Trên tay kính thực tế ảo từ Homido.vn

cuhiep
30/11/2014 8:40Phản hồi: 344
344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haibolsa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dùng XBMC cho android ta´ch phim 2d thành side by side thì xem được thôi. Chỉnh full màn hình hay 16.9 đều ok hết. Phụ đề ok luôn.
Red_Skin
TÍCH CỰC
9 năm
Có bác nào ở HN đang xài ko, em mời cafe giao lưu tý! Em ko tiếc tiền mua nhưng mắt em ko đc tốt lắm, sợ đeo 5p say cả chấy T_T
ZoomZoom
ĐẠI BÀNG
9 năm
Archos bắt đầu bán kính VR với giá 29.99 $ , không biết nhà phân phối Việt nam sẽ bán giá bao nhiêu ! xem giới thiệu cũng khá hay !
kingofpain
TÍCH CỰC
9 năm
bác nào bị cận đi trải nghiệm xem dùng được không !!
Hãy tưởng tượng nếu khách hàng được đi vào ngôi nhà của họ thông qua chiếc kính này thì sẽ tuyệt vời ra sao.
bác ad nói câu này làm e thích quá nhưng e có 1 thắc mắc nhờ các bạn và ad giúp cho
.bạn em là nhân viên " cò bất dộng sản" ,nếu bạn em quay phim 1 ngôi nhà bằng dt rồi gắn dt lên cái kình thực tế ảo này đưa cho khách hàng xem thì có được k vậy,khi khách hàng đeo thiết bị này vào thì họ sẽ có cảm giác là họ đang đứng ngay trong căn nhà và xem từng căn phòng trong ngôi nhà đó hả ,hóng tin từ tinh tế
Giá 1280000 đ là quá đắt. Có muốn chơi cũng chưa muốn mua
saby
ĐẠI BÀNG
9 năm
chắc phải dinh 1 em về để trải nghiệm thử quá 😃
trên bài a cuhiep có để trang web bán kính mà halo.vn đó giá em này 1tr2 thì phải
Homido o dung 6 plus dc. Nhung co 1 kinh dung dc 6 plus cung o Halo Ban. homido gia 1t1 con 3d max thi gia 680n minh cung mua ve 1 cai rui
Homido và hodugras của vn cái nào ok nhỉ, mai phải lên sg trải nghiệm mua 1 e thôi, nhưng ios ít app vr quá, down về iphone khoảng 10app vr sẵn rùi kk

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
rabbit810
ĐẠI BÀNG
9 năm
@se7en162 Homido này không phải của Việt Nam bác ạ. Bên này nhập kính của bọn Homido.com của Pháp về bán lại.

Hình như bác nhầm tên cái hodugras thì phải 😁
Không thấy review fiml cấp ba nhể
ở bên baoxai có cái kính giống thế này, ko biết a e tinh tế đã ai thử qua chưa ạ
ds7
note 4 2k mà rỗ à bạn
thenguyenit
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko có kết nối với PC hay thiết bị ngoài thì cũng tiếc...
Cả nhà cùng xem 1 bộ phim chẳng hạn 😃
Việt Nam có mấy bạn ở http://HorusGlass.Vn tự nghiên cứu và sản xuất kính này rồi đấy, sản phẩm tự sản xuất trong nước thuần Việt luôn 😁

Bắt đầu giao hàng từ hôm qua 1/12 với giá 500k, mình đã đặt hàng từ trước, đang đợi hàng về trong vài ngày tới :D hôm qua vừa thấy nhân viên phụ trách quản lý sản phẩm gọi thông báo
@eternal_faithful
cho em hỏi lúc xem phóng đại màn hình lên bao nhiêu inh vậy ạ
Google Cardboard cứ phải cầm tay giữ kính, trước mình ship về có 200k mà :v

Ở 23/168 Nguyễn Xiển có kính cho khách đeo thử đấy bạn, mình vừa test kính tuần trước xong 😁

http://horusglass.vn/t/Tap_Nap_Khach_Trai_Nghiem_Kinh_Horus
tranduymb
TÍCH CỰC
9 năm
Ôi phê nhỉ. Mong là sẽ đc trải nghiệm. Cơ mà chơi game nhiều bằng cái này chắc ngáo luôn quá 😁
Bạn có thể xem hướng dẫn để tự làm 1 chiếc kính thực tế ảo Google Cardboard ở đây nè: http://cardboard.smileway.org ^^
Thực tế mà còn ảo gì nữa,kính này có soi được bộ đầu lòng con gà la hán của mình không ta?
nhemdaika
TÍCH CỰC
9 năm
nam châm với thấu kính hơi khó mua bác ạ, nếu cung cấp luôn địa chỉ để mua 2 thứ đấy thì hay quá 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019