Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay iPad mini 3G

sonlazio
21/11/2012 6:55Phản hồi: 400
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tôi thấy cái logo phía sau máy có kích thước như vây là ổn rồi mà bác gì đó nói Apple làm ẩu đúng là bó tay.
Nhìn chung máy đẹp nhưng với giá tiền cho cấu hình của máy này thì sẽ có nhiều sự lựa chọn khác tốt hơn.
nhatha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đầu tháng 12 e đi Singapore, mình có đặt hàng bên đó qua Apple, nhưng ko biết là có mua được ko nhỉ, bác nào rành mua bên Sin chỏ cho e với
whyworry
TÍCH CỰC
11 năm
Ra bản 3g rồi thì bản wifi sẽ hạ ... Mình sẽ mua tặng ku con 1 cái ... Thực sự chưa khi nào thích MTB như thích ipad mini này hêhhe vì mình nghiện đá fifa nhưng đang chơi cái ipad3 nặng quá
Chắc cuối tuần này sẽ có hàng 2 em iPad luôn, ae cùng chờ đợi nhé.
e cũng đi singapore tháng 12, muốn mua luôn bên đó, bác nào rành thì chỉ giúp với, sawa_nba@ýahoo.ca
Mà tui
thấy iphone 5 đẹp thật, mỏng nhẹ, dù kéo dài hơn nhưng trông khá cân xứng m giờ nhìn ip4 4s thấy lùn. 2 hôm trước mới đi xem cái đống dồ của apple mới ra với lumia 920 và SF , có chụp mấy hìnhvaf viết cảm nhận. http://www.tinhte.vn/threads/1677455/
@harrypham89 ip5 thì cũng được, màn hình có vẻ đẹp hơn ip4 nhưng cân xứng thì chưa chuẩn lắm vì nó khá dài so với chiều rộng, nhẹ thì nhẹ thật (nhiễm bệnh từ thời BB, khoái to vs nặng 😁 )
nói chung vì giá nó quá khủng khiếp nên thôi, k bàn, chứ rẻ chút thì ... cũng được, hehe
abc_no_xyz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phải nói là em nó quá đẹp và ngon
:rolleyes: chờ hoài ko thấy iPad 3 giảm giá ! haizzz
ngon lành quá nhỉ
tamluu77
TÍCH CỰC
11 năm
Máy 7" kiểu dáng gọn, tuy nhiên anh em công nghệ muốn đánh giá được thì phải dùng qua nó. ;)
Hix, nghe nhiều người chửi quá.....Nên quyết định order 1 cái về xài cho biết.
ktd87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chưa cầm Ipad Mini ở ngoài nhưng thật sự là Apple nó ra cái gì mới thì nhìn ban đầu vẫn chưa xi nhê gì cả, chừng 1 -2 tháng sau, nhiều người xài, rồi mình cũng có cơ hội sờ mó, trải nghiệm cuối cùng cũng rút xiền mà đi mua thôi.

Điểm hay ở chổ là tạo ra một sản phẩm bán dài lâu, lúc nào cũng là 1 cái mục tiêu để dành tiền và sở hữa nó chứ ko phải tạo ra cơn sốt mua ngay lập tức xong kéo nhau đi bán đổ bán tháo. Iphone 3GS, hay Ipad 2 hiện tại vẫn có người đi mua vì chức năng và thiết kế của nó vẫn giữ được cái riêng, ngân sách phù hợp thì phang thôi.
longxek8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
hàng Apple rất đẹp nhưng mình thấy chẳng có gì đột phá nữa, ko có hứng thú 😁
mình thà mua ipad 2 còn hơn
Tiền khách hàng trả cho thương hiệu của Apple là tương đối cao.
Nếu giá gần bằng Nexus 7 thì chắc N7 ko cạnh tranh nổi he he
ba0khanh9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em định lấy 1 con nhưng thấy trên web nó cứ bảo là kiểu như ràng buộc với nhà mạng ấy, mang về vn vẫn dùng bình thường chứ mọi người ???
@ba0khanh9 dùng bt bạn ah
urinbin
ĐẠI BÀNG
11 năm
trái táo ra sao là chuyện of apple, nhìn khó chịu là chuyện of a..vậy cũng nói =]]
trunganh2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng ipad thừa lắm...
Ai có iphone rồi thì ko nên mua 😁
@trunganh2 Iphone nó bé còn có cớ mua ipad chứ dùng s3 hay note mà mua tab mới vô duyên =))

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
@trunganh2 ai bảo thế vậy bác. theo em thì seo khi có con ipad rùi thì lại thấy con ip thừa đấy:Dbi giờ con ip chỉ để nghe-gọi-nhắn tin với làm wifi hostport thôi🆒
archlehung
ĐẠI BÀNG
11 năm
16tr 1 e 4g :d
cuong.seven
ĐẠI BÀNG
11 năm
màn hình không có retina nên không thick lắm 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế