Trên tay LG G6 Plus: RAM 6GB, 128GB bộ nhớ. Kích thước và cấu hình như G6

cuhiep
11/8/2017 15:20Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Micky2906
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thật sự mình vẫn còn ám ảnh với vụ chết main của LG
LG vẫn luôn là LG,khác biệt hoàn toàn so với các hãng khác,thông thường Plus trên các hãng đt hiện nay đều mang ý nghĩa là màn hình kích thước lớn hơn,còn LG nhà ta chơi kiểu Mở Rộng (mở rộng ram vs bộ nhớ)rất hữu ích
Cám ơn LG vì luôn là chính mình 😃
@nguyenvantuc9x ram vẫn 4gb nhé
Con G6+ làm sao kêu e Audeze LCD i4 57 củ này hát đc bác Hiệp
saocodon_t48
ĐẠI BÀNG
7 năm
LG chỉ cần làm cái mặt kính trước con 2,5d thì đt sẽ cao cấp hơn rất nhiều
Con này giá hàng Mỹ cũ chỉ còn 7tr rất phù hợp cho ae thích trải nghiệm màn hình vô cực mà không đủ tiền mua S8, ip8.. Chuẩn bị tới cũng hốt e này 😁
Thấy kết con audeze cắm vào hơn là điện thoại 😆
Stevenytu
TÍCH CỰC
7 năm
Con V10 chết đc 2 tuần, phải chi nó là 810, thì giữ xài mãi, quá thích luôn
Hổm coi mấy bài so sánh camera trên techrum: S8, pixel, ip7, G6 thì thấy G6 chụp đêm cùi bắp nhất bọn, ảnh bị lóe sáng to, ám vàng nặng, pixel là đẹp nhất nhìn đẹp nhất

http://www.techrum.vn/threads/so-ke-kha-nang-chup-anh-thiu-sang-galaxy-s8-google-pixel-lg-g6-va-iphone-7.131972/

Còn G4 thì mua 3-2016 xài đến 8-2017 dc 1 năm 5 tháng thì ngủm, toi mất 7,3 triệu ( giá mua cũ chính hãng lúc đó ), bye bye LG luôn
G6 ngon bổ rẻ, bị mỗi tội cam trước cùi quá, mình đã từng đắn đo G6 rất lâu nhưng rốt cuộc vẫn chưa xuống tay được vì LG làm cam trước không nghiêm túc gì cả, từ các đời G trước cũng vậy rồi :mad:
@babybungbu Phải ko đó, mình có mấy cô bạn xài ip cam 360 hay dt xịn gì ko cần biết, đợt đó họ cầm G4 của mình bật cam trc lên xong cô nào cũng trầm trồ, cô thì "òi oi dt nét dữ vậy", cô thì "dt anh nét ghê luôn á" kéo max làm mịn da mặt thì thôi luôn tụi nó bỏ luôn cái ip xài 360 xúm vô lấy G4 chụp... Nhưng giờ G4 đột tử rồi 😁
@ThietKeWebChuyen-Com Mình xài G4 rồi mới nhận xét mà, camera trước dynamic range quá bèo, cháy sáng tùm lum, đến G6 vẫn y chang, không biết V30 có nâng cấp chưa 😕
S777
TÍCH CỰC
7 năm
Tưởng con G6 Plus hôm qua giới thiệu với Laptop LG là của Ad. Hoá ra mượn để chụp cho đẹp.
muadtdd02
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mặt sau tệ quá
Có ai biết tại sao G6 nó sài sensor cùi ko nhỉ?khó hiểu
@habu@
TÍCH CỰC
7 năm
Có bạn nào biết hcm nơi nào nhập khẩu Laptop LG ko?
@[USER=44922]@habu[/USER]@ máy chính hãng: Phúc Anh, Nguyễn Kim, Phong Vũ, Trần Anh, Điện máy thiên hoà, Hà Nội Computer
https://www.lg.com/vn/products/wtb?modelId=MD05851701
@habu@
TÍCH CỰC
7 năm
@haituongwall Có chỗ nào thấp hơn nữa ko
Cái tai nghe kia ngon k mod? Ghép với AK240 được k? Chất âm thế nào? Làm cái review đi.
bocua
CAO CẤP
7 năm
Nhìn đằng sau buồn cười vãi
Có tiền em cũng mua G6 xài. Màu đen đẹp.
Nhìn dàn Camera của G6 thì thôi đi mua Vivo Xplay 6 cho nhanh, chí ít nhìn còn thanh thoát hơn 69 lần.
@thenhantinh nhìn dàn camera ấy còn đẹp gấp vạn lần ss s8 vs ip7,7+ 😃
thế thì việc gì phải đặt tên là G6 plus nhỉ, cứ coi như bản bộ nhớ lớn hơn là ok chứ nó vẫn là con G6.chứ chả nhẽ bây giờ bản 16 32 64gb mỗi bản 1 cái tên thì có mà loạn =))
LG làm đt đẹp mà ít qc nên k nổi bật hơn sam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019