Trên tay MacBook Pro 2011, mạnh mẽ hơn, nóng hơn, pin yếu hơn

sonlazio
9/3/2011 3:11Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietnamx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp quá, niềm mơ ước của mình :inlove:
công nhận đẹp thiệt nhưng mà hiệu năng và ứng dụng cho công việc chắc ko bằng Alienware M17x chạy chip Sandy Bridge,trong khi đó giá thành lại rất Max.Chờ khi nào Alienware M17x chạy chip AMD mới quyết kiếm e dùng thôi
CyraxTC
TÍCH CỰC
13 năm
ước j mình dc 1 con để sờ mó
Nhìn e nó mà buồn cho e MAC ♥ của mình
stefanno7
ĐẠI BÀNG
13 năm
sức mạnh đáng sợ 😁
cấu hình này mà mang đặt vào thiết kế dáng MBPro đời 2006 thì kết nổ bát nổ đĩa luôn 😁 Không hiểu sao mình vẫn kết design MBPro đời 2006 hơn, nếu kết hợp kiểu dáng 2006 + Unibody + cấu hình khủng này thì thôi rồi 8-} Một ngày Apple sẽ quay về đúng chất PRO như hồi xưa cho xem, tất cả đều nhũ bạc, một tông màu từ trong ra ngoài (mà mình vẫn thích bàn phím đời 2006 hơn) thì chuẩnnnnnn <3
Vẫn ghét nhất nhược điểm nóng từ thời Powerbook đến MBP, vậy mà apple vẫn không có giải pháp khắc phục nhỉ.
đắt vãi. Chỉ thế này thôi mà bỏ hơn $1800 để mua => cấu hình chỉ = 1 cái máy $1200, tiện ích thì cũng thế, máy nà chả như nhau. Thôi give up. Thể loại này không bao h có trong đầu, không hẳn vì cái giá mà còn vì cái bực mình của iTune, safari...
ducpt1012
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã thiệt.......ƯỚc gì e đc đập hộp 1 lần chiếc này....
mấy mẫu của quả táo nhìn đơn giản mà đẹp ! đúng là mẫu thiết kế đã được đăng ký bản quyền nên các hãng khác không thể đi theo được
thích nhất cách bóc máy nhưng vẫn giữ tem seal của Bác Hiệp
chuẩn ko cần chỉnh
Làm như vậy mất "sướng"
may manh ge. Chay nhay may nong la dung ruj. Mb that dang cap. Sr mod e ol dt
funbacon
TÍCH CỰC
13 năm
Em thấy MB và MBP được mỗi con 13inch là còn đẹp, con 15inch thừa cái khoảng (chỗ mà có cái loa ấy) trông chả hài hòa j cả.
Hãy buồn cho mình đi.
Người ta làm việc ầm ầm, kiếm cả Đống tiền hahaha
lạ, mình chỉ thích cái track pad cân với cái phím space, mình thấy vậy đẹp hơn và khi gõ cũng hạn chế chạm tay vào hơn :_
ban bi lam sao the
trackpad van the
chang thay doi di ca
nhìn mà tủi thân mbp 2010 mình qua 😔 hấp tấp mua đc 1 tháng h ra em mới :(( bác nào hứng thứ pin 10 tiếng thì đổi 2011 lấy 2010 ko 😆 em bù thêm cho :">
P/S: Sao hôm nay mạng vào tinh tế vcl thế, refresh như điên mới vào được :( có ai bị giống em ko
yong520yuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp mê hồn........................
gaubac
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết khi cài windowsn 7 cho em này thì các tính năng hay hiệu suất có bị giảm nhiều không ?

Nếu được mình định mua 1 con. Đang cần thay lap.
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
😁xài windows bác mua sony mà phang cho sướng.
Windows 7 trên Bootcamp ngon ơ! Em còn lập trình Visual Studio trên đó nữa mà 😁!
Cuối tuần là làm 1 em MBP 2011 rồi nè! Nhà giờ ai cũng xài MBP trừ nhỏ em xài MBWhite
gaubac
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bac1 cho em xin chi tiết cách cài của bác. Em đi cưới ngay 1 em về.
Hi, gia đình nhà Apple 😃 nhưng nói thật, trừ khi phải dùng những phần mềm bắt buộc cho Windows 7, mình thấy Mac dùng ngon hơn :D
_ xXx _
TÍCH CỰC
13 năm
Bác update cho em táo nơ đi chứ ai lại để em ý bị thiệt thòi thế :bounce::wavespin:
sau này có tiền cũng cố mua một em mac nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019