Trên tay iPhone 11 Pro Max: mặt lưng kính nhám rất đẹp, không bám vân tay

ND Minh Đức
16/9/2019 21:24Phản hồi: 517
517 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặt lưng trừ cái cam ra thì quyến rũ, thôi quyết tâm chờ năm sau 😁
@NongDanChanDat Mặt lưng thiết kế lại camera, mặt trước bỏ tai thỏ, vậy mới khiến nhiều thấy ưng hơn Gấu trúc (21).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
iPhone luôn hot nhất nhỉ, từ sáng sớm tới giờ hơn 9 trang màn hình comment 😁
năm nay có máy sớm vãi.
@tetepro Ăn thua gì với Bphone bên NÀY, cả nghìn trang luôn, kéo dài từ tháng 6/2015 đến bây giờ vẫn tranh luận miết, chưa thấy có dấu hiệu dừng lại Mặt vàng (18).gif
@crazysexycool1981 bữa có thấy. phốt bảo hành đồ tè lè ko coi nổi 2 trang out
Mặt lưng đẹp nhưng cái cam nhe ba bãi phân trâu ốp lên vậy đó.
@hiệp sĩ kanzaki Chắc lấy cảm hứng từ mấy thứ này: than tổ ong, trà sữa chân trâu, đèn giao thông Bò (2).gif
Cái điện thoại xấu nhất từ trước đến nay của Apple. John Ive rời Apple là đúng không tên tuổi của ông sẽ lại bị dính vào cái thiết kế hiếp dâm thẩm mỹ này.
Nếu không thể làm cho đẹp thì hãy làm cho nó xấu lạ. Đó là một cách thu hút sự chú ý.
thấy thương con note10, giờ shop toàn hàng xài lướt còn BH 11 tháng chánh hãng =))
@Fatcat88 Ko nhẽ bá tánh đồng loạt bỏ Note 10 chỉ sau 1 tháng sử dụng để đến với chiếc dị hợm này Đầu tròn (4).gif
Zonz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có sớm nhỉ
Thật sự cảm thấy thích dù mới chỉ xem qua video
hai tmt
TÍCH CỰC
5 năm
Cảm giác nhìn nghiêng sao vẫn thấy cụm cam lồi khá nhiều nhỉ
thephantom
ĐẠI BÀNG
5 năm
cảm ơn, xem cho biết thêm kiến thức vậy thôi, chứ làm gi có mấy chục tr mà mua cái đt như vậy.
@thephantom Có vẻ như xu hướng smartphone giờ là đẩy giá cao dần đều, mỗi năm nhích xíu, điện thoại giờ giá ngang với 1 cây vàng rồi Gấu trúc (46).gif
VINHDOPP
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cá nhân mình thấy đẹp
Đẹp vãi... cụm cam rất ngầu và đặc trưng!
Sao ko đặt cụm camera o giữa cho cân bằng
nhoc8888
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chán chỉ co camera la khác
Cá nhân mình thấy ae nào đang xài 6s hay 7-8 mà ko dư dả thì ko cần mua con này làm gì, ios 13 vẫn hỗ trợ đủ để ae trải nghiệm đc từ 6s trở lên. Còn ko đợi vài bữa giá xs down nữa thì mua. X kém hơn XS rất nhiều về tốc độ mở FaceID và chụp hình nên ae có thể bỏ qua. còn ae nào đang xài X, Xs, còn xài quá ngon đc tới vài 3 năm sau nữa. đây là bản nâng cấp thực sự ko quá khác biệt so với dòng xs, trừ những ae đam mê công nghệ, yêu dòng ios và muốn trải nghiệm để thoả mãn sở thích và cũng đồng nghĩa với việc là tài chánh dư dả thì ko cần lăn tăn.
kub4undre
TÍCH CỰC
5 năm
Đẹp phết
Hôm nào cầm note 10 ra so sánh phát
Lovetech36
TÍCH CỰC
5 năm
VN hay thật . hihi
màu này nhạt hơn xsmax ngó ok, năm nay đc sạc nhanh quá ngon cho bác nào mua kaka
rongrabien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình chờ ra mắt, và hôm qua đã mua một em Note 10 plus 5g, vĩnh biệt iphone.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019