[Trên tay] LG Optimus 3D Max: máy nhẹ, 3D ngon

TDNC
13/6/2012 9:19Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

knnhubi
TÍCH CỰC
12 năm
Các chú các bác không có máy thì đừng có chém 😁
[​IMG] [​IMG]
@autk08 Thứ nhất như tôi đã nói, không phải ai cũng có điều kiện mua hoặc sở hữu, dùng qua nhiều đời máy.
Thứ hai vì lý do trên nên mới có kiểu bài gọi là trên tay, để những ai chưa có cơ hội, nhìn vào, nhận xét, đánh giá xem có phù hợp với họ không.
Chê có, khen có thế mới là trên tay, thế mới là không hoàn hảo mà như thế mới hợp với lẽ thường tình. Có gì là hoàn hảo đâu, họa chăng chỉ là gần với hoàn hảo thôi.
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@Kalanhikov Thứ nhất, ai bắt các bạn phải có điều kiện để sở hữu đâu, nhưng ko biết thì đừng phán bừa!
Thứ 2, người trên tay là người dùng qua, trải nghiệm thực tế nên nêu đc nhận xét, vậy các bạn khen chê giống như người trên tay thì bằng thừa, còn chưa dùng qua mà "phán" được thì là đoán mò đúng ko!
@autk08 Đôi co với 1 người hand on không, mua dùng cũng không thì đôi co làm cho mệt hả bạn, những phần tử góp gió nên bão như thế thì chấp làm j, nó ngon mình biết .....thế là đủ rồi
@knnhubi bạn ơi mấy cái icon theme và đồng hồ weather đẹp thế .... share cho mình giao diện giống bạn nhé ..thank
caube93nb
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG nhanh hỏng,dùng chán không bền bằng nokia với blackberry
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@caube93nb Xưa rồi bác!
Hàng lờ gờ là ko thiện kảm! Thjết kế thì nháj y chag s2,chả có j nổi pật,phân gjảj màn hjnh cùj mía
TuanHanu
TÍCH CỰC
12 năm
@ilovesmartphone Dùng mấy con cao cấp của LG đi bác, mới dùng mấy con hàng trung + thấp cấp mà đánh giá LG là sai lầm đấy. Ngày xưa SS cũng điều tiếng chả khác gì LG nhưng h thì sao nào 😆 (thử xài p930 nhé bác)
@ilovesmartphone Ước gì tinhte có nút "không thích" tốt biết mấy
máy hơi dày mà pin thì dung lượng hơi kém rùi
có 3D hay lắm đó chứ, xem phim và chơi game thấy hấp dẫn hơn khá nhiều, chỉ có điều xem bằng đt sẽ hơi nhỏ 1 chút nhưng là tính năng giải trí thú vị. cá nhân mình đánh giá khá cao các sp của LG hiện nay, nhất là về trải nghiệm hình ảnh, các bạn cứ chê chất lg,độ bền nhưng xin thưa gần như bây giờ các hãng kể cả AP đều gia công sp ở hàn và trung quốc, vậy chất lg của nó ra sao, LG và SS rất mạnh về màn hình, chip nhớ và CPU có SS, họ tự sản xuất cho sp của mình thì sẽ rẻ hơn chứ sao, tôi thấy nhiều ng chưa có nhiều tiền chỉ tầm 6-7tr họ dùng 1 con LG op 2x vẫn dư sức làm đc việc và giải trí, thừa đủ tính năng so với những ng dùng ip có giá đến 14-15tr, đây là k xét đến tính thời trang thương hiệu hay gì gì khác nhé, chỉ xét đến khả năng làm việc/giá thành.
@duongl123 Thế thì bác không có duyên dùng Vertu hay Mobiado rồi. Đẹp là một trong những tiêu chí để giá thành cao hơn. Quý và hiềm lại càng là lý do để cao hơn nữa.
@vnstockguru bác dùng rồi à 😁
LG nhà em xài nhiều ( tủ lạnh, tivi , máy giặt , máy lạnh , screen destop , ... ) mà nhà ko hiểu sao ko có ai cầm dt LG ... toàn nokia , samsung, apple ...
