Trên tay Mobistar Touch Kem 452

BoyGau
5/10/2012 12:17Phản hồi: 79
Trên tay Mobistar Touch Kem 452
Sau đây mình xin trích clip giới thiệu Kem 452 từ anh Hiệp . Mời các bạn nhận xét ( nên lựa HD xem cho rõ nha
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
gần 4.9tr thì có nhiều điện thoại khác đáng mua hơn,chất lượng không theo thời gian
@.win8pro. Bạn chỉ mình với giá 4.9 mà mua được nhiều cái chất lượng nha.
Không chơi 2nd nha!!
Chơi đồ 2nd thì không phải dân chơi điện thoại. Mua đồ nào cũng là đồ Trung Quốc hết.
Thằng bạn chơi con Lu6200 của LG (2nd). Móc khỏi túi là mấy cái icon nhảy tá lả. Ông anh mua sky r2, nhìn mặt sau thì cái giấy quỳ màu hồng rồi. màn hình thì có vết trầy.
Nói chung nếu đã xài smartfone thì nên coi trải nghiệm là cái đích. Chê tới chê lui có gì hay??
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
đa số là phiếu off 20% nên còn 3t9 thoai cũng tạm ổn hj
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mobiistar Touch Kem 430 có nhiều người mắc lỗi sập nguồn liên tục, một ngày vài lần
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
@.win8pro. Hèm bạn đem ra hãng hỏi vì sao sập nguồn chưa
@.win8pro.
@HoanVuBBCC Bạn xài smartfone thì cái đó dù là hàng hiệu cũng gặp nữa bạn ơi.
Đem ra bảo hành là hết liền. Concamera thì khi nào xách đi rửa hình mới biết đẹp xấu. Mình thấy như nhau.
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết ken 452 khá hơn k
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều người fê cái gọi là 12. nhưng chỉ cần 5. như nokia thì thấy đã khủng rồi, 12. ảo
@.win8pro. Tui cá bạn có cái áo thun nào mua của mấy công ty tại Việt nam mà 100% là Việt Nam.

bạn bó cái sign bên dưới đi nha. Ghét cái loại hay móc mỉa lắm!!
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuvinhvina không cần cá, vài ngày nữa có smartphone của viettel do chính người Việt làm, bạn thua chắc rồi bạn ơi
Nerous
ĐẠI BÀNG
12 năm
3t7 cho S22 và cho 3t9 cho touch kem 452 ram 1 GB và chuẩn qHD
Đáng để suy nghĩ đấy !!!
HoanVuBBCC
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Nerous Giá kem 4,850tr là giá chính thức, ko tính offf

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Nerous UH đợt này ra cửa hàng xem cái nào hơn mà
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu có dịp về Bình Định bạn sẽ thấy một điều là bạn bước vào bất kỳ cửa hàng điện thoại lớn nào hoặc các trung tâm di động, thậm chí là có nhiều nhà phân phối ( thegioididong-cty huonggiang-cty vienlien....) và hàng loạt các công ty khác, bạn chỉ cần hỏi "ở nơi mình có bán qmobile không" thì lập tức nhận được câu trả lời "không anh ơi, chỗ em chỉ bán điện thoại chính hãng" 😁, mobiistar thì còn được thegioididong va viettel bán, chỉ 2 nơi duy nhất trên một rừng công ty thấy là tự hiểu luôn:D
@.win8pro. thegioididong-cty là cái quái gì thế win8pro. Hệ thống siêu thị nhái TGDD à, vãi hàng. Nghe nói chú chỉ chơi với hàng "Hiệu" mà.
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangantoni ôi trời bác không hiểu à cty huong giang, đọc chi cái dấu gạch, bó tay bạn luôn bạn ơi, đọc hiểu truớc khi trích nha
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
chả thế đt đểu thì lm gì bọn nào nhập về bán đâu
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
hồi trước h.k.phone cũng nổ là showrom trên toàn quốc, Bình Định cũng chơi 2 cái, thế mà giờ lên trang chủ h.k xem hệ thống showrom làm gì có BĐ nữa 😁, nói thật là về mình mà muốn mua những điện thoại lạo này thì hơi bị hiếm
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế mí kêu cháy hàng
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
4củ 9 m gom thêm tạ thóc mua sky a820 vãi hơn nhìu
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mits LaZy 9 xác
@Mits LaZy Bạn mua thử chưa??
Nhìn xung quanh trày trụa tá lả.
sky là hàng 2nd. Làm sao sướng bằng "bóc tem" Cái sướng "bóc tem" mới thể hiện dân chơi điện thoại. Dù là hàng thương hiệu không quá nổi tiếng.

