Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Máy nghe nhạc Sony Walkman NWZ-B173F

TDNC
29/6/2012 6:47Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác yên tâm mà xúc! e mua con B133F đến nay cũng gần 6 năm r! chưa 1 lỗi j,pin có chai đi ít nhiều nhưng k ảnh hưởng lắm! nói chung là nghe tầm tầm cũng đc 2 ngày! còn thu âm thì e mấy lần thử thu âm cô giáo giảng bài r!trong phạm vi nhỏ như lớp học thì e thấy cũng khá rõ nét! vs nhu cầu trên của bạn thì chiếc này cũng hợp lý đó!rẻ,khỏe 😆
hiep_si
ĐẠI BÀNG
11 năm
dòng B vs dòng E của SONY dòng nào nghe nhạc hay hơn nhỉ?😃
mua cái này thà mua apple
mấy bác chưa nghe thử mà đã vội đánh giá, e thấy pin 3 ngày, âm bass rõ ràng thế mà bảo là đục, nghe bằng tai nghe đi kèm thì chán thật. đầu tư tai nghe thì hẵng tính chuyện nghe nhạc bằng Máy nghe nhạc.
có cách nào tắt đc cái đèn led của máy ko nhỉ mấy bác 😃
[ tf ]
TÍCH CỰC
11 năm
phần seting hình như có cái common seting thì fai đó bạn, trong đó có chỉnh led chỉnh tiếng beep
ban
ban nói rõ hơn đc ko 😁
mình ko rành cho lắm
[ tf ]
TÍCH CỰC
11 năm
@Hằng Bee bạn chọn nút home để nó lùi lại trang chính đi, rồi xoay xoay cái nút ra setting liền là được à
Các bác đi trước cho em hỏi con NWZ-B173F thì ấn vào format để copy nhạc vào lại từ đầu thì có ảnh hưởng gì không ạ?
Hay chỉ có cách del từng bài một ạ 😔
Chào mọi người
Mình có một máy Sony Walkman NWZ-B173F bị lỗi không bật lên được mặc. Khi mình cắm vào máy tính thì pin vẫn báo đầy. Mình có tìm firmware cho model này trên trang chủ và các diễn đàn đều không thấy. Bạn nào bị lỗi này chưa. Hoặc biết nơi nào có thể sửa được báo mình giúp nhé
Thanks
[ tf ]
TÍCH CỰC
10 năm
kiếm cây tăm chọt vào cái lỗ nhỏ reset thử coi lên ko,
con walkman cua minh cung bi nhu ban va sau khi chot e no 1 phat thi da len nguon tro lai. nguyen nhan la de het kiet pin
ai giúp em với!!! mình dùng con walkman nw- e043 ý!!! cho nhạc vào hiểu gì vậy, hàng xách tay nhật, lại còn lỡ format bó chứ!!! thanks các pro!! càng chi tiết càng tốt, em gà lắm.
ai giúp em với!!! mình dùng con walkman nw- e043 ý!!! cho nhạc vào hiểu gì vậy, hàng xách tay nhật, lại còn lỡ format bó chứ!!! thanks các pro!! càng chi tiết càng tốt, em gà lắm.
các bác có bác nào biết địa chỉ mua chiếc walkam này tại hà nội không mình tìm mãi mà chẳng thấy buồn quá ! mấy siêu thị thì đkm nó để ss mà gọi thì lại hết hàng giúp em với
😔((((((((((((((((
bibobibapro
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bin_hansome sao bác không mua con b183f mới ra ấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119