Trên tay lại đồ cũ: Cục Bluetooth Sony SBH-50 quá đẹp, dùng phát nhạc ra dàn loa rất tiện

Duy Luân
15/6/2019 16:13Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua xiaomi bluetooth 4.0 cũng ok. Giâ hơn 350k thôi. Delay rất ok. Mình mua 2 cái phát LR lun. Heheheh
Black0_o
TÍCH CỰC
5 năm
bán lại k duy luân
@Black0_o Không nha
qscafe
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho e hỏi là nó có kết nối với tivi sony mã w800 hoặc đời mới hơn như dòng x7000 ko ạ. E định nối tivi với âm ly qua blutooth , thanks ạ
baotran2512
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang xài con SBH52 nhưng không hiểu sao bị ngắt nối với con galaxy s9 hoài, có phải Blutooth thế hệ cũ không tương thích không mọi người? có cách khắc phục không?
tranqcuong
TÍCH CỰC
5 năm
@baotran2512 Sam nó ghét So, mình cũng bị rớt hoài, sang điện thoại khác thì không bị, nếu dùng cho ip thì nghe tốt.
naul1497
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bạn ở trên cứ nói Xiaomi làm điện thoại 20tr thì các hãng khác không theo kịp. Xin lỗi chứ các bạn biết Tàu nó ăn cắp công nghệ thế nào không? không tốn tiền bản quyền, không tốn chi phí nghiên cứu, bóc lột nhân viên mới ra được giá đó đó. Mình ko cuồng ai cả nhưng phải vào comment mặc dù chưa comment dạo bao giờ. Các bạn cũng biết vì sao Huawei bị Mỹ đánh hội đồng rồi đó, vì theo cách sản xuất và phát triển sản phẩm của TQ thì xin lỗi chứ Sony, HTC, LG tuổi gì, Apple vài năm nữa cũng bị nó xử cho chết (ai xài Huawei Mate và P Pro sẽ thấy nó tuyệt thế nào).
P/S: các Mod dạo này comment theo phong trào nhiều quá.
@naul1497 Đang nói sản phẩm thôi, mấy vụ kia là chuyện khác đang không bàn mà
Thiencl
TÍCH CỰC
5 năm
Cũng cùng ý tưởng. Mình cũng dùng Sbh24 làm cục phát nhạc ra giắc 3.5 ra loa.
tuan_vip
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cắm điện 24/24 luôn hả ae
@tuan_vip Pin sạc
betxinh
CAO CẤP
5 năm
mod @Duy Luân thanh lý thì pm e nha
heobubi
TÍCH CỰC
5 năm
E muốn mua 1 cái bluetooth để cắm cho loa, đầu phát là cái tivi, dùng cái nào rẻ 1 chút mà ổn vậy các bác.
Sẵn tiện các bác cho e hỏi, cái HĐH Tizen của samsung ý sao nó không quét được cái míc hát bluetooth cầm tay vậy.
@heobubi bữa mình mua cái của Anker khoảng 600k ở Phong Vũ, để phát từ đt qua loa, hôm qua mới thử cho tivi phát cũng ok luôn 😃
heobubi
TÍCH CỰC
5 năm
@chungvudangtrieu Mình chủ yếu xem phim nghe bắn nhau ở phim thôi. Giá vừa vừa chứ 6l chát quá.
Có cái nào giống vậy mà có phát nhạc luôn k mấy bác?
Trước dùng em Nokia 930 cũng dùng em này, dòng này lỗi màn hình hiển thị nên ngỏm sớm.
Giờ ko làm sao kết nối được với Iphone X nữa.
Tiện em hỏi tí. Em có con Samsung Gear Fit nhưng hỏng chân sạc đằng sau thì có chỗ nào thay không nhỉ! Cũng chả đáng bao tiền nhưng vứt đi thì phí quá. Sửa hay thay xong tặng ai còn ý nghĩa hơn!
Tại sao mà hàng Sony thiết kế lúc nào cũng đẹp vậy chứ.
wanttolove
TÍCH CỰC
5 năm
Gặp cục của xiaomi tắt điện
mấy con này gắn vô tai nghe có dây xem phim hay chơi game có bị trễ tiếng ko ae
quangminhtth
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp quá anh. Sản phẩm của Sony luôn có một nét riêng, nhẹ nhàng nhưng đẹp và sang trọng. Em có 1 cái Sony SBH24 màu hồng cũng đẹp lắm ạ Tình cảm với Sony Ericsson sẽ được gìn giữ và tiếp nối với Sony
ptcat
ĐẠI BÀNG
5 năm
SBH-50 mua ở hội chợ sony 10/2015 ở Hà Nội 1.352k màu đen vẫn dùng nghe nhạc, điện thoại khi cần handfree. Có cả đài fm nhé.

Trước mua 2 củ, nghe nhạc hay phết 😃
taolahieu
TÍCH CỰC
5 năm
mình cũng định nhấc 1 con dòng SBH thời điểm này để giải quyết bài toán nghe nhạc trên iphone 8 plus. Vì nghe qua cổng lighting với tai nghe có dây và cả airpod rồi cũng jack chuyển các kiểu abc âm thanh vẫn như đấm vào tai, ko thể hay bằng nghe qua cổng 3.5 của 6s plus như trước. Nên mình đã nghiên cứu và quất con Bluetooth DAC/AMP EarStudio ES100 vừa chất vừa nhiều tác dụng kết hợp với tai nghe Ve Monk Plus Espresso và 1more e1001 của mình đều phát huy được hết công lực và nghe còn chất hơn.
1shot
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình còn 1 em sbh52, dùng được khoảng vài chục lần, hơi xước mặt trước 1 tý, mọi cái khác ngon lành. 700k cho ai có nhu cầu loanh quanh khu Lạc Trung ngày nghỉ hoặc Hàng Vôi giờ hành chính.0904802998.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019