Trên tay iPhone 7 (không hình, không video)

TDNC
5/9/2016 14:31Phản hồi: 514
514 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mầu đen có vẻ ngon quá. Vì cùng mầu với vạch ăng ten luôn
badboyasd
TÍCH CỰC
8 năm
hải phòng có chú đang rao bán 1 bản property của 1 máy sony trong xuốt, ai có tiền nhào vô mua nha. rồi làm cái review cho anh em mở mang đầu óc.
Bày trò "mèo" gì thế Giới Công Nghệ VN ?
myanh219
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vanlinh2905 Chắc bác ấy chưa thực sự đam mê một cái gì.
iam3t
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vanlinh2905 lớn thì lớn đó, chẵng qua nó lâu chứ chất lượng nội dung ngày tệ, Bác bớt bớt thần tượng tinh tế chút đi...
@vanlinh2905 Nhiều thánh cuồng không dám tin vào sự thật phủ phàng đó bạn
@luuthienloc Ngây thơ như bạn thì có ngày húp cháo thôi. Thực ra đơn giản là mấy lão viết báo công nghệ gặp nhau ngồi chém gió rồi nghĩ ra tit để làm Fan công nghệ có cái vui ngồi chém gió thôi. Cái info chi tiết về iphone 7 thì nhiều báo công nghệ thế giới rõ 100% từ khá lâu rồi nhưng họ cũng chỉ để là rumor cho fan đọc chứ không phét như tụi này.
Đìu, bởi ta nói sao cứ chê Apple ra cái force touch làm gì. Cái gì cũng có lý do của nó cả. Không thể tin được.
Nút home ngon. 4k ngoài sức tưởng tượng là ntn nhỉ? Chưa hiểu tác giả định nói gì ?
Kid-light
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quocvu089 nhầm :3 nhưng 4k 60fps cũng là khủng rồi mà :3
@Kid-light Thì mình cũng công nhận là khủng khiếp mừh! Hihi Mà ít khi mình quay 4K lắm, nặng máy!
Học Còi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@DONG HO THE KY Thớt nói nút hôm giờ giống như cảm ứng 3d touch.. còn quay 4k lên tận 60hinh/giây.
Xuất hiện ở Việt Nam là chuẩn rồi. Vì có nhiều thánh tôn sùng sẵn sàng bỏ ra vài chục củ cho một cái máy điện thoại, mà vài ngày sau rớt giá thảm hại chỉ để đổi cái sỉ diện sở hữu đầu tiên
CryDKNY
TÍCH CỰC
8 năm
@tuansangnguyen thường thì những người ko có lại hay như thế
ko đi qua được lũy tre làng 😃
@nguyenqthin thường không phải sĩ bác oi , chủ yếu người ta muốn mình dc nổi tiếng người đầu tiên sài iphone , chứ chả ma nào thèm sai ss nổ đầu tiên cả .
@nguyenqthin
Thánh nghĩ ra cái gì chất hơn cmt đi nhạt quá, trong khi mua đt khác đầu bảng của SS Sony Oppo cũng khoảng đó rồi -_-
@SoTu Chênh nhau 10trieu đó bạn ơi. Ngày 23/9 có hàng. Bạn lấy cho mình con 7 Plus với giá 25triệu nhé
Cuồng quá hoá dzồ rồi.
tin đồn về iphone giờ không phải là tin đồn mà là sự thật hết rồi . làm sao mà để lộ không còn gì lun .
Túm lại là...không quan tâm 😆 Chủ yếu xem cái màu đen bóng mới nó ra sao thôi :3
longlnn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy bác đông vui thật 😁
@longlnn Ban hội nhảm nhí cầm cái phone ko có thực vậy cũng gọi là trên tay. Đúng là cuộc sống ảo
@Tinh.cmn.te chả ai rãnh mà ko cầm trên tay đi nói đâu bạn trẻ àh , thời gian của người ta vàng bạc khong àh , 1 trang công nghệ như vậy nghĩ sao chém gió ?
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Tinh.cmn.te Có những người chơi cũng ra tiền. Kiếm tiền bằng cách chơi. Bạn chưa đến tầm đó nên ko hiểu đâu.
phongm&e
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xấu
TomCamera
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chắc là đúng rồi. Người ta sợ đưa hình ảnh lên lộ rồi thì ngày 7/9 không còn hồi hộp nữa ý mà. Sẽ xem xét em màu đen. Dự là em này sẽ khét hàng cho mà xem.
z[H.U.Y]Zz
ĐẠI BÀNG
8 năm
apple dạo này bảo mật sản phẩm kém quá 😔(
Đọc đoạn phím HOME hại não vãi =))))
Chả khác gì tin đồn đâu mà cứ phải làm quá lên như đột phá lắm.
iP8 năm sau sẽ đột phá về thiết kế hơn.

Tagaryen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đek nghe đoạn bám vân tay và cái đít chỉ còn một lỗ thay vì 2 dãy loa 2 bên lại mắc cười =))...chả hiểu bỏ đi mà kg làm 2 loa lại để trống không làm gì :v...
hidronak
TÍCH CỰC
8 năm
Giống đại hội võ lâm vậy, ad các trang công nghệ đều được gọi tề tựu để trên tay món hàng, ko biết chủ nhân đằng sau cái máy là ai mà tay to quá @@
@hidronak Chắc chắn là Đông Phương Bất Bại chứ còn ai vào đây nữa 😁.
@hidronak Nghe nói là Gia Khang thần thánh,
hidronak
TÍCH CỰC
8 năm
@ngocdung_const vậy đúng là "tay to" thật rồi @@, mà có bác thì nói là off ở Đồng Nai!
hoangtan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sếp nói vậy là : Sao, lương sơn bạc rùi.
Quay 4k 60fps thì chắc chắn chip phải được nâng cấp rất khủng.
Hình như ko có thay đổi gì về kích thước?
Cuối 2016 rồi mà viền vẫn dày cui?
Joey9
ĐẠI BÀNG
8 năm
@myanh219 Máy nhỏ gọn, dễ đút túi, tiện việc cầm nắm, đẹp hơn.
Cái đấy rẻ tiền mà bao hãng chạy theo???
Iphone 4 viền dày kinh người giờ Iphone 6 viền mỏng hơn thì là cải tiến rẻ tiền hả bác?
@BengPr0 Chắc bác chưa quên
"Màn hình to như cái dép để làm gì?"
"Ram 2gb để làm gì? 1 gb là quá đủ"
BengPr0
CAO CẤP
8 năm
@If you dont mind Ko liên quan, thông số cấu hình của ip thay đổi theo những tính năng mà hãng đưa vào, nó có tính thực tế trong trải nghiệm người dùng, còn cái viền mỏng thì ra đời từ lâu lắm rồi mà méo biết để làm gì?
Germanydn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@_MyLoveIsWinter_ Viền mỏng chưa chắc đã cân đối nhé cụ,
Bác đừng nghĩ rằng Apple ko thể làm viền mỏng, quan trọng máy phải cân đối cả 04 cạnh, đồng thời viền mỏng rơi dễ vỡ màn hình lắm. 😃
EM thấy dùng mấy cái Xiao Mi5 viền mỏng đâu đẹp đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019