Trên tay máy tính Chromebox của Google

sonlazio
10/7/2012 2:29Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hdh chrome này hay ko ta?
hackerZ
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn giống con này nhỉ 😁
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
quá chán
q128
TÍCH CỰC
12 năm
sao không cắm vào màn hình xem giao diện chơi
ko xem tiêu đề thì ko đoán đc đây là 1 chiếc PC, hình dáng trông kì lạ gọn nhẹ thật 😁
Chrome OS là hệ điều hành cho tương lai, dùng bây giờ chưa thực tế lắm.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Hungtrinh36
ĐẠI BÀNG
12 năm
chả biết dùng làm gì nữa khi mà không có cổng VGA
moonblack
TÍCH CỰC
12 năm
chơi thì đc chứ cần thiết thì ko
không thích dùng loại này lắm,lên miên núi không có mạng thì truy cập dữ liệu kiểu gì đây
ko bit co the thay the dau phat HD dc ko nhi hihi, cam vao tivi thành smart TV 😁
mua đc cũng tốt
"cờ rom bót" ......mỗi lần xem preview là ngán nhất khoản phát âm tiếng anh của các bác Tinh Tế. rõ ràng là chưa thật sự "Tinh Tế" đâu bác sonlazio ạ. Anh em tụi em rất cám ơn các bác vì đã dày công viết bài, dịch bài và lam video để cho anh em tiếp cận với những cái mới của công nghệ. Nhưng việc các bác phát âm sai tè le sẽ làm cho những thành viên khác có thể đọc sai theo, vì họ cứ nghĩ là các bác đọc đúng. Bác nghĩ sao nếu có khoảng 50% anh em thành viên của Tinh Tế đọc sai tên rất nhiều thiết bị hoặc công nghệ mới?? 😔. Còn nữa, việc đọc đúng mấy cái tên đó có gì khó đâu, và các bác cứ đọc sai như thế thì có nghĩa là các bác không tôn trọng người đọc rồi đấy...view mà tăng thì các bác cũng có lợi nhiều lắm ( vấn đề này chác các bác hiểu rõ hơn ai hết ). Mong là tình hình phát âm tiếng anh sẽ sớm được cải thiện.

Thanks.
cạnh tranh với apple đây
singasong
ĐẠI BÀNG
12 năm
i chang mac mini của apple 😃 copy không biết ngượng...
acmahello
ĐẠI BÀNG
5 năm
vừa lấy em asus flip c302 về chơi sale nên có 300 usd thôi . ship và phí 1 trieu 5. lần đầu trên tay mở ra như macbook pro 2018 mở ra là open win os chrome liền. nhẹ 1k2 . to hơn ipad 4 1 xí. em này 12.5 . bao xách nách. chạy web mượt mà cài app android cũng dễ dàng. nhưng hơi khác điện thoại 1 tí. cũng phải open unknow app 😆 wt app. hình trên tay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019