[Trên tay] LG Optimus LTE II - Mạnh mẽ và sang trọng.

Quang Thái nè
16/7/2012 14:43Phản hồi: 1.785
1.785 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác giúp em với
tình hình là em nâng cấp lên bản rom cook của bác gì đó xong không vào được 3G , nhiều bác kêu về lại rom góc , và em đã KDZ về lại 4.0.3 nhưng vẫn ko vaò đc 3G ( data mobile network ) em đã thiết lập APN trên sim đầy đủ vẫn vậy ..... ????
Lte2 xai 3g het mien phi cung kha nhanh. Nhung xai 3g no hao pin kinh khung sac full chac dc khoang 4h xai 3g thoi. Co ai hon chi gium rom 4.1.2
Co bac nao cai dc hinh anh cuôc goi đên goi đi ko? Chi jum voi.
khoapro111
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lte2

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn mobile app
bác nào cho em hỏi chút em này cắt sim ở đâu vậy ạ
@soolonely Ra tiệm đt nói ng ta cắt cho. Mất 5k là cùng
@damtuan91091 Thank bác nhé.... Tiện bác nào cho em hỏi chút máy của em nhanh hết pin quá ... không dùng gì mà cũng chưa lắp sim mà để không từ sáng đến tối mất đến 30% pin
Lte2 có hàng brandnew fullbox ko các bạn

Sent from my mobiistar touch BEAN 454
@hugokaka Vẫn còn bạn à!
Em vừa mới mua lại em này của 1 bác... nhưng hình như bị dính vố hàng dựng thì phải hic... Bác nào có cách kiểm tra màn hình LCD xem có đúng là máy màn nguyên ko ạ... Em thấy màn hình máy em nó cứ bị mành mành.. như kiểu là độ phân giải thấp .. Sử dụng Antutu kiểm tra hệ thống thì vẫn thấy ghi độ phân giải là 720x1280.. Vậy liệu có phần mềm nào kiểm tra chính xác độ phân giải của màn hình ko các bác..Với lại sao mà camera 8 chấm mà chụp ảnh xấu vậy hả các bác ui..
Rất cần các bác giúp đơ
@soolonely Bung máy ra kiểm tra bạn à! Nếu bạn ở SG thì có thể wa Thiên Minh Mobile ở Gò Vấp. Nhờ ng ta test dùm...
@damtuan91091 Em ở ngoài Hà Nội thì tét ở đaau hả bc jui... Không có phần mềm nào test
đc hả bác ui
@soolonely Ra MsMobile Trường Chinh thử
May lte2 cua minh chấp hd4 0,4giay duyet web ma no van thua xa haha.
@mencôngnghệ82 Ghê 😁
@damtuan91091 Thuong thui bac.
Nên mua lte2 hay lte3 các bạn

@hugokaka Thích cái nào mua cái nấy bạn à! 😃
linhcan90
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thấy đợt này lte 2 xuống giá, em tính quất 1 em ko bít ổn ko các bác, hóng thấy nhiều tin hàng dựng lỗi nay nọ 😔 phân vân qúa ?
Nếu mua thì hà nội địa chỉ nào uy tính các bác tư vấn hộ em 😃 thánks
@linhcan90 HN có Msmobile đó
Các bạn cho hỏi là máy mình bản f160L, khi chuea cắm thẻ nhớ vào thì bộ nhớ trong chỉ có 12G thôi nhỉ, cắm vào pc thì nhận có 1 bộ nhớ (sd0), khi căm thẻ nhớ 1g vào thì bộ nhpws sd0 nổi lên 3,7G và đã sủ dụng hơn 970M. Rút bỏ thẻ nhớ ra thì sd_1 này mất luôn, chỉ thấy có sd_0 hơn 11G. Vậy bộ nhớ của máy là bao nhiêu nhỉ. Mà sao cắm vào pc chỉ cho copy nhac mp3 và ảnh jpg. Các file tài liệu, văn bản cá nhân không cho copy vào. Vậy là sao nhỉ, các bạn giúp với
các bác cho e hỏi có 4tr tính mua e lte2 này thì mua ở đâu trên HN
hàng đảm bảo vậy các bác?
Lte3 brandnew còn 4.8 ok ko mọi người, giá càng ngày giảm... ko bit tốt hơn lte2 ko nhỉ

trung1106
ĐẠI BÀNG
10 năm
@damtuan91091 ban oi... nhiu ban con chua bao jo duoc nhin no that ngoai doi ay chu noi j la trai ngiem. hic minh biet thi noi ho de ho biet. giong nhu to chua biet j ve lte2 nhung cu hoi roi moi suc...... hi
@trung1106 H đơn giản mà. Nếu chỉ để tham khảo thì Google thông tin cụ thể. Còn cao cấp hơn có thể tham khảo 1 số video đánh giá về LTE 2 trên youtube..
Còn muốn chém gió loạn xì ngầu thì Hội LTE 2 facebook...
trung1106
ĐẠI BÀNG
10 năm
@damtuan91091 ai cung am hiu nhu the thi can j nhung dien dan va hoi nhau lam ri. hic
@trung1106 cho nó an tâm đó mà @@
mintien89
ĐẠI BÀNG
10 năm
cON NÀY CŨ 98% THÌ TẦM BAO NHIÊU XIỀN TRÊN THỊ TRƯỜNG NHỈ HỞ CÁC PRO?
@mintien89 Giá cũ thì tầm 3tr ~4tr
minhhuynh
ĐẠI BÀNG
10 năm
ở đây có chương trình hấp dẫn dành cho LTE II đây mọi người:

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=544506058975272&set=a.307770089315538.71337.296986630393884&type=1&theater
Hix tình hình mình muốn mua em LG LTE2 này quá ??? Mà chỉ đủ tiền mua hàng used thui, Tiền mình để giành 3 tháng trời. Mình ko biết coi máy như thế nào!! có ai chỉ mình cách để tránh mua phải hàng Trung Quốc hay hàng dựng với mọi người
@cuongbui4791 Đến cửa hàng uy tín mà mua
@cuongbui4791 Msmobile.vn bảo hành cả nguồn, màn hình đối với máy cũ luôn bạn
trung1106
ĐẠI BÀNG
10 năm
nguoi ta hoi ban tu te ma tra loi thia ah? ban mua o clickbuy hay didongthongminh ay
@trung1106
2 chỗ đó uy tín ở HN à bác,
@trung1106 chứ muốn trả lời sao?
trung1106
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trung1106
may e ban 160l thuong hay tat nguon khi vao 3g co cach nao khac phuc ko .da op nhieu ban room khac nhau nhung khong cai thien dc
3tr9

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019