Trên tay máy hút ẩm Deerma mini: hút ẩm tốt cho những vật dụng đồ điện tử, quần áo, đồ da

aquarius
3/9/2019 6:2Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc ko có tác dụng nhìu đâu.
theboys142
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ủa mà @aquarius , hột hút ẩm đó xài dc bao lâu, có thay dc ko thớt
@theboys142 Cũng thắc mắc như zậy
@theboys142 Hạt hút ẩm ko thay đc nhé ae, chỉ cắm điện nó nóng lên và sử dụng bình thường thôi
Đàng dùng con này cho máy ảnh. Hiệu Emirate thì phải. Cũng khá ổn. Đôi khi phải xã bớt vì nó hút ẩm mạnh quá.

Có điều mình không hiểu lắm. Thường hạt silicat có màu xanh dương, khi no nước thì nó qua màu hồng chứ nhỉ. Hay hạt này loại khác?

solarbizz
TÍCH CỰC
5 năm
Đã mua,tiện cái là bỏ đâu cũng được như balo ngấm nước mưa bỏ vào tạm.
Chứ ko thể dùng thay tủ chống ẩm máy ảnh được cần nói rõ cho các bạn ý dùng bảo quản thay tủ
Có vẻ sịn xò nhỉ?
angle1088
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko tiện dụng. Pin sạc thì ok hơn. Chứ gắn nguồn thì làm sao bỏ vào tủ lens
@angle1088 Máy không cần điện khi hoạt động bạn ơi. Khi nào hạt hút ẩm bị no nước thì mới cắm điện để sấy khô hạt rồi dùng tiếp thôi
silua93
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn qua tưởng cái loa
Bên Chiếm Tài đang có giá tốt quá
Điện thoại vào nước hút được không
@Phạm Ngọc Dương Nhân Hút được, hút hết hay không thì chưa rõ
Mới sắm 1 em

Lanh mn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hay! Nếu đồ ít thì dùng máy sấy tóc cho nhanh.
Mình mới mua máy hút ẩm mini Deerma DEM-CS10M về dùng thì . Theo như thói quen mình mua về cắm thử xem nó có báo đèn hiện sạc hay không. Lúc cắm vào thì có hiện đèn báo sạc khi mình test thử . Sau 1 ngày mình dùng thì các hạt cam chuyển sang màu xanh thế là mình cắm vảo sạc để nó quay trở lại trạng thái ban đầu màu cam. Nhưng tới lúc sạc thì máy không có báo đèn sạc. Có thể cho mình biết nguyên nhân không??? Thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019