[Trên tay] Những cảm nhận đầu tiên về GALAXY Tab 7.7

TDNC
16/1/2012 2:15Phản hồi: 322
322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cần bản P6800DXLA2_CSC_XXV.exe của việt nam thanks bạn
haovh_85
TÍCH CỰC
12 năm
@dangvangiang Tối nay mình up lên cho bạn.
haovh_85
TÍCH CỰC
12 năm
Của bạn đây nhé:
Have Fun!
@haovh_85 thanks ban!
haovh_85
TÍCH CỰC
12 năm
@dangvangiang Đợi quả ICS cho em nó mà lâu quá. Đang muốn trải nghiệm OS mới xem em nó thế nào 😃
Adayroi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@haovh_85 Bạn cho hỏi: đây có phải là bản gốc của samsung galaxy tab 7.7 không?
cài bản này là bảo hành được phải không?
Cám ơn bạn.
haovh_85
TÍCH CỰC
12 năm
@Adayroi Nó là bản Stock Rom đó bạn nhé. Up bản này vào bạn đi bảo hành thoải mái luôn.
Mình cũng mong mà chưa thấy thông tin gì. Phải dùng ICS thì mới biết mình có sai lầm không khi quyết định mua Tab 7.7 thay vì Ipad3 - Android 3.2 lề mề quá ^_^
Hình như tab 7.7 không có widged cho phần nghe nhạc,mình đã tìm trong application nhưng không hề thấy,bác nào biết apps nào ngon thì chỉ minh với nhé,thanks nhiều.
Mình đang dùng con Tab 7.7 thay thoi lượng Pin nhu sau! Nếu có Wifi và độ sáng 25% thấy cứ mỗi 3-5 phut 1% PIN, con khi tắt hết tất cả và giảm sáng 0% thì thấy khoang 7-9 phut 1% pin mọi người xem như vậy có bình thường không!
Quan trọng là bạn dùng những gì(web, game , app?) trong lúc test đó? Chứ mình thấy con này pin thế là rất tốt rồi.
Con này nghe nhạc để EQ chế độ Rock nghê phê quá. Tất nhiên là nghe qua Headphone hoặc loa rời. Đang phân vân không biết nên mua thêm cái máy nghe nhạc cho nó chuyên dụng hay cứ dùng em tab 7.7 này?
ohlexus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có kết nối USB mà ko nhìn thấy cổng USB ở đâu các bạn nhỉ
haovh_85
TÍCH CỰC
12 năm
@ohlexus Con này có cổng nối dài ra USB thôi bạn ạ ko có cổng trực tiếp trên máy.
ohlexus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@haovh_85 Như kiểu cáp OTG của samsung S2 ấy hả, có thể cắm chuột vs bàn phím đc không bạn. và cổng nối dài này phải mua ngoài ak bạn.
Bạn nào dùng excell trên em này rùi cho mình hỏi xíu: tốc độ đễ xử lý 1 file excell khoảng 7-8Mb và có khoảng 40 sheet thì tốc độ có chấp nhận đc ko?
Đang ngâm cứu để ring em nó.
bài viết hay, đúng là mod có khác
hix, rao bán mãi mà ko ai mua con tab 7.7 cua mình

Gửi từ GT-P6800 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
mocmeo77
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dangvangiang banj cho sdt nhe...máy đã bán chưa..nếu giá k mình lấy
@mocmeo77 ui mình bán lâu rùi bạn à
cvn
TÍCH CỰC
12 năm
Mình vừa lấy Tab 7.7 hôm nay. Lần đầu dùng Tablet Android (dù điện thoại Android thì dùng nhiều rồi) nên chưa thấy sướng. Chậm, lag. Màn hình 7.7 cũng bé quá, chữ nghĩa cứ bé ti hin nhìn toét hết mắt.

Hy vọng ICS sẽ ngon hơn!
@cvn đã là 7.7 rồi, bác mún to thì mua 10.1 hay ipad đi, gọn thế này là vô cùng tiện lợi, thử tối nằm trên giường mà xài ipad thử xem, 2tiếng thôi là mún rã cái tay rồi. Thế mà cũng nói cho đc, ko thik hả bán lại mình đi, oki?
cvn
TÍCH CỰC
12 năm
@REDPHONE Thích thì PM khẩn cấp ! 😃
@cvn bạn cho số điện thoại liên lạc. Tôi đang tính mua đây
Lương công chức biết đời nào có được em nó !!!!!!!!!
có bác nào muốn đổi sang galaxy note thì giao lưu nha.
đang tính bán con tab 7.7 đây
@nguyenlong12 Bài gần nhất là vào ngày 25/5. Ai mua thì cũng mua xong rồi
ơ. Mình cũng đang định sắm con galaxy tab 7.7. bác nào có thì up nhé
@niemkieuhanh đang có 1 cây mún bán, cần thì pm inbox nhé, thanks
Có bác nào bán tab 7.7 thì nhắn tin vào box của mình nha. Tks

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Có bác nào bán tab 7.7 thì nhắn tin vào box của mình nha. Tks

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Báo cáo là đã mua BB playbook rồi nhé cho đồng bộ với em điện thoại BB 9000 của mình
Đẹp quá @@

Những giọt nước mắt đắng cay,xót xa rơi xuống mộ người thân chính là những lời chưa kịp nói và những điều chưa kịp làm.
-Harriet Beecher Stowe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019