Trên tay LG G6 Plus: RAM 6GB, 128GB bộ nhớ. Kích thước và cấu hình như G6

cuhiep
11/8/2017 15:20Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thêm chữ plus là ngon òi, quá ngon cho LG
Bác tải cpu-z về cho em xem với ạ. Tại vì xem ở các trang nước ngoài ít người nào bảo con này 6GB RAM cả
Đẹp tiếc là xài quả chip hơi cũ, nếu mà bản plus nâng được quả chip lên thì tốt, lại vẫn để quả chip cũ tăng mỗi ram và bộ nhớ, đều là những thứ mà vốn dĩ đã hơi thừa rồi, cái quan trọng hơn là chip lại không nâng.
i9kdigital
ĐẠI BÀNG
7 năm
vẫn thích dthoai không có bo 2.5 hơn 1 tẹo. :"> dán cường lực nó full cmnl, không bị cắt vào trong như a kia
xác nhận là LG V10 có thiết kế đẹp, mạnh mẽ, nam tính nhé và khác hoàn toàn với kiểu chung chung của thế giới điện thoại.
khoavina
TÍCH CỰC
7 năm
Máy đẹp - cấu hình cao - mỗi tội Marketing yếu quá
😔 Thích mỗi con V10
Ấn tượng mỗi v10 xài cũng lâu gần dc 5 tháng. Ko bị cái lỗi bóng mờ thì còn gắn bó tiếp. Chán mỗi cái đấy 😔
U
Ủa ủa nhớ v10 lưng bằng silicon hay nhựa dẻo mà b.
@*nguyen_an* chắc có sự nhầm lẫn giữa nắp lưng da g4 vs v10 =))
mokakdha
TÍCH CỰC
7 năm
Công nhân lg nổ lực cũng ghê gớm nhưng vẫn chưa đu kịp apple với samsung
alex.hn
CAO CẤP
7 năm
Từ lúc giới thiệu LG G6 đã thích rồi nhưng hơi khó với sự lựa chọn này:
1- So với sp của các hãng khác ra mắt cùng thời gian thì hơi đuối hơn khi sử dụng chip cũ. (Thực ra sử dụng ở mức normal chắc chẳng khác biệt đâu nhưng cái cảm giác thế ko thích).
2- Giá thấp hơn tí nhưng lại không có support chính hãng ở VN. Với tiền sử bệnh tật của LG thì chơi kiểu này mang lại rủi ro tương đối. Kể cả bảo hành tại các Shop - khi hàng họ không nhiều thì support kiểu gì cũng đuối hơn so với các sản phẩm có độ phổ biến hơn. Độc thì cũng hay đi kèm với...HẠI.
Thôi đành Kính Nhi Viễn Chi.
@alex.hn ta hay có câu nói cửa miệng:mình thích thì mình mua thôi,sao phải soắn tít thế hả bác 😃
alex.hn
CAO CẤP
7 năm
@nguyenvantuc9x Ah giờ học tập AE trở thành "người tiêu dùng thông thái" - cũng là để an ủi cho cái thực tế hơi đau thương tí là đang xoắn bác ạ,kkkkk.
chỗ nào bán con này nhỉ
MeoHoang2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
O VNam dau co cua hang nao phân phối thằng nay dau ta? Hay la LG G6 ko ban o VN
Mấy em siêu phẩm của LG hay chết màn hình lắm nên rốt giá thảm hại sau khi mua
Mình là fan LG, từ VU 2, GPro, G3. Bền và giản dị. Tiếc là không mua được G6 vì chuyển qua 6s plus, thấy hối hận
JackyDat
TÍCH CỰC
7 năm
😃 hàng Lg là giải pháp tuyệt vời cho sử dụng, dùng mượt mà, tiện ích nhiều hơn so với cái giá xách tay rất nhiều. Chỉ có bóng mờ, đột tử hên xui xí thôi, nhưng mà không quan trọng, đã dùng G5 và thấy rất mượt mà, pin lâu.
Con G6 plus của em sao lại 4GB ram nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019