Trên tay Hyundai Elantra Sport 2018

thanhtung6868
10/8/2019 10:34Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không thích xe Hàn nhưng rất có cảm tình với con này. Tiền ít mà thích cảm giác tốc độ thì chơi em này quá hợp lý.
đẹp quá. e chỉ đang mơ đến accent thôi
Gooner1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khoanglang_cn em cũng mơ như bác, bản đặc biệt lăn bánh phải 600 củ bác nhể
nhìn nội thất đẹp quá
Con này so với Accent thì sao nhi?
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@Dong_ho_the_ky_com Nếu đã có khả năng lấy Elantra thì chẳng ai lại đi lăn tăn con Accent cả
@Florentino Vì tôi thích accent hơn
@Gooner1 Công nhận với nó hơn kha khá tiền, làm mình phân vân, chốt lại tại vẫn thích accent
Gooner1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dong_ho_the_ky_com chúc mừng bác cưới được vợ 2 nhé, em cũng mong sau này mua dc con Accent là sướng lắm rồi
NWBE
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khá đẹp đấy
Cho e hỏi ngu tí: xe này có bàn đạp côn bên trái, vậy là xe số sàn phải ko ạ? Nhưng cần số lại thấy có chữ D, N, R hình như giống số tự động 😔
@phukhanhhuba Ông chủ xe độ chỗ để chân trái thôi, ko ai làm bàn đạp côn sát cạnh như vậy đâu bạn
@phukhanhhuba Đạp để cho đỡ mỏi chân, ko có tác dụng gì cả.
angle1088
ĐẠI BÀNG
5 năm
2018 có trễ quá cho 1 bài lên tay hem
Không thể ngửi nổi cái trò dán logo đểu.
Hyundai dán logo Genesis, thua luôn
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@dac Nhưng dù sao vẫn có mối liên quan nhất định với nhau. Đỡ hơn nhiều cái trào lưu dán chữ Discovery từ sedan đến suv
@dac Nhìn mấy con xe cỏ dán cái cánh chim trông rất buồn cười ^^ kiểu cố tỏ ra sang trọng
Sauron
TÍCH CỰC
5 năm
@dac Dán thêm logo, chữ Discovery,... là phong cách đám nông dân thôi. Chủ yếu thích màu mè loè loẹt tưởng sang hơn. Hôm bữa còn thấy Q5 dán Discovery. Đến lạy với đám đấy
_Hazard_
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dac Nếu thích dán logo Genesis thì phải bỏ cái mặt calang có logo Hyundai đi, thay bằng mặt calang đen không thì mới đẹp. Chủ thớt độ chưa tới nên nhìn nửa mùa 😆
Khá thích em này
Minh ko lái oto nhưng nhìn chán ko muốn lên luôn. Nội thất tệ qâ
thích tất cả trừ phần cản trước của xe, nhìn hơi mềm. Hyundai làm cho nó sắc sảo, hầm hố, mạnh mẽ, góc cạnh hơm chút nữa thì đẹp
quangpro1990
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác review chi tiết quá. Mua to gió lớn mà vẫn có video
Nói chung đây là cái xe hình ảnh như thế, có những điểm bên trong bên ngoài như vậy
kuminhsv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Về xe thì quá đẹp so với sức mình bây giờ nhưng vẫn phải có đôi ý là ở phân khúc này mà chưa có phanh tay điện tử kèm gác tay, để lộ cần phanh kéo tay như thế hơi kém sang.
Về bài giới thiệu có thể xem là 1 bài giới thiệu xe hạng C có gì chứ chưa nêu bật được # bọt gì nhiều với xe cùng phân khúc nên giống văn miêu tả quá.
Thêm nữa đại dị ứng mấy người thay lô gô tem xe rồi cánh gió các kiểu, chủ xe chắc cũng dân chơi nhưng lên đồ chưa tinh tế lắm.
Thật sự là không gian bên trong con này k thoải mái bằng con vios. Và cách bài viết "quảng cáo" chả có cái gì mình ấn tượng cả ngoài vòng tua 1500 đạt cực đại lực kéo. Cái này mình chưa thử nên chưa tin
Chiếc xe ra từ năm nào rồi giờ mới trên tay @@
@cuoihahaad12 Sắp hết vòng đời mới trên tay 😁
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@Lê Hoàng Huynh Hết vòng đời rồi chứ sắp gì nữa :D
Gooner1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuoihahaad12 là xe của ô chủ thớt, ô ấy thích thì giờ review đó bác
Xe đồ chơi hay gì mà trên tay...

Xu hướng