Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay máy rửa xe Karcher K2 Compact: Nhỏ gọn, áp lực mạnh, phù hợp gia đình

Nam Air
11/12/2016 14:53Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác chủ thớt cho em hỏi ngu tí là bác đổ dung dịch gì để phun ra bọt mịn như thế vậy? Có phải pha tỷ lệ gì không ạ?
nguyen1377
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TheLight201 Bác phải mua thêm 1 cái bình tạo ra bọt
@nguyen1377 dạ em cũng dùng máy karcher car như bác @Nam Air nó có cả bình bọt luôn rồi mà em thấy bác ấy xịt ra bọt mịn lắm còn em xịt nó loãng như nước vậy? k biết bác ấy dùng loại xà bông gì và pha với tỷ lệ thế nào mong bác chỉ em 😆)))
pva19871
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TheLight201 Theo em biết thì nó là "Dung dịch rửa xe không chạm" bác ạ. Bác có thể lên google tìm ra đầy.
pva19871
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các bạn ơi cho mình hỏi chút. Máy rửa xe Karcher K3 Full Control động cơ chổi than hay là động cơ cảm ứng từ thế ạ
@pva19871 Em này so với mấy em hàng Mỹ cũ thì sao ah, giá mấy em này khá tốt.
pva19871
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Osmopure con k3 full con trol sản xuất ở Đức thì phải
conghoda5
TÍCH CỰC
4 năm
Thấy khen cũng nhiều mà chê cũng không ít, định mua con rửa xe mà hoang mang quá.
chaobeyeu
TÍCH CỰC
4 năm
@conghoda5 Mua cái k3 3,4tr hồi bài này mới viết đến h xài 3 năm cũng khá ok . Hơi phí khi mua bản car&home mắc hơn mà 1 số cái k dùng tới , dùng mỗi 2 vòi cơ bản với xịt bọt . Nếu mua thì nên mua bản thường khoảng 2,5 đến 2,7 j đó thôi . Mua bản made in Germany nhé
conghoda5
TÍCH CỰC
4 năm
@chaobeyeu Thanks bạn
diphano
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái này đem đi vệ sinh điều hòa thì có ổn áp ko các bác
E cũng đag phân vân,ko biết nên mua con này hay con Hiroma hả các bác..thấy giá cũng xem xem nhau
chaobeyeu
TÍCH CỰC
4 năm
@phuc_tran260589 Con này mua bản china mới same same chứ mua bản xịn sx đức giá cao gấp đôi hiroma nhé b . Tùy nhu cầu thôi , dùng ít zác định chỉ xài 1 2 năm thì mua cũng ok
kangta000
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thời điểm này mua K2 compact hay K2 360 thì hợp lý các bác nhỉ
ndaiviet
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dòng K2 hiện có K2 Premium Full Control và K2 Full Control ( có bộ Car KIT), nòng phun chỉnh được tia nước rất ngon nhé các bác! So với đời K2 cũ thì hay hơn nhiều
Karcher Premium.png
ndaiviet
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bác nào thích dùng Full phụ kiện lấy con K2 Full Control, có cả đầu phun bọt tuyết, có cả cây rửa sân. Hiện đang có KM tặng nước rửa xin của Karcher và 1 tay súng phun tưới đa năng Aquamate
Pass: anh em tinh tế nhé các bác, ( dây nói không chín 1 chín ba 0 bốn chín sáu tám)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019