Trên tay máy tính Chromebox của Google

sonlazio
10/7/2012 2:29Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn đẹp nhỉ!
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
việt nam coi bộ không ai dùng rồi, với số tiền ấy mua một cái android box có vẽ thực tiễn hơn cái chromebox này... đúng là cái gì cũng trên mây hết, ảo quá
cofd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu là CPU Intel thì cài windows được. Chỉ cần format ổ cứng thôi 😆
Bác viết tiếp bài vọc máy,cài o.s nào khác ngoài chrome xem có được ko.
anhquyen05
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời ơi ăn cắp thiết kế của mac mini một cách trắng trợn!:eek::eek::eek::eek:
DailyLovely
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao bác k chạy thử luôn cho anh em vậy...
ko bằng mac mini
tsonmodelch
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu có thêm một bài đánh giá chi tiết và test phần cứng luôn hay quá, chú tranh thủ làm luôn nhé....
thay đc cái bộ nhớ + hđh k nhỉ?
npbk8187
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình muốn hỏi,nếu 1 HĐH hoạt động hoàn toàn trên internet,thì chỉ cần đảm bảo cấu hình máy có thể lướt web và giải mã web tốt là được rồi,cần gì phải dùng đến core i5 và 4GB Ram...có dư quá ko?
hakaji
ĐẠI BÀNG
12 năm
@npbk8187 Vậy bạn mua chip core 2 ở đâu để lắp vào máy? Không kể đến rất nhiều chương trình nền đám mây rất ngốn ram. Bạn xem phim HD trên mạng bằng chip Atom sao?
hehe1110j
TÍCH CỰC
12 năm
Nhỏ gọn.Có tí giống mac mini nhỉ?
đúng là mây lun, trên mây thì viễn vông lắm 😁
sao cái THẰNG google cứ adua và bắt trước apple nhỉ, hết theo dõi rồi bắt trước, chỉ giỏi cái ĂN CẮP chất xàm của hãng khác và "hô biến"thành của mỉnh,con VỊT xấu xí không thể hóa thành Thiên nga được đâu nhé, chỉ mãi là vịt thôi 😃
haipoop
ĐẠI BÀNG
12 năm
@be dat mong mo Còn 1 cái google ko bắt chước là kiện cáo lung tung, nên bạn cũng đừng chờ mong google thành con vịt...
haipoop
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này thấy thích hợp với người hay soạn thảo văn bản, email, excel ở việt nam đó chứ. Nếu ko có dây mạng thì có usb 3g, sợ gì nữa...
Sao không chạy thử nhỉ. 😃
kebactinh86
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao google ko phát triển android cho pc cấu hình khủng này nhỉ quản lý chuột và bàn phím tốt hơn chút là đc vì cộng đồng android của google đang trên đà lớn mạnh thay vì phân tán nhìu mảng nên chuyên tâm vào mảng android thì hay hơn
Dung lượng có chí xíu. Mà ko biết nó chạy dc những j mà window có ko nhĩ?
đúng như chủ topic đã nói . ở VN thì còn nhìu mặt hàng công nghệ đáng cân nhắc hơn !
mua còn này về cài win có vẻ hợp lý ah

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019