[Trên tay] LG G4: Màn hình rất đẹp, hoàn thiện tốt, chạy cực nhanh (Cập nhật: ảnh bản da)

TDNC
30/4/2015 13:8Phản hồi: 769
769 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoahp2010
TÍCH CỰC
9 năm
Hỗ trợ thẻ nhớ 2TB vãi
Kenny
CAO CẤP
9 năm
@Hoahp2010 sky a860 đã hỗ trợ r bác
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
rút kinh nghiệm 2 năm dùng LG là nếu có dùng thì chỉ mua khi nào hàng 2 and nó còn tầm 7-7,5 triệu, dùng hàng LG mỗi khi nâng cấp bán máy cũ là 1 sự đắng lòng không hề nhẹ.
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@macpro87 chuẩn bác. Mất giá nhanh hơn cave tụt quần mà bán còn khó nữa 😔
mặt trước xấu dã man
Cái máy không tương xứng với cái tai nghe chút nào. Tai nghe này phải đi với S6 mới xứng đáng.
@thanh_nhan Ngứa đ*t' ghê!
@thanh_nhan S6 cũng chỉ đi vay mượn từ xưa tới giờ chứ có gì hay đâu mà quảng cáo
@thongnhat71 Dù nó có vay mượn hay xấu xí thì nó cũng hơn con G4 này 9 lần về thẩm mỹ.
deuthatday
ĐẠI BÀNG
9 năm
Với mình thì mày đẹp
Với người khác thì khả năng học sẽ chọn SS hoặc iPhone thay vì máy này vì vỏ nhựa
Dù sao thì vẫn không thể thay thế được em Classic đang dùng
Claw
TÍCH CỰC
9 năm
@deuthatday Có tiền thì quất em vỏ da chứ chần chừ gì? BB mình cũng ôm mấy em như 97 978 😁
Rất khác biết với hội bo bo vát vát kim cương của xứ Hàn khác. Có chí khí và bản sắc riêng. Bán có thể đc ít nhưng ko mang tiếng với đời....
@Hiep2014 Troll sam à, sao ko nói ra. Vãi thím. Liên quan tới sam ko mà cố lôi nó vào. Ko phải Lg sợ mang tiếng với đời mà làm như vậy để bán ít, thực tế là họ muốn bán nhiều lắm nhưng mà ko được. Thế hỏi thím, nhà thím bán hàng mà thím bảo bán ít thôi, ko mang tiếng với đời dù ngậm muối sống qua ngày hả
@Hiep2014 Samsung nó chả sợ mang tiếng bác đã lo hộ 😆
topic trên tay LG thì fan LG thì ít nhưng fan apple thì nhiều. nhưng chủ yếu để dìm hàng samsung 😁

đúng là đối thủ của đối thủ là bạn
@rook12342 Fan LG thường im lặng, chả cần hơn thua, dìm hàng, nâng bi thằng nào. Điểm danh fan LG phát :p
@skyofstars1605 Like cho câu nói chuẩn[emoji3]

Gửi từ LG-F350S của tôi
Mai kiếm tiền mua em này về ngay
autumnman
TÍCH CỰC
9 năm
ướt hết bàn phím rồi ....
kebipbom
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích thì nhích, ko comment lung tung so sánh vớ va vớ vẫn. Hết

Ahbp xin biến giùm
Loa ngoài nhìn xấu và chuối sau á, viền 2 bên hình như dày hơn G3 thì phải. cái tai nghe kèm nhìn ngon
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kết mỗi tai nghe
Ngon gấp tỷ lần cái con gì bèn bẹt như cục nhựa nóng chảy trên mặt bàn vậy
Thiết kế cong cong 2 đầu, màn hình lõm + chất liệu nhựa thì trông chán như con gián, chả thiết trên tay dù có bán 10tr. Bài học G3 mà LG học chưa thuộc, thay đổi quá chậm trễ, người dùng quay lưng rồi mới biết sao LG????
ko đẹp lắm
Nếu 3 phím cảm ứng nằm ở ngoài màn hình thì LG chắc sẽ đạt doanh số hơn mong đợi rất nhiều nữa là khác..mong G5 sẽ làm được điều đó.
nierec
TÍCH CỰC
9 năm
Mình ko đánh giá cao phần này, thế nào cũng bị bong tróc.
Tuyệt vời. Chỉ chờ em nó giá bình ổn là ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019