Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay máy tính bảng PI C002, giá tốt cấu hình cao

sonlazio
6/4/2011 3:43Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko biết dùng cảm ứng, pin, bộ vi sử lý của nó có tốt ko hay lại dùng đc 1 time lại hỏng hóc thì mệt lắm
Chào các bạn!
Máy C002 cãm ứng điện dung đa điễm,chip Sam Sung 1Ghz, ram 512 và linh kien máy bảo hành 1 năm theo quy định. Có trên phiếu bảo hành đó bạn. 😃
Các bạn có thể đến showroom test máy trước đó bạn.
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
@PiVietnam Jờ mình muốn mua 1 con E003, sau 30 nhận máy theo như quảng cáo! Như zậy có test máy được k?
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sẵn đây PIVietnam cho mình hỏi là, máy PI E003 thực tế có giống như quảng cáo k? Tại tru sở PI ở TP HCM có cho test máy trước khi mua k? Thanks nhiều!
@cumi8680 Chào bạn.
Bạn có thể đến địa chỉ: 243/9/21 tô hiến thành, p13, q10. Để test máy trước khi đặt hàng đó bạn.
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
ok! Thứ 7 này mình sẽ ghé!
đang chờ tới ngày lấy e 003 về đây 😃
công ty úp vài clip về e003 đi
tìm hoài hôk thấy clip đâu cả
nhìn bẩn bẩn
kô thể chấp nhận được
mua đi rồi biết ngay thôi
http://www.tinhte.vn/threads/1555561/
nếu mua cái này, ae mua iphone 4 hàng đắp chăn của bác henrytran89 dùng có lý không. chỉ có 4 triệu 3. sau này unlock được thì dùng bình thường luôn với lại hàng của táo thì ae biết chất lượng sẵn rùi 😁.
Toàn nhập linh kiện của tầu khựa về lắp ráp mà nói tốt , nghi ngờ chất lượng quá các bác ạ .ram có 512 thì chạy mượt cái lỗi gì chứ
Nói chung không nên mua, các bạn ạ. Ráng để dành thêm chút tiền, mua một lần hàng chất lượng. Dùng hàng rẻ, sẽ thấy cái cảnh đi bảo hành, sửa chữa mệt lắm, thời gian đó làm ra biết bao nhiêu tiền, mà đã vậy còn mang cục tức vào mình nữa. Cãi nhau với mấy thằng kỹ thuật cũng mệt. Tốt nhất mua 1 em chất lượng, nhiều người dùng
@nhatmyhien1986 Bác nói đúng lắm tôi cũng đã dùng cơ man điện thoại các loại rồi , giờ tôi nghe thấy hàng tầu. Và hàng xách tay là sợ vãi đái cả ra quần đó bác ạ😁
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019