Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay loa Bose Soundlink Mini II: sạc microUSB, có mic đàm thoại, điều khiển nhạc

Trung Dt
1/7/2015 15:8Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

milenio
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho hỏi tính năng kết nối nhiều điện thoại cùng lúc có phải hoạt động giống airplay ko
Giá tốt em này giờ còn 4,8T thôi.
@Pie_love 4tr8 chỉ là mini 1 thôi, chứ bose soundlink mini 2 giá cũng 5tr6 là thấp nhất rùi
@thegioikythuatso Ai mua không tôi mua giúp cho, hàng nhập từ australia về
@Pie_love Giá có tốt không bạn
@thegioikythuatso Giá tùy theo các đợt sell ở nước ngoài, tôi có người đi về thường xuyên nên có giá cập nhật liên tục. Như vừa mua giúp bạn khác Bose Soundlink III giá rất tốt khoảng 6T
trung100689
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Pie_love Có giá tốt của bose soundlink II không bác, inbox em với 😁
Mình đang có em này, hàng xách tay mỹ về, giá để lại 5trieu 4 , mới 100%, bạn nào có nhu cầu liền hệ mình nhé : 0903937913
mình vừa mua Soundlink mini 2,trước đến h toàn mua loa của bose,từ compaion 2 series 2,sau này mua thêm 2 cái compaion 20,1 cái để chỗ làm,1 cái để nhà nghe.nói chung loa bose giá khá chát và thiên về bass là chính nên ai có nhu cần bass thì dùng thôi,loa cũng chia theo phân khúc ng dùng nữa mà.Sau này xuất hiện thêm Beat cũng thiên về bass nên có thể lựa chọn thêm,tuỳ nhu cầu tuỳ giá và tuỳ túi tiền 😃 .mình thấy thông tin 2 loa con của SL mini 2 này là bằng màng Neodymium nên tạo âm trung và cao tốt,mình nghe thử 1 số bài acoustic thì đúng như thế,wa 1 số bài có âm bass điện từ file nhạc Mp3 thì hơi rè tí thôi,còn từ file lossless thì khỏi chê.
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
Tiki đang sale em này có 4tr6, giá này quá đẹp cho một cuộc tình
Loa Bose Soundlink Mini II
tanngle
TÍCH CỰC
8 năm
Bạn ơi mình có gắn thẻ nhớ vô những máy đơ luôn giờ không sao tắt đc 2 led xanh bạn xin chỉ giáo với OTE="yeucongnghe2012, post: 45268931, member: 1188129"]Mình mua chiếc Bose soundlink mini fake Lạng Sơn có 280k, bluetooth next bài trên loa thoải mái âm thanh khá to nhưng ít bass.😁
View attachment 2961188 View attachment 2961189 View attachment 2961190 [/QUOTE]
Ban
Ae cho hỏi thay pin con này kiểu gi
Mình đang dùng em này, thấy cũng hài lòng, âm bass đánh chắc, gọn gàng, có chiều sâu; dải âm mid nghe ấm, thanh thoát, tuy nhiên dải âm treble hơi lùi và mờ. Nhưng đối với một chiếc loa nhỏ gọn như vậy mình cho là bose đã làm quá tốt. (Theo cá nhân mình nghe soundlink mini còn hay hơn mấy dàn hifi rẻ tiền).
Vừa quất 1 em Soundlink Mini 2 tặng vợ, cũng đắn đo với JBL nhưng thiết kế em Bose nhìn sang hơn, JBL trẻ trâu quá :v
Mod Đức Trung ơi cho tớ hỏi tí
Loa JBL Xtreme của tớ nghe đến đèn đỏ báo hết pin thì tắt loa cắm sạc
Nó có 5 đèn, 4 đèn đầu tiên sáng rất nhanh sau 45 phút, riêng đèn thứ 5 sạc đến tận sáng vẫn nhấp nháy, vậy có phải pin đã bị lỗi không. Tư vấn gấp hộ tớ với không qua mất thời hạn đổi trả bảo hành mất, tớ mới mua 3 ngày đây là lần đầu tiên cắm sạc
congiomat
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có nên mua harman karton go play 2016 ko các bác
loa Bose soundlink colours 2 sạc pin như nào vậy a? mình sạc bằng sạc điện thoại được không?
giúp mình với. thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019