Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay iPhone 5 tại Việt Nam

vuhai6
20/9/2012 20:26Phản hồi: 1.046
1.046 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kinhdoanh95
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã bán 4S và thêm 6T để mua 5, cảm giác sau 1 tuần là tiếc tiền
Minh dang di cong tac ben Singapore, du dinh co thoi gian di rinh mot em IP5 ve ma khong biet lieu co dung duoc o VN ko? Ai co kinh nghiem o mua hang o Singapore thi chi giúp. Thank you!
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
@chipgood vô tư đi bạn ,hàng sing là chất rồi ...quất thôi😃
Mua o nha mang thi ko dung duoc, mua o ngoai thi so hang nhai. Khong biet lam sao ma phan biet duoc hang that va hang nhai, va ban lock hay unlock? Co ai co kinh nghiem thi share gium
Cho em hỏi cái là sao bây giờ trên trananh bán ip 5 có 8tr bản 16GB thôi nhỉ? sao nó rê thế ạ? sụt giá nhanh dữ? em định tính làm 1 con nhưng thấy rẻ quá sợ hàng lởm, bác nào tư vấn giùm e với, nên mua ko
Cho em hỏi cái là sao bây giờ trên trananh bán ip 5 có 8tr bản 16GB thôi nhỉ? sao nó rê thế ạ? sụt giá nhanh dữ? em định tính làm 1 con nhưng thấy rẻ quá sợ hàng lởm, bác nào tư vấn giùm e với, nên mua ko
@hương một mí 😁 mình check cho bạn và giúp bạn ở mấy cái topic của bạn chứ ai.
@levantam2508 lúc nãy bạn hỏi có phải mình nhờ check cái ipad không thì mình bảo là nó chứ ai tức là mình xác nhận đó là mình nhờ bạn check mà^^
Cảm ơn bạn nhé, rất vui được gặp bạn trên diễn đàn này nhé :p
@hương một mí Mình cũng thế. Tự dưng gặp 1 người ở nhiều diễn đàn khác nhau mới ngộ ra rằng thế giới phẳng tuy phẳng nhưng cũng...không rộng mấy.
@levantam2508 Thực ra tuy rộng lớn là vậy nhưng mà cũng bé nhỏ lắm bạn ạ, chẳng hề rộng lớn như người ta nghĩ..Con người dù sao có bay có nhảy đi đâu thì cũng là luẩn quẩn trong 1 hành tinh bé tẹo bạn à *_^
colusatv
ĐẠI BÀNG
10 năm
cầm trên tay rội mới thấy iphone 5 sang và đã tay hơn iphone 4, mặc dù độ bền iphone 4 hơn hẳn iphone là ko thể bàn cãi, hehe

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
mn cho mình hỏi địa chỉ uy tín mua iphone 5 xách tay ở hà nội vs. thank !!!!!!
madam77
TÍCH CỰC
9 năm
@trantung02091991 khó nói lắm .nó đã ko còn sx nữa h toàn hàng dựng china ko , nên kiếm người quen biết nguồn gốc mà mua lại sẽ ok hơn ..thân
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác có mua ko ? Em bán con của em cho, khó tính cũng 98% . Em đag tính lên z3 hoặc paspost
đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019