Trên tay Lumia 925

cuhiep
29/6/2013 12:6Phản hồi: 365
365 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vip09
TÍCH CỰC
11 năm
không biết mấy Anh Chị sao,em bán cái 920 cho thằng bạn làm chung,rồi em xài 928,sau 2 tuần không thích em cho thằng em,và sau đó em rước 925,,,,và em đem so với 920 của thằng bạn....em thấy 920 không có cửa nha...cầm trên đi rồi hãy phán....Thanks
kuyangiang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Vip09 Mình đang tính mua con Lu 928, bạn có thể đánh giá em này giúp mình được không ? thanks bạn
Tai230
TÍCH CỰC
11 năm
Lumia 900 vẫn đẹp nhất tiếc là lại mang OS lạc hậu.

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
Cá nhân em thấy 925 đẹp thêm ốp nữa là .....:p
camera nhìn như cái lỗ rốn ! mất thẩm mỹ (quan điểm cá nhân)
nhl41slay
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp zậy mà nhìu người chê quá.

Gato chăng?😁
cinque
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thiết kế khá vui mắt. Chỉ có điều Win phone vẫn còn yếu quá.

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn
Nhìn nó giống giống iphone 2G lai iphone 4 quá 😁
thích cái kiểu màn hình tràn ra ngoài của 925,920 thì khiếm khuyết chổ đó,mà 920 cầm lâu mỏi tay vãi
chụp từ lu920 đó:
mình dùng 920 cũng đc gần nửa năm thấy chả có j phải phàn nàn về hardware do No chịu trách nhiệm cả, còn software thì nói thật là vẫn còn rất nhiều hạn chế
có thể mic sẽ hoàn thiện dần dần chứ h còn rất nhiều thiếu thốn điển hình là ko có quản lý kiểu folder, notification, cái đơn giản hơn là khoá xoay màn hình cũng chưa có rất bất tiện ( bác nào đêm hay nằm đọc truyện siếc sẽ thấm nhất 😁 ) .... và còn khá nhiều cái #...
tuy nhiên, nói đi cũng phải nói lại, mình cũng rất yêu 920 ở khoản em ý nổi trội giữa đám đông 😆 ( mình dùng mầu vàng ) với cả chụp ảnh cũng khá đc, mọi người cứ chê chứ mình thấy không phải cứ cầm máy lên chụp là đẹp đâu
1 cái tự hào nữa là về Nokia Map hay h đc biết đến là Here , thực sự bá đạo từ city len đến cả driver @@
Mong microsoft sẽ úp bản wp8.1 sớm 😃
silmoon
ĐẠI BÀNG
11 năm
N9 co phai la dong Lu ko?

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
@silmoon Ác đạn .N9 dùng Megoo. Còn dòng Lu dùng winphone..khác nhau hoàn toàn. Chỉ là dòng Lu kế thừa thiết kế kế của N9 nên thấy có nét tương đồng thôi...
1.người dùng ss nhiều nhất nhưng ẩm ương trên ngôi vương, cậy đông chen lấn va chà đạp lên sở thích người khác muốn mọi ng theo mình
2.người dùng iphone ít hơn bạn ss một ít, luôn nghĩ mình toàn diện, hoàn hảo và sáng tạo. Coi các hãng khác ăn cắp va sao chép của mình để phát triển. Tuy nhiên cũng hay coppy (os7 là 1 ví dụ)
3.người dùng nô ít nhất nhưng luôn ảo tưởng về một thời hoàng kim trong quá khứ. Điều tự hào la anh nô tự sáng tạo và phát triển trên csở cuả mình.

Mỗi hãng có thế mạnh và điểm yếu riêng. Tuỳ nhu cầu và sở thích từng người. Về cá nhân mình thấy nôkia vẫn đáng tin tưởng. Lu 925 này đẹp và đáng mua
Khi nhìn vào thiết kế này, tôi tin Nokia sẽ trở lại.
Và mod cuhiep hẵn có dụng ý khi "chê" 925 vs tiền nhiệm.
925 thấy có màu trắng là đẹp nhất 😃
Thiết kế 920 vẫn kết hơn. Đó h vào mắt nhất mỗi em 920.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
mình thấy 925 đẹp hơn 920.nhìn rất khỏe máy. thấy cái camera cũng rất body, khác lạ.
đẹp quá mà 920 men xì lì hơn kaka ;)
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
nhìn đẹp đấy. hi vọng giá hợp lý...
Nhìn thiết kế thì ổn, nhưng máy bé quá, cầm tn ko thích băng 925
quan1210
TÍCH CỰC
11 năm
Hy vọng Nokia lấy lại được thị phần, có 1 thời hoàng kim như trước! 😃

Xu hướng

Bài mới