Trên tay Kindle Oasis: máy đọc sách mỏng nhất, nhẹ nhất, mắc nhất của Amazon

Didu
12/5/2016 13:42Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anubis5011
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bây h có bác nào bán con Oasis này ở HN ko nhỉ 😔 TMT hết hàng rồi hay sao ấy
Chaler.me
ĐẠI BÀNG
8 năm
😆)) Amazon cũng thích nhất nhất nghe quen quen như ở xứ sở nào đó nhỉ.
Cho mình hỏi, máy này mà dùng đọc sách A4 pdf thì thế nào?
Mình đang muốn mua 1 máy đọc sách để đọc sách kỹ thuật A4 scan.
Mình là kỹ sư nên hay phải đọc tài liệu A4 scan để phục vụ công việc mà.
Thêm nữa là máy đọc được nhiều định dạng khác nhau nhé, vì hạn chế time để chuyển mà
Thanks all.
P/S: Mình k có ý nói loại nào tốt hay chê bai gì cả, chỉ đang tìm 1 loại phù hợp thôi nhé.
Vì thế k hoan nghênh bạn nào gạch đá.
jonidontcry
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Dat_bibox Hic em định mua PW2016 về đọc đống file PDF load trên mạng mà thấy cái này có vẻ hơi ban căng à nha.
jonidontcry
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Dat_bibox Hic em định mua PW2016 về đọc đống file PDF load trên mạng mà thấy cái này có vẻ hơi ban căng à nha.
@jonidontcry Bạn cứ thử mượn bạn bè một chiếc PPW và cho file pdf vào đọc thử xem, hoặc ko bạn kiếm em note 5.7' của Samsung copy pdf vào đọc với điều kiện ko được Zoom, bạn sẽ biết tay nhau ngay
J_Tuan
CAO CẤP
8 năm
@jonidontcry nếu xài máy đọc sách đọc file pdf scan thì tặng bạn tool này 😃 . Mình đang xài và thấy rất ok. Bạn có thể tham khảo một số dòng máy đọc sách chạy android thì hỗ trợ PDF tốt hơn kindle đấy
https://tinhte.vn/threads/reflow-pdf-scan-nhanh-chong-tien-loi-voi-k2pdfopt-ho-tro-tot-cho-may-doc-sach.2527938/#post-47613818
maivminh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Để dành tiền mua, VN có con Bibox, không biết ai xài thử chưa
Quá ngon, ko thể rời tay 😃 ImageUploadedByTinhte.vn1465747692.394682.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1465747700.645926.jpg
tauhudame
ĐẠI BÀNG
8 năm
@jerry mcguire Bác cho mình hỏi về đèn màn hình con của bác với

https://tinhte.vn/threads/hoi-ve-den-man-hinh-cac-may-kindle-kindle-oasis.2622160/

Con bác có bị vầy không?

Khi đọc vào ban ngày hay ánh sáng đủ thì sáng rõ. Nhưng vào ban đêm thì thấy màn hình nó sáng không đều. Cạnh viền chỗ vị trí đèn LED nền bên phải chiếu ra nó có vẻ màu đậm (hơi ngã xanh) còn bên phía cạnh đối diện thì màu hơi vàng. Den man hinh khong deu.JPG
tiachopxanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Siêu mẫu, nhìn quá mê ly!
Hehe, em đã order trên amazon rồi mà vật quá phải mua tạm ở VN nghịch trước. Máy em mấy hôm nữa về rồi. Bác nào thích em để lại em trên 7tr5 nhé. Em mới dùng được 3 ngày, hehe, coi như máy mới, em mở hộp giúp các bác 😆
xuantung
TÍCH CỰC
8 năm
@jerry mcguire Bác ở SG hay HN vậy? 😁
Em ở HN bác ạ 😃
eragon160190
ĐẠI BÀNG
8 năm
nếu trả thế lên tới 3.4tr cơ ah? đắt quá 😔
tiachopxanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@eragon160190 Giá này gồm cả bao da 300k nữa bạn ah!
sakamoon
TÍCH CỰC
8 năm
Có sách tiếng việt bạn ah. Bạn có thể search google với từ khóa: tên sách + prc. Nếu có sách bạn tìm thì sẽ ra thôi. Mình cũng hay đọc sách tiếng việt trên máy đọc sách amazon mà 😃
kindle bản này nhìn cứ chất chất thế nào ấy ^^ cơ mà giá chat thiệt!! thôi để tiền mua sách bản cứng đọc vậy
kindle bản này nhìn cứ chất chất thế nào ấy ^^ cơ mà giá chat thiệt!! thôi để tiền mua sách bản cứng đọc vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019