Trên tay LG Optimus G: nhanh hơn và mượt hơn

cuhiep
12/10/2012 5:37Phản hồi: 881
881 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm sao để đọc báo nó không tắt màn hình zị các bác.?
sao camera của máy f180 chụp buổi tối lấy cảnh mà màn hình tối thế nhỉ, có phải lỗi gì không ạ? lúc chưa chụp, giao diện chụp ảnh hiện ra ấy a.?
Ah e hỏi cái nửa là sao khi cắm đt vào maý tính thì nó hiện ổ đĩa của điện thoại lên rùi lại mất? . Có khi cũng không thấy ổ đĩa lun... mà pin thì báo đang sạc..e chọn chế độ truyền dữ liệu..
Mình mới mua em này.cũng bị y như bạn Looksun.không thể kết nối với máy tính được.mình đã chọn MTP rồi mà ko đc.
Mình down driver về là đc.
Sao mấy hum nay em nó dở chứng màn hình cứ lag qua lag lại, phải ấn nút tắt màn hình rùi bật lại mới hết hông bít bị sao nữa..
bác Cu Hiệp cho em đi San José cùng với :v
lg chăm sóc khách hàng chán òm @~@😔
gialong_v
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hí hửng mua G. Về mấy tháng không thấy LG đả động hỗ trợ gì cả các bác ạ. 😔(

Sent from my LG-E975 using Tapatalk
Các bác đánh giá giúp e .con Optimus G với con Moto G ( giá về Việt Nam! Cũng 5triệu2 16 G) chia sẽ giúp e nên xúc con nào vậy các bác .
thanks ạ.
@Nv thong moto G hơn bác ạ, nó chạy kitkat 4.4 rồi còn LG G thì chắc đợi mùa quýt sang năm
@bless_you ak mà bác đang nói con Moto G bản 16GB ak, thế thì ngon hơn bản 8G bản 8GB bán chính hãng VN r, chứ 8GB thì hơi ít nhưng e vẫn trung thành ý kiến tư vấn trên e đưa ra với mục đích sử dụng như vậy
cac bac cho em hoi gio con nay gia bao nhieu bva mua o dau la uy tin vay
cũng phải tùy nhu cầu sử dụng của bác ấy nữa chứ bác
nếu bác thích chơi game, hay nghe nhạc, xem phim nhiều trên đt thì bác nên dùng Op G vì có bộ nhớ lớn hơn, chip mạnh, màn hình lớn, đẹp hơn
còn nếu dùng lướt web, fb, r chơi game giải trí nhẹ nhẹ thì moto G cũng ổn rồi với lại đc bảo hành tốt hơn hàng Op G xách tay, giá rẻ hơn (so 2 con mới 100%)
@jindowing Vâng em cảm ơn bác ạ..con optimus G thì dc cấu hình khủng nhưng sử dụng ko biet có ổn định như con moto G ko? do em sv nên sử dụng con nào ổn đinh,lâu dài tí.
@Nv thong moto xai hên xui thoi
@Azion bác xài được mấy em MOTO mà phán hay vậy nè. Máy moto chính là khai sáng kỷ nguyên điện thoại di động đấy. Bác cứ hỏi những người nào nói được tiếng Việt Nam, tầm tuổi ngoài 40 trở ra, đi làm bằng xe 4 bánh, có biết máy Motorola Tac X là gì không nè.

Hồi xưa, tầm những năm 1995- 1997 ở Việt Nam, giá một con Tac X này tầm 7-8 chỉ vàng, tính ra thời giá bây giờ xấp xỉ 30 củ. Mà lúc đó kiếm TAC X khó hơn kiếm Iphone 5S bây giờ. Xạc phải nửa ngày mới đầy pin mà chỉ nghe gọi được không quá 15 phút. Nhưng đó là thời kỳ người giàu và cực giàu mới dám chơi TAC X đấy bác.
@bless_you Huyền thoại 1 thời
Sáng vừa múc 1em bên 143 Thái Hà. Cảm nhận ban đầu quá tuyệt(tặng xạc dự phòng 2600ah nên không còn nỗi lo về pin)
Các bác cho em hỏi con này rớt 1 phát nó có vỡ ko các bác...
bác ở trên mua đồ bảo hộ cho nó thì đỡ hơn đt cảm ứng nào rớt chả xót ^^
@vodanhtt25 Đang tính tậu 1 con brand nhưng lo cái vụ màn hình quá....
nói thật với bác chữ điện thoại cảm ứng nào chả vậy rớt thì cũng tèo như nhau thôi.. .cơ bản bác phải giữ gìn ....chấp nhận số phận nếu rớt con s3 của em mới rớt trầy viền xót 😆
@vodanhtt25 S3 của bác rớt trầy viền thì dán hoặc mua cái ốp ốp vô là hết mấy con ss viền nó xài 1 thời gian cũng tự tróc thôi bác.... Con op h nay rớt vừa sợ vỡ màn hình vừa sợ vỡ mặt sau rồi còn vụ loạn màn hình.... Tất cả ok chỉ mỗi khoảng màn hình thôi hơi lăn tăn....
@KenTar Nguyen bạn khá rành về điện thoại đó.. op g thì cái gì cũng tốt ..nghe nói cam hơi tệ.. thích thì mua thôi bác đăng bài tìm kiêm sự an tâm thì em nói thật em thấy mấy đứa dùng có sao đậu ...an tâm hơn nữa bạn thêm chút tiền bảo hành màn hình nữa hình như 500k
đã lên 4.4.2
@lenghia.na45 Rom cook thoi con rom chinh thuc kha leo teo ko co tinh nang j moi ca
@lumia1200 được cái giao diên đẹp hơn cái nguyên thủy của hắn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019