Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Magic Balloon, bơm 1 lần 40 trái bóng nước

Nam Air
16/7/2016 6:15Phản hồi: 55
Trên tay Magic Balloon, bơm 1 lần 40 trái bóng nước
Chơi bong bóng nước thì rất vui, nhưng bơm bóng nước thì hơi mệt, vừa phải nhét vào vòi nước, mở vòi, lấy bóng ra, cột bóng lại, trung bình để bơm 1 quả bóng nước kiểu thủ công mất khoảng 40 giây, giờ mình biết cái magic balloon này, cũng 40 giây nhưng mình bơm được tới 40 cái luôn, tha hồ mà chọi vô mặt nhau rất vui.

Cái hệ thống này gồm khoảng 40 bóng nối vô 40 cái vòi nhỏ, các bong bóng này đều có sẵn dây thun, bơm đầy thì bóng tự rớt ra để ta dùng luôn, chẳng cần làm gì nữa, còn nếu muốn can thiệp thủ công thì khi bóng bơm đến mức bạn cho là vừa, bạn chỉ cần vuốt nhẹ là có bóng để chơi

Chùm bong bóng đây

Trên đầu các bóng có sẵn dây thun

Các bạn vặn đầu bóng vào vòi nước, vòi nước ren 27 răng ngoài nhé

Mở vòi, trong tích tắc là có bóng

Dây thun ở đầu bóng rất tốt, bóng không bị xịt nước gì cả

Tinhte-7.jpg Tinhte-10.jpg
Sau vài giây là có bóng để chơi rồi, vui không các bạn 😃

Quảng cáo

Đánh giá nhanh:
Thiết kế tốt, bơm nhanh gấp 40 lần so với cách thông thường, dây thun buộc bóng rất chắc chắn, không bị xì nước gì cả.

Ưu điểm: Bơm 1 lần được ngay 40 quả bóng luôn, tha hồ mà chơi.
Nhược điểm: Đầu bóng dùng ren 27mm nên các bạn nếu chưa có thì phải kiếm 1 cái gắn vào vòi nước trước thì mới chơi được.
Cái này vợ mình mua 130.000đ 1 bịch, bên trong có 3 cái chùm này nhé anh em.

Chúc anh em chơi vui vẻ!
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vui thì vui nhưng màu của tàu nổi tiếng cực độc đó, tội nghiệp thằng nhỏ.
@_MyLoveIsWinter_ Vậy mấy thằng người việt đấy có người nhàa bác trong đó ko. Eo ôi sợ quá
@azuka Có chứ sao không 😃. Thế mới nói người Việt hại người Việt vì miếng cơm manh áo, vứt bánh mì từ thiện cái toẹt xuống đất vì người khác nhắc nhở chỉ được lấy 1 ổ. Người Việt tự hại tương lai của con cái mình trước tiên, đừng trách bọn Khựa, hãy nhìn lại bản thân mình trước. Mỗi người Việt Nam, không dám nhận trách nhiệm về mình, nhận sai lầm về mình để phấn đấu thì liệu có đáng mặt với tổ tiên?
Lịch sử ngàn đời dựng và giữ nước đã chứng minh rồi, khi thằng Khựa nó bắt nạt dân ta 1 cách công khai chỉ khi dân ta yếu đi, không phải là thằng Khựa mạnh lên.
@azuka Vụ ngộ độc vsip hp, cạnh nhà e luôn, 12 ngàn công nhân ngộ độc là do thằng bếp nó mua cái mỡ thối của bác em. Bác em bị bắt sau đó nửa năm cơ.
Google
Ngộ độc Regina micral vsip
Với vụ mỡ thối Tân Dương Thủy Nguyên
Khựa chả liên quan gì nhá
Bác cứ search
@quocanh_ltk Sếp của bác nó gọi dân mình là man di? Sao bác ko chọt vô họng nó cho bớt nhục. Em thì liên quan gì? em chỉ cảnh báo hàng tàu cho Ntd biết để cảnh giác chứ thời buổi này ai đụng đến hàng tàu là bọn man di nó hay gây sự lắm.
Hãy và tiện nhỉ. Cơ mà chơi xong lại phải vứt cái đầu ống nước kia đi thì hơi phí.
Thinh Bui 96
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vợ bác mua làm gì êý??? 😁 Bài viết khá thú vị, cảm ơn chủ thớt.
Trang chủ TT giờ tin tức nghèo nàn quá.
Phillip Ng
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Thích tiểu nhân như thế nào gọi là nghèo nàn bạn 😃
TRK
TÍCH CỰC
8 năm
@Thích tiểu nhân Cẩn thận bị lock giờ đó.!
hieunhaque
TÍCH CỰC
8 năm
Vui thật 😃
40 quả mà phải loại bóng to và dày thì gãy vòi 😁
@Vitamin Hạinão Không gãy vòi được đâu nhé mỗi hòn đó sản sinh ra biết bao nhiêu binh tinh đó...
virtue255
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anhmutcobedi1990 Đọc reply của bạn này, cộng thêm cái nick của bạn, mình thấy bệnh bệnh sao ấy 😔
@virtue255 Chẳng bệnh gì đâu nhé.
@hotletokhonganh1990 vãi cả hột l* to không anh. đồng dâm đây rồi ta bắt tay nào bác😁
@toan tran 1992 Đồng hậu môn gì mà cái tên nick chẳng tương đồng là sao ta....
huythanhnv
ĐẠI BÀNG
8 năm
học sinh phổ thông ngày chia tay chắc sẽ thích lắm đây
QHTC 2011
ĐẠI BÀNG
8 năm
Rỗi việc
có th gay lọ vào tuyển o siin kìa
OxJade
TÍCH CỰC
8 năm
Ở sài gòn có vụ setup chụp bóng nước rất vui và ảnh ra rất đẹp,có cái này thì hỗ trợ đỡ mất time rồi
hanshooting
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kết quả cuộc chiến của 2vc bạn thế nào?
Review cho a e luôn..hihi
n3.9592
TÍCH CỰC
8 năm
Đại chiến bóng nước 😆 .. hồi xưa nhà có điều kiện mua hẳn 2 bịch bong bóng ~ 200 cái/bịch .. phát cho mỗi đứa 1 ít
Chia 2 phe - và chỉ 1 căn cứ có vòi bơm nước ... mối đứa cầm 2 quả . đuổi nhau ném ... hết thì chạy tới căn cứ để bơm nước .. trong lúc bơm, nguy hiểm luôn rình rập .
Bóng nước nhìn mềm thế thôi .. chứ ném trúng mặt thì đau lắm 😃)
trò này chơi rất an toàn
Bơm khoảng 40 quả sau đó buộc đuôi Airblade chạy vòng thành phố chắc rất thú vị đó nhỉ các bạn......
Chơi xong quét dọn mới mệt 😁
Game này vui, tiếc là không còn chơi được nữa
Colorful

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019