Trên tay Lenovo ThinkPad T430S: đen đen vuông vuông

cuhiep
15/9/2012 4:24Phản hồi: 526
526 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chicoBB
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn đúng chất doanh nhân, được!
Dòng "T" là mơ ước một thời khi bắt đầu đi làm :rolleyes:!
hôm bữa có thằng bạn mập cho xem nè😁
tuy anh ấy không đẹp nhưng ai cũng phải ngước nhìn!!
Người chưa dùng Think pard sẽ ko hiểu được cái cảm giác chắc chắn mạnh mẽ nó mang lại.Vẫn còn con T60 core 2 E7500,chạy bền,pin tốt,ổn định và chắc chắn 😃
@huyhoang2138 Ban co nham giua T7500 voi E7500 ko ban?
ThinkPad T-series luôn có đẳng cấp riêng. Like ThinkPad 😃
he he, các bạn chém thoải mái đi, doanh nhân dòng nào tớ chả xài rồi. Còn driver của nó thì bạn mua thêm đồ về dugnf xem driver của thinkpad với Dell thằng nào ngon hơn. Cắm thử con Gobi 3000 vào xem. mà đắt vãi chuối. Còn cậu nào bảo teen ấy nhỉ, cậu bao nhiêu cái xuân xanh rồi
Doanh nhân khỉ gì, vô mall hay mấy ofice chả thấy thằng Mỹ nào dùng cái này,
@harrypham89 Những người chuyên nghiệp ko bao giờ dùng anti virus đâu bạn à 😃
ipconfig
ĐẠI BÀNG
12 năm
@harrypham89 bạn lôi con máy dòng phổ thông ra so sánh cấu hình với con máy dòng business ? còn bạn đang nói về việc virus này nọ, nó liên quan gì tới phần cứng ? Nói chung là chưa dùng thì không nên phán.
@madam77 Xin lỗi bạn nhé, bạn thật là thiển cận, môi trường doanh nghiệp không nên và hầu như không thể dùng Mac vì không được hỗ trợ trên diện rộng, nhất là khi cần có sự đồng bộ từ các thiết bị ngoại vi và máy tính của đồng nghiệp thì Macbook trở nên vô dụng hơn bao giờ hết, mua Mac về mà phải cài Win thì mua làm quái gì.
he he, Driver hỗ trợ tốt hả. Vậy thế này nhé, cậu nào muốn so sánh thì P.M vào inbox với tớ, tớ có 3 con máy hiện đang dùng cả T420, Dell Precision M6500, Pana S10. Cậu nào muốn so xem thằng nào tốt hơn qua tớ cho xem. làm lại từ đầu cho xem ai hơn ai. Nói là Business hả. Pana S10 nó đầu bảng đấy
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
Giống như land rover, lúc đầu nhìn thì xấu nhưng càng nhìn càng đẹp :x đang dùng t60, 8năm chưa hư tí gì 😆
Trùi, bạn "Shrelax 84" gì đó ơi, lâu có mới có một bạn cùng chí hướng với tớ. Cậu tuy ít hơn tớ khá nhưng gọi là bạn cho tiện. Ở đâu đấy, giao lưu đi, he he
@Dinhbeo
Mình thấy sao nói vậy thôi. Mình không thần tượng bất cứ 1 thương hiệu nào cả. Mình bỏ tiền ra mua 1 sản phẩm về dùng, cái nào làm mình "sướng" nhất thì mình dùng. Còn nếu mình lỡ mua 1 sản phẩm nào mà không xứng đáng với tiền mình bỏ ra mà được mọi người góp ý mình sẽ tiếp thu và trải nghiệm để tìm sp nào làm mình "sướng" nhất.😁

Con người làm chủ đồ vật chứ không phải đồ vật làm chủ con người.
Với mình chẳng có lý do nào phải bỏ ra $100o để mua cái máy này cả.
He heT40 chính tớ cũng pahir đem đi BH hộ cu em 1 cái nhé, còn Dell Precision M6300 biết tớ dùng bao lâu không, đến khi không chịu nổi nó nữa và nó không chịu hỏng thì mới thanh lý vậy mà về nó vẫn chạy Cad 2012 và Civil 3D 2011 rầm rầm. So T40 với máy trạm thì khập khiễng nhưng của bền tại người thôi. Nên đừng tưởng các hãng khác nó không có kiểm tra độ bền nhé
thekenhg
ĐẠI BÀNG
12 năm
thinkpad ko lẫn vào đâu đc dù là của nelovo:p
@thekenhg Dép lê Việt Nam không lẫn vào đâu được, khà khà. Nói chơi vậy thôi chứ lẫn làm sao được với mấy dòng máy của các hãng, chỉ có mấy con bình dân của Lenovo hay Acer thì còn hay nhầm vì nó không có điểm nhấn chứ mấy em XPS, elitebook, precision, hay khổ chủ thinkpad này thì ai lẫn được hả trời
k khoái đồ thương hiệu tàu cho lắm
trong9949
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm sao để thay cái ổ DVD để lắp cái ổ SSD vào đc vậy mấy bác?
@trong9949 Kiếm cái khay khoang 500k nữa là được .ở tinh tế có người bán đó bạn
trong9949
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vanduc1602 Nó dùng chung khay với T430, T420 ko bác?
@trong9949 Hinh như là chung đó bác .vi nhìn cái dvd nhin giông nhau .
Thông báo là Cường Đô la có macbook pro nhưng đang xài Vaio nhé
Chỉ tiếc thương hiệu ThinkPad lại rơi vào tay cty Tàu Lenovo.
@phu_nguyen29 Hic hic, có nhiều thằng khác đang rơi vào các công ty của Tàu lắm nhưng bác yên tâm. Mình bất mý là tàu sắp bị mấy thằng khác thâu tóm rồi, he he. Đâu lại vào đó thôi mà. Tội là tội anh Việt Nam bao giờ mới có Smartphone hay ultrabook sánh ngang cùng các cường quốc 5 châu kìa
phải nói là tinh tế bởi sự giản đơn
tuy là xấu nhưng mà nói thật là mình vẫn kết cái dòng này, dùng nó có 1 cái cảm giác như trở về ngày xưa, mới lại dòng này rất bền nữa
@Trinh_Hai_1991 Riêng cái này thì mình thấy đúng nè, cảm giá xưa xưa chính là lý do giờ còn xài Thinkpad. Còn cảm giác nay nay thì phải xài Macbook Pro cài Window hi hi
Nói đến Thinkpad là nói đến sự đơn giản và ổn định. Không màu mè khoe mẽ nhưng chất lượng thì khỏi nói. Trước em xài cái t61 3 năm mà không sao. Ngay cả pin cũng không thấy xuống nhiều. Mà giờ xài Probook thấy nóng và pin mau xuongs kinh khủng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019