3d trên màn 4.3", màn 30" coi còn chưa sướng 😔
Xau....chuan khong can chinh.....thua xa htc evo 3D di nhien la kieu dang
Đẹp
e là e hãi 3D lắm rồi.từ cái vụ EVO 3D. cach luôn. nói chung là để trải nhiệm cảm giác mới thôi
7131564
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cảm nhận con 3D optimus của mình bây giờ là ngon rồi, nên bạn nào có nhu cầu mua thì mua con 3D optimus này sài cho nó rẻ hơn. ( Cái này chủ yếu coi phim, chơi game 3D là chính) 😁
7131564
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại bạn chưa cầm con 3D OP trên tay hay vì lý do gì đó nên bạn có ác cảm với nó chăng.<Tại mình sài IP4 với 3D nên so sánh cho các bạn xem nha>. Theo mình thì Cảm ứng => Tốt (9/10 IP), Xem phim (quá đỉnh, phim 2D có thể chuyển thành 3D, tạo độ sâu). Chơi game mượt như IP (chơi đc hầu hết các game, có thể chuyển từ game hot 2D => 3D). Nghe nhạc có chức năng âm thanh vòng (fw 2.3), nghe rất hay. Có giao diện 3D tạo nên cảm giác đỡ chán hơn EVO 3D. Nói chung là mọi thứ rất tốt ko thua kém gì IP, chỉ có điều pin hơi cùi. 😁
Smartphone 3D mà cấu hình có vẻ không cao lắm.
cấu hình giống Evo 3d mà. Mình nghĩ phải nâng nhiều hơn thì tốt
xuan tien
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko xem đc ảnh bác ơi
Bản cũ nhìn cứng cáp hơn
Chưa có j nổi bật so vs em op 3d cũ
Vậy thì những người dùng như motorola v3 tốt nhất không nên vào diễn đàn tinh tế?
Nói đến thế bạn vẫn không hiểu thì thôi tôi đành chịu.
Với loại người từ cái điện thoại, quay sang xúc phạm người khác thì có nói cũng bằng thừa.
@Kalanhikov ai xúc phạm ai? mà xúc phạm cái j??? Không thể hiểu nổi. Người khác chê bạn làm ẩu nói điêu thì bạn bảo người ta xúc phạm bạn. Bạn ko hiểu hay cố tình ko hiểu????
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@Kalanhikov Người nào dùng sản phẩm nào, cần tìm hiểu thông tin gì thì ở box của sản phẩm đó. Còn nhận xét các sản phẩm khác như "cái này xấu nhỉ", "kiểu dáng này ko đẹp lắm" thì ai nói làm gì. Đằng này có bác cmt ở bài Asus giới thiệu Zenbook cảm ứng (chưa có ngoài thị trường, win 8 cũng chưa có cái nào cảm ứng bán) mà phán là: cái này cảm ứng phải dùng lực đè xuống và kéo đi mới được. Hay như chính LG, có bác nói dùng mấy đời LG thấy chán, như P500 ko có cộng đồng hỗ trợ, trong khi P500 là một trong những sản phẩm có rất rất nhiều rom cook! Ở đây là mức độ nguy hiểm và dìm hàng rất "táo bạo" chứ ko "hiền" như bạn nói đâu!
@Kalanhikov Người ta đã nới như thế mà vẫn trẻ trâu quá nhỉ, xài moto V3 cũng vaod tinh te đâu có ai cấm nhưng k biết cái đéo gì về đt mà vào phán như thánh thì ăn gạch là đúng rồi.
@manthienhoavu Thôi bạn à, cứ ngồi im nghe thánh phán, chấp làm gì
kenpt
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia mà có cái như thế kia thì khỏi nói 😁 k thích pin của bọn samsung,LG ngốn pin :D
Hê,đang dùng LG Optimus 3D đời đầu,thấy trải nghiệm 3D khá thú vị giờ ra bản nâng cấp thấy hụt hẫng quá,nhưng trông bản nâng cấp này hơi giống S2 nên cũng thấy đỡ tiếc hơn,hiện giờ chưa có cơ hội cầm thử LG Optimus 3D Max này!
knnhubi
TÍCH CỰC
12 năm
@pham minh dao Vài bữa nó lên ICS cho con này con con đời đầu ko lên, ...& ... 😁 :D :D.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019