Trên tay Huawei P30: cao cấp ngay từ lần đầu cầm lên, camera mạnh mẽ và đầy hứa hẹn

ND Minh Đức
30/3/2019 12:26Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp và sáng tạo, ngoại hình quá ổn
Khoa81
CAO CẤP
5 năm
Ngày xưa đang xài S9+ phân vân đắn đo lắm khi định xuống tiền mua 1 cái điện thoại Tàu. Xem tới xem lui bao ngày trời, cuối cùng vẫn thử mua cái mate 20 pro về trải nghiệm và Huawei đã ko làm mình thất vọng, chỉ sau 1 ngày trải nghiệm em nó là mình đã đăng thanh lý cái S9+ ngay sau đó và chung thủy với em nó đến giờ. Cực kì hài lòng với Huawei về khoản pin và tốc độ sạc, camera cũng quá ngon. Trước giờ ngoài Sony Z3 trước đây thì chỉ có Huawei hài lòng về khoản pin nhất, Samsung quá phế ở khoản này cộng thêm con exynos cùi dần gây mất lòng tin ở khách hàng
mazspeed_han
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nó có gửi thông tin người dùng về Tàu hay cơ quan nào ở chỗ nào khác theo quy định k0 bạn?
@mazspeed_han Gửi hay ko đến Mỹ còn k dám khẳng định, chỉ dám nói vu vơ
Mặc dù ghét huawei nhưng công nhận sp của nó cái gì cũng từ tốt trở lên. Tiếc cái là của khựa
tonybom
TÍCH CỰC
5 năm
Cao cấp ngay từ cái cầm đầu tiên,... Hết từ ngữ rồi hả kưng 😆)
MrHải999
TÍCH CỰC
5 năm
Chả biêt ăn cắp công nghệ ở đâu mà lam được chip ngon ghê
viền và sườn sau xước hết trơn
vietrich09
TÍCH CỰC
5 năm
Hihi, chíp Kr 980 sánh vai cùng Snap 855.
Phát biểu ko thấy ngượng nhỉ.
@vietrich09 Rõ ràng..tính ra nó cùng đời cùng tiến trình 7nm..chứ kém đâu..khác nhau ở sức mạnh thì đúng...cơ mà h cũng dư mịa rồi..dùng mãi lag bh đâu..ko tính máy fake nhé
Khoa81
CAO CẤP
5 năm
@vietrich09 Kirin 980 cực kì ngon luôn đó bạn, chơi máy mát cực kì ko hề lag. Chỉ có exynos của Samsung mới phế thôi
AE cho hỏi bản QT thì có Store đầy đủ nhưng có cần HW id như Xaomi k ?
@thanhlonghp Ko bác ơi..huawei lành lắm
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
Ai thích điện thoại mạnh,chụp hình đẹp,mà không quá câu lệ về thương hiệu thì Huawei P30 pro là tuyệt vời
knbn55
TÍCH CỰC
5 năm
@bskhang2000 Nếu mua chắc lựa em này,không lựa iphone
kelangwen
ĐẠI BÀNG
5 năm
dã choi flagship thì sao phải mua mấy thương hiệu tàu? chứ apple, samsung mà phan ..
Khoa81
CAO CẤP
5 năm
@kelangwen Apple thì ổn định có điểm nhấn hệ điều hành riêng, gia công rất tốt. Còn Samsung máy thì nhanh tã, công nghệ thì cũng ko nổi bật thua cả bọn Tàu, trước thì là cái bóng của Nokia, giờ cũng chỉ làm nền cho Apple.
phuongvn87
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiền đâu mà mua mấy em cao cấp này. Thôi đành mua S10e
nói ko vs thương hiệu tàu ./.
Ko hiểu sao chứ nhìn cạnh dưới thì thấy hình bóng của Samsung nhì 😁
playstation
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang dùng con này pin cực trâu
0907696xxx
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình muốn biết là kính camera của p30 và bản pro có phải là kính sapphire ko ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019