Trên tay máy sấy Electrolux: Có chức năng sấy nhanh, ít nhăn áo quần

Nam Air
13/7/2017 7:41Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁:D xưa nay vk giặt...xog phơi. Mình cũng thấy khô ngang nhau
Cơ mà tốt nhất nên phơi nắng cho sạch sẽ + diệt khuẩn
Nhà em có cái máy đa năng, kiêm luôn catset, đá một cái là nó hát nguyên ngày không tắt được. ;):p:p:p:p
Phuc2oi
TÍCH CỰC
7 năm
Vậy là sao?????
Hay ý bác bác giặt đồ là bác bỏ đồ vô máy giặt nhỉ? Mình cứ nghĩ là giặt tay chứ, bỏ đồ vào tốn mấy công mà kể =))
thangtin47
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chắc bài này nên để dạng
chứ ko nên để [trên tay], vì chỉ nói tính năng, ko thấy chê, ko nói hạn chế 😃
Ví dụ như loại vải, các bạn bỏ cái áo thun size M sấy vài bữa là thành size S cho xem 😁
locdo75
TÍCH CỰC
7 năm
@thangtin47

Cái máy sấy này với công nghệ cũ của hơn chục năm trước. Vừa mắc công, vừa tốn diện tích, vừa tốn điện mà giá không có rẻ tý nào.
Ai muốn mua nên tìm hiểu kỹ. Anh em kỹ thuật họ biết tỏng hàng Elec mà.
@thangtin47
Nội dung QC

áo thun nào có đề không được dùng máy sấy thì nó mới shrink, còn áo bình thường thì bác sấy tới tết cũng không có co lại.

và đây là bài trên tay, không phải bài đánh giá nhé
trexanhvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mọi hôm thì tôi ủng hộ máy dặt hãng Elex nhưng mua về dùng thì thấy nó không sạch ( có phải do cách mình dùng không) Nếu được AD thêm bài hướng dẫn sử dụng nó nữa thì đẹp. Cám ơn AD nhiều
Có điều kiện thì xài thôi, sợ éo gì 😁
think pad
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã dùng qua. Sướng nhất là sấy xong, đồ còn nóng thì chỉ cần giũ rồi treo, khỏi ủi. Tiết kiệm được mớ thời gian.
Có điều kiện thì mua phòng trừ mùa ẩm ướt cũng được còn mình vẫn thích phơi quần áo khô tự nhiên hơn.
congtubuon
TÍCH CỰC
7 năm
Tôi phát rồ lên với cái máy giặt và cái máy hút bụi của hãng "Ê lúc tôi lắc" này.
Mua đúng dịp tết nên vừa qua năm mới cũng ngại 1 đổi 1 vì tâm lý xui xẻo đầu năm.
text3vn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới nói vk mua máy sấy quần áo vk quát: Anh lại bắt chước Tây à? Cái xứ người ta nhiệt độ cao nhất chỉ mười mấy độ, mùa đông tuyết đóng cục cục, thì người ta dùng máy sấy hàng ngày trong cuộc sống là đúng rồi. Anh coi VN nóng muốn cháy da, cháy thịt thì sấy sấy cái gì?
- Ờ.
@text3vn Tới mùa mưa mới thấy nó hữu dụng bác à😃
cho hỏi cái vòng tay bác chủ mua ở đâu vậy?
loc lai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiêu thụ điện năng mỗi lần sấy full tải khoảng bao nhiêu ad?
@loc lai Thực ra mình thấy có cái máy sấy, đặc biệt kiểu thiết kế của Electrolux thì cũng không tốn diện tích lắm.
Nhà em cũng đang tính mua cái máy sấy cho nó khỏe người mà vợ thì cứ ậm ờ, tiếc tiền, kêu mưa gió mấy hôm thôi nhằm nhò gì. Nắng lên đem phơi là ok ngay. Mà mấy ngày mưa, quần áo phơi trong nhà ủ mùi ghê lắm các bác
quadanmuuu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Rất Lạnh Lùng Quất luôn đi bác ơi, cho nó khỏi mệt người, hàng Elec thì cũng ko cần lo về chất lượng đâu.
@quadanmuuu Chuẩn luôn, chưa xài thì hay đoán nó tốn điện chứ dùng rồi sẽ biết ngay, ngỡ ngàng vì thấy nó tiết kiệm được nhiều thứ. Em đã xài và so sánh hóa đơn tiền điện tháng trước và sau khi mua, không có chênh nhau nhiều đâu mà lo
quadanmuuu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Michel trần Dòng sản phẩm của Electrolux mà bác ơi 😆)
maka13
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Michel trần Của bác là máy sấy thông hơi hay ngưng tụ thế ạ?
Ủa mà xài máy sấy thì quần áo có dễ nhăn không bác? em đi làm toàn quần tây sơ mi cả tuần, giặt máy mà còn nhăn ủi mệt bở hơi tay rồi :eek::eek::eek:
uranos
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Game Thủ_SG Đỡ nhăn hơn phơi bạn ạ. Nhưng sơ mi kiểu gì cũng phải là, kể cả giặt tay
mrpidda
ĐẠI BÀNG
7 năm
@uranos Tùy mình chọn chế độ bạn ơi, như nhà mình Fast 40 tính ra mất có 30p là xong toàn bộ núi đồ 😁
BKC_SG
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cũng muốn lắm nhưng đang tìm hiểu thêm tí bác ơi, thời tiết là một vấn đề mà còn nhiều vấn đề khác nữa, nếu con máy sấy Elec này ổn thì quất luôn
Em cũng mới tậu con này nè mọi người ơi, công nhận cái chế độ sấy nhanh quá đã 30p là khô luôn, thách thức mọi thời tiết luôn nha.
khunglongg
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy các bác nói mà em cũng cuồng ghê, cũng ham hố muốn tậu thử con máy sấy hơi nước EDS7552 này về cho nó sung sướng 😁
Gold1111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy có chiếm không gian bao nhiêu đâu bác? Làm gì mà chật chội tới nỗi chứ nhỉ. Có góc nhỏ thôi mà
@Gold1111 Thật luôn à bác ơi, vẫn xài tốt chứ ạ? Vậy thì quá sung sướng rồi. kaka nhà em ở chung cư ít diện tích làm nên là mua thêm cái gì cũng khó mà tìm chỗ nhét vào
Tháng đầu tiên rinh em này về mình để ý rất kỹ, tiền điện không tăng cao là nhiêu, tạm tạm như các thiết bị điện khác thôi.
@Lý Hoàng Nam Loại này cũng dễ sử dụng nên các cụ nhà mình vẫn cứ gọi là vô tư luôn, em nghỉ bác nên đầu tư sớm 😃
Nhà mình cũng xài nhiều đồ của thương hiệu này rồi, nên cũng tin tưởng. Thấy nhiều bác chê hàng Elec, chứ em thấy xài êm ru, máy giặt, tủ lạnh, bếp từ 3-4 năm rồi còn ngon chán. Còn máy sấy thì chưa có nhu cầu lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019