Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay máy BlackBerry 10 Alpha Dev

cuhiep
9/5/2012 15:39Phản hồi: 346
346 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hok thích máy ...thích mỗi bác cuhiep 🆒
luôn luôn yêu RIM cầu mong pin tầm từ 2000mA - 2500mA là yêu vô bờ bến luôn
tuyệt vời, hy vọng cuối năm sẽ có siêu phẩm BB
theanh9x99
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói chung là tuyệt vời, nếu như kết hợp dc hết các ý tưởng mới đây thi bbx rất đáng đồng tiền bát gạo
BB10 hoàn hảo quá , nó có được sự mượt mà của WP , nhưng lại có được giao diện đẹp , và tính chất mở của Android , tớ tin chắc nó sẽ thành công
kiểu dáng giống IP 4 thế nhưng sao nhìn nó vẫn sang hơn IP4 thế nhỉ ..công nhận đẹp..hi vọng là ra mắt giá cũng đẹp
Like mạnh bb 10
xuxu09
TÍCH CỰC
12 năm
lột xác...
tydusalex
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản thương mại dc thế này em cũng thích rồi, nhìn chất rồi. Bản thươn mại dc cái vỏ đen nhám hay nhôm xước thì càng hay, bóng loáng với mỏng manh em chả thích
Luôn ủng hộ bb ^^
dieunb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rim ra BB10 thì quyết định mua một con sẽ không phải hối tiếc.
sonhvck9
ĐẠI BÀNG
12 năm
o_Oo_Oo_Oo_Oo_O nghe ngóng và 😔:(:(😃:p chờ đợi
vohuu
TÍCH CỰC
12 năm
Mượt, đáng để chờ đợi 😁
nếu các máy cua BB truoc đây đẹp như máy dev alpha nay thi bb giơ đã ko đến nỗi sắp bán minh , sụ thuc tỉnh có lẽ la muọn màng của gã khổng lồ , nhưng thưc còn hơn la ngủ quên vĩnh viễn , có lẽ sắp toi các tín đồ BB sẽ chỉ còn nhin thấy BB trong các bảo tàng smartphone tương tự như palm vây
hie_un
ĐẠI BÀNG
12 năm
không có cái mã vạch tưởng nhầm là iphone 4. Rim đã thiết kế cho giống vs Apple:p
@hie_un moá~! lại gach nữa hả
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
@baby_chip114 Ngu lắm.xun lỗi mod.m bức xúc cái bọn não phẳng này quá
@gabb8100 cái lề gì thốn! chưa biết não thằng nào phẳng hơn não thằng nào đầu bác ạ
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong đc trải nghiệm BB vì chưa bao jo dùng akaka
Ko nên lôi IP4 vào đây, vì nó chỉ là bản thử nghiệm chứa "lõi" cho các nhà phát triển viết app thui, cuối năm RIM mới công bố bản ngoại hình chính thức cơ.😁
tuandat1611
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai đã dùng pb rồi thì không thấy bất ngờ lắm.chỉ thấy tràn trề phấn khích và mong đợi, pb có sim =>> pb 4g hoặc bb10 :xxxx
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
sản phẩm đáng mong chờ từ RIM 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019