Trên tay máy lọc không khí Mi Air 2S quốc tế: kết nối với smartphone, cao cấp, giá phù hợp 2tr8

aquarius
19/9/2018 18:15Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conan1212
TÍCH CỰC
6 năm
tuổi thọ lõi lọc kém nên mình đã quyết định mua sharp, kiểu dáng sharp hơi thô nhưng ok
hồi trước dùng máy lọc không khí dạng hình chữ nhật, cũng phải mua mấy hãng, ko thấy khác gì lắm. Giờ nhìn thấy cái xiaomi này được đánh giá rất cao, chắc phải mua về một cái
mà hôm rồi ra xem thấy bộ lọc có cái màu xanh, có cái màu tím. không rõ dùng bao lâu phải thay bộ lọc, hy vọng trong app của xiaomi có cảnh báo và nhắc nhở về vấn đề này

ở HN thì tìm thấy cuahangtcs bán 2 triệu cho cái máy này. các bạn google nhé
Đo chất lượng lọc kiểu gì được các bác, có quy chuẩn gì không nhỉ? Giá quá tốt.
Kall4Me
TÍCH CỰC
6 năm
Phòng ngủ của mình cỡ 50m2 thì thôi nghỉ
Kuroneko13
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kegiaumat007 Mua cái Pro mà xài bác. lên tới 70m2 đấy.
tmc.291193
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dùng 1 thời gian rồi nó nhiễm khuẩn luôn máy hút 😆) Mình nghĩ tốt nhất ae nên xây dựng môi trường xung quanh nhà xanh tươi tí vẫn tốt hơn.
Zkent991
ĐẠI BÀNG
6 năm
review không hay tí nào... ko muốn nói là dở tệ luôn... Tinhte.vn ko kiểm tra trước khi đăng bài hay tại vì mối quan hệ vậy...?
tienvodoi04
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao mình thấy trên website của hãng là 3tr650 nhỉ. Ở đâu bán 2tr8 vậy ad, đang rất có nhu cầu.
muafiu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lọc kk vs lọc nước ae nên ưu tiên hàng nội địa nhật. Bảo đảm bá cháy 😃. Xứ nhật nó vốn nhiễm phóng xạ nên không khí với nước của nó là đặt lên tiêu chuẩn đầu tiên.
hondatron
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy này chủ yếu túi lọc, mà giá túi lọc thay thế đắt thì ko nên mua.
voicoi0401
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có anh em nào dùng thử loại này với hàng nhật bãi chưa ạ. E thấy hàng nhật bãi đẹp cũng chưa đến 2 tr, công suất lọc cũng lớn phù hợp với phòng <50m2.
M43-nhl
TÍCH CỰC
6 năm
Giờ thấy đua nhau "Lọc ion" "Lọc khuẩn" các kiểu". Mấy cái quạt hơi nước, quạt đứng cũng trang bị thêm tính năng "Ion". Mà mình thấy tinh túy công nghệ ion chỉ là 1 cái mạch điện nhỏ nuôi 1 bóng LED thì phải 😃
Chạy có ồn hok ? không thấy đề cập thông db
Kuroneko13
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lamgiakhang06 Nếu chạy mức lọc cao nhất thì khá ồn, nhưng lọc mạnh khoảng 15p rồi chuyển về Auto là ok bác.
jconst
TÍCH CỰC
6 năm
Đúng sản phẩm mà mình quan tâm, nhưng mà ở đâu bán giá tốt thế nhỉ, mình ở HN, recommend cho mình cửa hàng nào bán với, thanks!
Kuroneko13
ĐẠI BÀNG
6 năm
@jconst Xiaomi trong Time City hình như có bác đó bác. Bác search thử xem.
phuongutehy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này vừa rẻ vừa đẹp, không biết dùng thế nào? Bạn chủ cho biết chỗ bán ở đâu, mình mua 1 cái về dùng. Hà Nội không khí ô nhiễm quá.
Kuroneko13
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phuongutehy Xiaomi trong Time City hình như có bác đó bác. Bác search thử xem.
thang_a14
TÍCH CỰC
6 năm
Điện thoại mua được chứ con này chỉ hơn mấy ông Nhật chỉ điều khiển thông mình thôi. Mà công nhận mấy bác Nhật cập nhật sản phẩm chậm quá!
con này ngon
linkking
TÍCH CỰC
6 năm
Có bác nào đang dùng máy lọc không khí và robot hút bụi ngon mỗi món tầm ~5 chai cho em xin ít rì viu với.
emgaimap
ĐẠI BÀNG
6 năm
mấy em này nhìn thì có vẻ rẻ nhưng tiền mua màng lọc lại đắt.
em này khoảng 6 tháng đã phải thay mà rẻ nhất thì khoảng 600k 1 miếng. Trong khi mua sharp thì 3 năm, panasonic thì phải 10 năm.
100mph
ĐẠI BÀNG
6 năm
@emgaimap Công nghệ màng lọc của Mi chắc chưa đạt tới chất lượng như lọc HEPA của máy Nhật
tctk
ĐẠI BÀNG
6 năm
sharp hay panasonic có máy tầm giá 4-5 triệu mà lọc tốt không nhỉ?
kết nhất là theo dõi được hạn sử dụng của tấm lọc qua smart phone
mấy hãng kia làm gì có

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019