Trên tay máy tính bảng Asus MeMO Pad giá 3,5 triệu chính hãng

Trung Dt
6/2/2013 19:46Phản hồi: 749
749 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguoidien97
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có 3G nhỉ...
@nguoidien97 Có 3G thì chắc nó đội lên tầm 1tr nữa. Mà nó có OTG cắm usb 3G vào dùng cũng đc
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duytungnguyen Co 3g Nha ban.. moi mua 1 con tang vo

Sent from my ME172V using Tinhte.vn
mấy anh em cho mình hỏi cái này xí nha mình có sài cái máy tinh bảng với hệ điều hành android 2.3.4 nhưng thời gian gần đây cứ khởi động máy lên la bị đứng ko vào đươc giao dien bên trong của máy như lúc trước để sử dung ai biết bày mình cách sửa chửa với
chip 1G lõi đơn thì buồn nhỉ ? ngta xài lõi kép là ít
spirit3x
TÍCH CỰC
11 năm
coi cái clip thấy lag tưng bừng 😕
không có 3g thì cũng sẽ thất bại thôi 😁
Cái hấp dẫn nhất trong cấu hình của em này là RAM 1G. 😁
tvt1687
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình mua rồi.máy xài ổn.mát.có vẻ hơi lagg chút nhưng đối với mình ko có nhu cầu cao nên ổn.web qua wifi nhanh,game nhẹ vô tư.
@tvt1687 Để quý sau mua luôn cái fonepad luôn. Chạy chip Intel luôn, chắc sẽ đắt hơn con này xíu. Nhưng mà đủ nhu cầu của mình.
Thằng bạn nó xài cái Transformer Pad Infinity (700 gì áh thì phải) nhìn đẹp ghê mà mạnh nữa. Nó cho mượn cầm có chút àh. Hjx
tiền của của đó , cái nè chắc cầm nghe nhạc quá , chứ 1G lzi đc trời😁
@NguyenHa234 Đủ đọc sách vs lướt web rồi bạn :D
Game tầm infinity blade 2, asphalt 7, fifa 13, wild blood chơi ổn không mấy bác! Test thử rồi cho em xin ý kiến với.. Đang có nhu cầu sút 1 em
@thanhnanolmhg Mình nghĩ là bạn nên kiếm 1 em ngon hơn, chứ cấu hình này khó mà gánh đc mấy game cỡ đó 😁
Mmonster
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhnanolmhg nexus 7 đi, fifa asphalt cả GB, chạy ko nỗi là cái chắc, em mình xài Nexus 7 mình chép cho nó fifa, need for speed most wanted chơi rất đã
đang dành tiền kiếm cái n7 về xài mà thấy cái này cũng thấy ham ham, nhu cầu mình k cao, lướt web xem film với đọc sách thôi à, game chơi đc thì tốt, k dc cũng chả sao 😃
mua nexus 3g 32g ck 7t6 cau hinh khung

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
Theo mng thì nên mua cái này hay playbook 1 ạ ?
minh get nhat nan hinh 7inch ma vien phai vien trai to dung. 7 iicnh vien 2 ben nho thoi khi minh diung cam nhu phone con vien tren vien duoi to la hop lj. the mou phat huy the manh 7inch so voi 10 icnh. dung la chang co chut sang tao nao ca. uoc mo smart phone man hinh 6,...inch vien man hinh ca bon canh sieu mong. vien man hinh ca bon canh sieu mong chac apple se nghi ra dau tien nhung sau minh. cu cho ma coi

@khacthanh87lc Lại Apple. Bó tay luôn 😃 Gom đủ lúa rồi, xúc em này thôi 😁
@duytungnguyen j ma lai app minh ko phai fan app dau nhhung rui se la.su that

ai dung con nay chua. ngon wa co ca 3 g ma chua den 3t
http://www.dangcapso.com/Desktop.aspx/Chi-tiet-san-pham/3GAMPE/May_tinh_bang_Ampe_A78_Dualcore-Sim_3G-Ampe_A78_Dualcore/

Link_vu
ĐẠI BÀNG
11 năm
quan tâm e này quá 😁
yenvirus
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá cả và cấu hình đều tốt, ít nhất cũng hơn ss galaxy tab 7 giá gấp đôi.
3g có thể dùng usb 3g như nexus 7
Chỉ tiếc là không có dock để kết nối HDMI
em chẳng kì vọng gì vào cái máy này
nguoi co tien ma

ABCShop
ĐẠI BÀNG
11 năm
Oh, máy ko có 3G & chip đơn nhân nên giá thành khá rẻ nhĩ. Tạo điều kiện cho những ai bắt đầu làm quen với Tablet 😁
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ABCShop Ban da su dung chua ma noi khong co 3g

Sent from my ME172V using Tinhte.vn
@vytintin Oh mình thấy thông số kĩ thuật của nó ko có khe cắm SIM 3G mà. Được cái cắm USB 3G thì mạng nào nó cũng nhận
ABCShop
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vytintin Thông số kĩ thuật ghi rõ ràng là ko có khe gắn Sim 3G mà bạn nói gì vậy. Còn việc gắn được USB 3G hay không thì mình chẳng bàn. Thiệt chán với bạn!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019