Xài Nokia 5233 chưa. Chức năng có gì khác smartfone. Xài FPT b991 chưa?
@.win8pro. Tưởng gì

Cũng xài 2nd mà lại 9 với "xác"

Đồ mới thì làm gì có chuyện chỉ thêm vài tạ gạo chứ mấy chú!!???
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
chơi lần 1 không dám lần 2 nên không ai mua, phải đóng cửa thôi
Nerous
ĐẠI BÀNG
12 năm
4m9 mà mua touch kem 452 thì quá phí ... vì có off xuống còn 3m9 nên mới xem xét nó với S22 thôi !!!
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
chán cái chíp Mtk 6577 này m nghe nói chỉ hỗ trợ cam8 chấm là kịch mo. đây lại lên tận 12 chấm nghe vô lý gê
@Mits LaZy Nội suy thôi bác, tức là trong máy tích hợp zoom số luôn đó.Hình thì bự thật, nhưng mờ căm.
HoanVuBBCC
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vatumitu phần lớn camera tàu nội suy, cảm biến cũng cùi bắp nên cho ra ảnh mờ, ko chi tiết, màu nhạt.
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
chip MTK ổn định hơn Qualcom..dễ root hơn Qualcom..
tan512
TÍCH CỰC
12 năm
@Baragon Prồ quá !!!
bèo bèo xài sky A760s cũng qua mặt hàng kem này rùi nhìn Adreno 220 mà so với SGX531 thui ruiz chơi game lag khiếp lun
Nhưng sky về phải fix cho ai rành công nghê còn mbs về sập nguồn phải kiếm rom khác
mỗi lần có MBS giới thiệu sản phẩm là có win8pro nhảy zô táp...=]]...giống như chờ sẵn trên 4rum...vừa thấy là nhảy vào táp 😆
bom0110
TÍCH CỰC
12 năm
@.win8pro. Sao ko trích nốt bài cuối cùng của tôi đi, thấy nói đúng quá à? Tôi ko là gì cả, nhưng ít ra cũng hiểu vấn đề hơn bạn và khôn hơn nhiều người, thu nhập cao hơn nhiều người. Bỏ cái chữ ký đấy đi, nghe giáo điều, giả tạo lắm. Nếu thật sự yêu VN, muốn nước VN và thương hiệu VN được phát triển thì bỏ cái kiểu vùi dập ko thương tiếc thương hiệu VN từ trong trứng nước đấy đi.
bom0110
TÍCH CỰC
12 năm
@.win8pro. bỏ cái kiểu trích vài từ này đi, nó làm người khác đọc ko kỹ hiểu sai vấn đề đấy. Thấy nói đúng quá nên chỉ biết trích mỗi câu này thôi à?
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bom0110 bạn đang xúc phạm đến dân tộc rồi bạn à, vậy mà bạn còn tự hào , một người đứng đầu đất nước cũng không bao giờ dám nói vậy, tôi chẳng biết bạn thu nhập bao nhiêu, giàu hay ngheo, bạn đừng nên khoe, bạn là người gì tự hiểu khi dùng từ ngữ nhu vậy, thôi không thể nói với bạn được
.win8pro.
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bom0110 trong một câu như thế nào không cần biết nhưng có nhũng chữ đấy là đã quá xúc phạm đến danh dự dân tộc rồi, là người có học làm việc thu nhập cao, thì lời nói phải tương xứng với học thức, trong một bài văn thì một từ mang ý nghĩ xúc phạm cũng không được dùng nói chỉ với vài câu bạn đã....
chán wá 4.8m lận. bác nào có off 30% ko cho e vs.
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
hồi tr m bị bên mobistar locker nich vì tội chê sp của họ đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019