Trên tay Lenovo K900, màn hình to, máy mỏng, CPU Intel Clover Trail+

vuhai6
21/6/2013 4:30Phản hồi: 1.091
1.091 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em qua bên viettel thì giá hơi căng so với túi tiền của em. nhưng mà nhìn kết. cầm lên nghe thì như ốp dép vào mặt. chất bô quá. thích ngấu nghiến nhưng ko có xiền
@Nghiệp Ngoan Ngoãn Đâu ra vậy bác?

Sent from my Lenovo K900_ROW using Tinhte.vn
viettel còn 8.5 tr. ah e muc thôi!
Từ hôm up bản mới dùng thấy cũng đỡ hao pin hơn. sạc đầy từ 4h sáng nay thức dậy rút ra từ sáng đến giờ đi làm thỉnh thoảng vọc vạch suốt mờ giờ vẫn còn 72% 😁
con này lỗi tùm lum ,bên 5s nó mua 7 ngày bán 6t8 mà ko ai thèm mua

Sent from my LG-F100L using Tapatalk 2
Cyber Brain
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vohuythong Đa số mấy con đang rao là mấy con hàng tặng của FPT cho đối tượng nào đó, họ ko cần nên rao bán thôi. Bạn chờ ít bữa nữa coi còn có ma nào vác ra bán cho bạn với giá đó mà chờ. Dễ nhất là cứ coi giá của thương gia là biết.
Bạn đúng là thần 😁
Ngày 8/8/2013 Lenovo K900 đã có phiên bản 130727. Vào "Giới thiệu về điện thoại" --> chọn "bảng cập nhật hệ thống" và làm theo hướng dẫn là OK (very simple)! Thấy có fix 2 chức năng mới:
1. Nhấn kép vào màn hình để sáng điện thoại.
2. Danh bạ dễ truy lục theo bảng chữ cái ABCDEF.....
Ai phát hiện cái mới nữa thì up cho anh em biết nha.
@phanductan chúc mừng, bạn là người phát hiện trễ nhất 😁
@trungduc5151 Vậy hả? bản cập nhật này có chính xác từ khi nào vậy?
@phanductan bạn để ý số phiên bản, phiên bản 130727 nghĩa là năm 2013, tháng 07 ngày 27

phiên bản đã root bạn lấy tại đây nhé : http://www.tinhte.vn/threads/up-rom-cho-lenovo-k900-cap-nhat.2133717/
numita
TÍCH CỰC
11 năm
F1.8 <3 yêu c m n r hehe
"ÔNG THẦN" thử xem trên người ông có cái gì mà nguồn gốc nó không xuất phát từ Trung Quốc không?
bán lenovo k900 full box, giá 7tr5 đây😃
lien hệ 0903281082 nhé. mình ở thành công ba đình hà nội
Lam sao de xoa ung dun chay ngam cho k900 vay .minh thay s3 giu phim home la ra da nhjem .con e nay ra googlenow
bluke
ĐẠI BÀNG
11 năm
@luudang1 giữ nút menu phía bên trái đó bạn
Oh thank nhe" moi dung nen nhju cai chua bit .hj
Screenshot_2013-08-21-19-31-56.png ai bit chi minh voi .thiet bi luu chu usb o dau vay .minh tim hoai ko thay
bluke
ĐẠI BÀNG
11 năm
@luudang1 bạn ghim K900 vào máy tính thì sẽ thấy. Sau khi chọn mục USB rồi thì hả update OTA
Em đang dùng con P770 nhưng không fix được GPS từ lúc mua đến giờ mặc dù đã làm các kiểu (ROW 113). Đang định nâng cấp lên K900 nhưng vẫn còn chút lăn tăn về GPS của em này.
Các bác cho em hỏi GPS của em này thế nào, có fix được không? Ngoài ra em cũng định cài Vietmap, liệu có vấn đề gì về tương thích (chip intel) không các bác?
Cám ơn các bác nhiều
Ý bạn là fix thế nào?
Mình dùng K900 + Google Maps thấy GPS bắt nhanh và chuẩn xác, có vấn đề gì đâu.
GPS có vấn đề gì đâu nhở. Vị trí hiện tại của tôi này:

bluke
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wepro2002 Bác là người nhà của anh Sung mà lại xài đt của anh Len nhé 😁 (joke)
@bluke hehe e nhớ ko nhầm bác này có 1 bài viết là phần cứng le làm tốt hơn sam ...
@tangvanthang Sam thì mình chưa bao giờ thích dùng cả. Thứ nhất là thiết kế thứ 2 là chất liệu phần cứng như vỏ, sương, khung, sườn... nói chung là ko thích.
Trước giờ dùng iphone nhưng giờ thấy em này đẹp mua về vọc thử coi, theo đánh giá của riêng mình thì Lenovo họ làm về phần cứng kỹ hơn samsung. Sam thì làm theo kiểu ào ào... lấy số lượng hơn là chất lượng.
Sao không thấy đánh giá về âm thanh, hình ảnh, thời lượng sử dụng, chất lượng sóng sánh vậy các bác
âm thanh tốt, hình ảnh đẹp (màn hình trắng xanh), thời lượng sử dụng 1 ngày, sóng sánh ok
Có video thì hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019