Trên tay iPad mini 3G

sonlazio
21/11/2012 6:55Phản hồi: 400
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màn hình mini rất xấu, dù dpi hơn iPad 2 nhưng text hiển thị rất khó đọc, phải zoom mới dễ đọc hơn, túm lại, đợi mini có retina thì mới đáng mua.
Chờ năm sau ra rentina rồi mua,giờ xài tạm Ipad 4
Cho mình hỏi câu ngu ngu chút, loa stereo là cả hai bên đều là chức năng loa à, chứ không phải như 4S 1 bên loa 1 bên mic à?
@Kalanhikov Bạn nói hoàn toàn đúng
cdang
TÍCH CỰC
11 năm
@Kalanhikov Đúng rồi, đây là sp đầu tiên của Apple có loa stereo thực.....
Chẳng ham em này. Nhìn sao sao ấy. Cứ như ipad mini là "cục thịt dư" của apple vậy.... Thất vọng quá....@@
2 anh hùng bàn phím đây mà 😁
Doi cho down gia la hanh phuc ! ^^
Hình số 13/15...Jack'd :eek:
Vậy là ko có sự fân biệt giữa CDMA & GSM sao ta 😁
Nhìn đẹp wá :p
Minh sai note 2 la ngon nhat roi kaka

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
trex
TÍCH CỰC
11 năm
Haydenle - Hôm nay lúc 14:10

chắc đang dùng ss sky ...đây mới là đỉnh cao...vãi bạn
garungpt
ĐẠI BÀNG
11 năm
ipad 2 trông vẫn sang trọng và đầm tay hơn em này
kukingkong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lúc chưa có retina thì ai cũng nói màn hình Ipad2, Iphone 3gs đẹp tuyệt. Bây giờ có rồi thì 1-2 đòi chờ retina, chê ỏng chê eo Ipad2. o_O

Đồ công nghệ mà các bác cứ chờ thì thoải mái mà chờ nhé. Vì lúc đó lại có công nghệ khác rồi. 😃

Còn phải zoom thì đương nhiên. Mấy con Nexus 7, Fire, GL Note bộ không phải zoom để xem cho rõ à? Mình đang xài Android, nhưng thấy các bác thành kiến Apple quá, chửi rủa nó chẳng khách quan gì cả.
hanaken
ĐẠI BÀNG
11 năm
ôi chán lém rùi.nhìu đó xào wa xào lại....tui xài ipad3 và bán sau 6 tháng vì thấy nó vô dụng wa....ngoài lướt web chơi game chang lam dc ji....tui bán tui mua 1 con UtB de phục vụ cộng việc oki hơn
soackvm
TÍCH CỰC
11 năm
có tiền sẽ ko chọn em này
Nhìn logo taó phía sau to quá , làm cho máy dại đi bao nhiêu .
em nói thật chứ các bác tinh tế hình như rảnh quá, ipad mini trên các diễn đàn ảm đạm cả về đài báo, có thể thấy nó ko đc chào đón lắm, thì các bác làm hẳn cả video đánh giá có mỗi cái 3g của nó e cũng chịu, hình như 3g trên ipad mini là 1 bước tiến quan trọng trong năm của Táo thì phải +_____+. có nhất thiết phải thế ko?
davuong
TÍCH CỰC
11 năm
logo mặt sau bự là do Apple theo đúng tỉ lệ đó bác à... hehe... Iphone phong lớn ra mà, logo cũng phải phóng lớn ra theo tỉ lệ đó chứ...
binmsc
TÍCH CỰC
11 năm
Giá cả mà ngon thì cũng cố mua thêm con này để tiện đi lại, mặc dù đang xài Ipad 3 rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019