Finance24h Lo mà tẩy chay Tân Hiệp Phát đi bác, Bác tẩy TQ thì hơi bị khó đấy, tẩy TQ thì xài cái gì?
pin 4000 @@,phải trâu nhất chưa các bác
ductung18687
ĐẠI BÀNG
8 năm
đã từng dùng con mate 7, con của mình bản ram 3gb màu vàng 32gb, máy dùng rất thích, cảm ứng vân tay siêu nhạy, hơn hẳn ip6 mình dùng, cảm ứng và màn nét, pin chạy 3 g tẹt cả ngày, chỉ tiếc dùng ai cg bảo dùng máy gì=))
Kết cái themes của em nó, còn hiệu năng thì dùng chả hết, bác nào có themes của em nó ko cho em xin link.
cuối cùng con mate 8 màu gold 64g của e cũng đã cập bến. Cảm nhận đầu tiên là em nó hoàn thiện rất đẹp, cảm giác cầm chắc tay và đường cắt diamon khá hoàn mỹ.
máy chạy các tác vụ mượt khỏi phải bàn tới luôn. Còn về màn hình theo cảm nhận của mình thì mình thấy màn hình em nó hiển thị đẹp, sắc nét, độ sáng ổn mà.
Chụp hình được cái bắt nét nhanhvaf có đi kèm nhiều hiệu ứng. có thời gian mình sẽ chia sẻ thêm.
Em nó được tặng kèm 01 Flip cover cùng tông màu với máy nhìn rất sexy. hi hi.
Các bác cho e hỏi muốn mua e này thì mua ở đâu dzay? Bản TQ thì có cài đc rom quốc tế ko?
kanawan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giữa Mate8 & LG V10 2 sim, nghe gọi-email-thi thoảng chụp hình con, thì cái nào hơn nhỉ, xin cai kiến các cao thủ để em múc luôn & ngay. Thank you very much!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019