Trên tay iPhone 4S chính hãng của Vinaphone

sonlazio
16/12/2011 10:19Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp thật, không chê vào đâu được. Ước gì em nó chạy Android 😃
kennyminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Haha có đó bạn . Mua iphone nhái đi là có loai theo ý bạn liền hix.......
Hồi lâu có thông tin PDA đang tìm cách cài Android trên IP, không biết khi nào mới có thể làm được 😃 Đang mong họ thành công để chạy cho đã 😃
chiều ra hỏi chưa có bản 64Gb 😔
nhầm.😁...............
em thì có muốn củng chả có ! 😔(
bỏ ra cả 15tr - 18tr mà phải xếp hàng, bốc thăm.....như ăn xin ấy, giờ tẩy chay là phải :p
Titalas
ĐẠI BÀNG
12 năm
uk. bên nước ngoài người ta cũng đi ăn xin cả hàng dài đó bạn. không có niềm đam mê thì đừng xỏ xiên niềm đam mê của người khác bạn à.
xin lỗi bác chứ nước ngoài không có cái trò bốc thăm đâu ạ, chỉ xếp hàng để mua thôi. Ở ta xếp hàng > bốc thăm > như đi xin không bằng , đam mê mua luôn xách tay cho lẹ 😃
chuẩn men 🆒
Mất lòng tin vào các nhà mạng + mua kèm hợp đồng nên cũng bớt hào hứng! Mà năm nay sách tay nhiều giá cũng cạnh tranh không như mọi năm khan hàng !
Vamp1re
TÍCH CỰC
12 năm
Tuong lai no pan xac 4s lam em vut vao tu? Ngam. Haha. Thich apple that nhung dao dau ra tien. . . .Danh chap nhan
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Toàn các bác muốn khè hàng vào comment, chắc ra chỉ có 1 số ít yêu công nghệ. Diễn đàn công nghệ mà toàn dân thời trang vô nhảy nhót... Vãi cả linh hồn.
Ip4s so về hiệu năng và công năng thuộc nhóm nhất hiện nay. Với những ai yêu công nghệ, yêu apple thì nâng cấp từ 4 lên 4s là 1 sự lựa chọn sáng suốt.
Có tiền thì mới có sáng suốt bác ạ :!, ngày xưa người ta SX ĐT chỉ để nghe gọi, rồi người ta SX ĐT để thời trang cuối cùng là công nghệ. Cái tiêu chí nghe gọi vs thời trang bao giờ cũng xếp lên hàng đầu. Thử hỏi bác có dám bỏ tiền ra mua 1 cái bộ đàm như của quân đội mà trong đó toàn công nghệ khủng không?
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Iphone 4s giờ sao hết hot như năm trước rồi nhỉ !
Chắc em nghi bác để "thóc" đó nó trổ bông rồi sinh ra "thóc" khác luôn Siri vẫn chưa có tiếng Việt wá =))

Vina mà, cùi và khùng đừng hỏi.
Chỉ kết cái camera thôi ^^, chứ 2 cái sọc đen 2 bên sườn nhìn xấu hơn bản 4 :!
duy2
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa thấy dấu hiệu gì ế hàng cả, Vina lẫn Viettel đều phải đang ký mới có hàng, nhất là mua hàng ko kèm hđ thì chưa có
Chỉ có ko sốt như thời IP4 thôi
thanh07ho
ĐẠI BÀNG
12 năm
uppppppppppppppppppp
rongden241
ĐẠI BÀNG
12 năm
mỗi năm nó lại 1 khác. các bố cứ nhắng cả lên. cái hồi từ con 3G sang con 3Gs chả xôm tụ.
A-TeensFan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vừa chạy ra Viettel ở Hàng Dầu và e nhân viên xinh đẹp đã bảo là máy đã bốc thăm và bán hết hic. Và còn bảo là không biết bao h mới có tiếp! Thế mới sợ.
Thì 2 cái vạch đen đó để phân biệt về bề ngoài với ip4 mà.
Thích wa, bán ip4 mua 4s thui.
kaitoukid
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao lại fw 5.0 ?

Wating for the end ...!
Trưa nay mờ ra chỗ Nguyễn Du... Đi vào ngơ ngơ vì chẳng có hướng dẫn mua iphone 4s cả... Hỏi đến 2 người nhân viên thì được chỉ ra ngoài quầy lấy phiếu điền tờ khai....? ... Hỏi ra mới nói là ưu tiên mua máy hợp đồng 2 năm để chạy chương trình gì gì đó cho cuối năm đủ chỉ tiêu... Pó tay ( Yêu cầu hộ khẩu TP HCM )... Nếu muốn mua ko hợp đồng thì ngày mai hoặc mốt mới có... Hy vọng lúc đó kiếm cái màu trắng chắc là không tưởng quá... Túm lại mình bỏ tiền ra mua mà chẳng được quan tâm gì hết cứ như là đi xin ko bằng... Thất vọng quá về luôn hẹn khi nào có bán iphone 5 thì cũng ko vào mua nữa...:mad:
đúng vậy, bác cứ vác 15tr ra siêu thị mua Arc S, Sll , Sensation XL.......chỉ mất 5 phút :p
Tôi mua ip4s cách đây gần 1 tháng giá 25tr 16G. Dùng chán kinh. Tuy camera 8.0 nhưng hình ảnh rất mờ. Dc cái tốc lướt net nhanh hơn ip4. Còn màu thì thua xa ip4
Bác có nhầm không vậy? camera hơn hẳn ip4, với con số 8.0 Mp thì ảnh ip4s chụp đẹp khỏi chê. Còn màu thì có thể do bác dùng 4s ver 5.0 có khác 4.x nên bác cảm nhận thấy vậy. Nếu bác chơi game nữa thì mới thấy được sự khác biệt giữa ip4 và ip4s, giống như 1 máy tính dùng card onboard và 1 máy dùng card rời vậy.
Trầm lắng cũng phải thôi, sức hút của App giờ cũng giảm nhiều rồi, đó là tâm lý chung của khách hàng mà, sài mãi một món 1 thời gian rồi cũng thấy nhạt và chuyển qua món mới;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019