Trên tay một số ốp xịn cho iPhone 11 Pro

cuhiep
10/10/2019 17:5Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ốp gọn nhé cho XR. Có lỗ thoát hơi nóng. Tuy ko biết có thoát nổi ko kkk
quanhp68
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng hàng này từ X đến Xs max và h là Pro max. Đang chờ ốp trong và cứng chính hãng Apple mà chưa về Vn.
quanhp68
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang chờ ốp cứng, trong của Apple.còn h vẫn dùng em này.
redosolo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mong muốn được tặng ốp để có cớ mua iPhone 11
babjboj
ĐẠI BÀNG
5 năm
@babjboj đã và đang xài từ x-xs max và giờ là pro max. Đắt sắt ra miếng nhé bác. Hàng handmade nên giá cao, bù lại ko đụng hàng nhiều và rất độc đáo. Cầm trên tay mới thấy nó đẹp và đẳng cấp. Bạn cứ thử đi. Mình chưa điên mà đã dùng liên tục ốp này qua 3 đời máy rồi. Độ bền thì rất tốt nhé
Mình đang dùng cái promax của totu nói chung cũng chỉ để tránh xước máy. Hi vọng đc cái UAG Monarch, nếu ko trúng mà bác nào trúng để rẻ lại cho em nhé
@blackberryvietnam Cái trong bài của 11 pro 😆)
cvn
TÍCH CỰC
5 năm
Lâu nay mình không dùng ốp lưng nữa mà chỉ dùng tấm dán PPF. Mục đích duy nhất là cầm không bị trơn so với không dán và vẫn giữ được vẻ đẹp (màu sắc, chất liệu, hình dáng) của cái điện thoại.
Đã từng dùng qua ốp của UAG, ốp kín khít vào điện thoại nên ngăn bụi lọt vào khá tốt và mỗi lần muốn gỡ đt ra khỏi ốp cũng phê luôn.
dlcr
TÍCH CỰC
5 năm
Kiếm ốp trước khi mua máy nè
May mắn được tặng ốp mới mạnh dạn lên pro 😃
tavietlinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng UAG Monarch cho em XS, cầm đầm tay dù hơi dày xíu. Nếu mà có điều kiện lên 11 Pro thì sẽ mua dùng tiếp 😃;)
@tavietlinh Xin chúc mừng bạn đã là người may mắn trúng ốp XUNDD. Bạn vui lòng check inbox giúp mình nhé .
bomy
CAO CẤP
5 năm
Xài nhiều ốp nhưng thích nhất là 2 cái này. 1 của supcase cầm êm hơn, xdoria thì hầm hố hơn 0C0748EC-5722-4880-BE22-5F1580F04CDB.jpeg
ken863
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kiếm ốp để từ Xs Max lên Pro Max 😆 Cá nhân vẫn thích ốp của Apple.
Hay mua case spigen hơn UAG ... cũng rẻ và đẹp !
ĐQ Đại
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dòng UAG Mornach nhìn nam tính lạnh lùng mạnh mẽ thế mà ad lại không thích, tặng em nhé =)))))
Tudzi55
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết xài ốp là gì đt trầy móp tùn lum ip8+
tancantn
TÍCH CỰC
5 năm
Mong trúng ốp UAG Monarch để đc trải nghiệm ốp xịn nhất của UAG 😃
Em cũng định mua op uag cho cái pro max đây ạ.
thghnh
ĐẠI BÀNG
5 năm
sau một thời gian dùng 2 loại ốp UAG Mornarch và Ốp da Apple mình thấy 2 ốp này đều bảo vệ tốt, ốp da Apple hay trầy xước và va chạm mạnh bị rách da, UAG thì siêu bền chỉ ném mới hư máy nhưng chỉ phù hợp với dòng máy nhỏ hơn như 11, ốp 11 pro khiến máy quá to

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019