Trên tay Nokia 6: Cuối cùng thì Nokia đã quay trở lại

Didu
8/2/2017 7:6Phản hồi: 317
317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này tạm thời, chờ loại Luxury
Có khi phải thuê Elop về 😃
Bình thường ko xấu cũng ko đẹp chỉ còn chờ giá đẹp thôi, tầm 5tr thì ok.
Mặt trước ổn, mặt sau xấu quá.
@bud's Mình thấy cả trước và sau đều xấu ! nó có khác mấy con lumia đâu :p:p:p
Mình đoán nếu mua máy này về sẽ bị bạn bè hỏi : ủa, giờ vẫn còn xài lúa mì hở mày, ......blabla Sau đó phải giải thích : ko phải đâu , cái này là NoKia 6 blabla....:p:p:p
@phongba046 Ờ rồi sao. Mua iphone ra đường mà lòe gái. Haiz. Riêng tôi thấy thiết kế của lumia vẫn đẹp hơn một đống bây giờ
Chau757
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiết kế cũng ổn mà đối vs mình thì ko thích màn hình to lắm mình thích cỡ 4.5 cơ nhưng vẫn còn để logo nokia mặt trước là quá ok. nhìn thiết kế có nét hao hao mấy em lumia.
binhtam
TÍCH CỰC
7 năm
Máy đẹp nhưng icon xấu quá
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
Có ai thấy mặt sau giống lumia 830 930
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@HEOGOLD Mình thấy mặt trước giống Lumia 930. Mặt sau có cái camera và đèn giống L920.
Em thích cái viền trên dưới quá
lehongxuan
TÍCH CỰC
7 năm
Bác Tranguyenghia lặng yên cho mấy thánh phán chứ 😁:D:D
alex.hn
CAO CẤP
7 năm
Giá 250$ thì trong phân khúc tầm trung cũng ko dễ cạnh tranh rồi,chưa kể còn phải cạnh tranh với các flagship đời cũ. Sản phẩm này chắc chỉ để phát tín hiệu rằng Nokia đang trở lại,ném đá dò đường thăm dò dư luận thôi chứ cũng ko phải là sản phẩm chiến lược của hãng,nhỉ?!
VuQuangbds
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu có vân tay thì xin lỗi đúng là ìfantinhte, viết bài mà như thế là thiếu chuyên nghiệp, thiếu đạo đức nghề nghiệp.
@VuQuangbds https://www.google.com.vn/amp/s/www.thegioididong.com/tin-tuc/amp/thu-nghiem-camera-va-van-tay-tren-nokia-6-937911?client=ms-android-oppo xác nhận có vân tay
@VuQuangbds có vân tay bác ạ . hqua thấy genk live là có =]]
h ra con 40mp chạy android thì ngon nhỉ =))
Hôm qua xem trên youtube có con w s1 cấu hình ngang con này mà giá chính hãng có 3,5t . Bây giờ nokia chỉ còn là cái thương hiệu, chứ nhòm qua cái dt thì đâu còn tí tẹo nào bản sắc của nokia đâu .
Naruto007
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn được đấy 😁
bobdylan510
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cá nhân mình thấy mặt trước và hông thì ok, nhưng mặt sau xấu, chẳng được như mấy con lumia ngày xưa. Nhưng thôi thì cũng chúc e nó tái sinh thành công.
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
cái camera tự nhiên lồi lồi lên ko thích lắm/ cấu hình như này nói chung là tốt rồi.
vẫn nồi đồng cối đá
Hóng camera nghe có vẻ chán quá
CH play ko có thì lo gì, cài tí là xong
tuansako
ĐẠI BÀNG
7 năm
Yêu quá
Tôi vẫn fan của Nó Kìa
hanshooting
ĐẠI BÀNG
7 năm
sao lại ko có vân tay MOD @@
Giờ chủ yếu là bán thương hiệu thôi chứ ko có gì chất riêng nokia 1 thời rồi
botykpt
TÍCH CỰC
7 năm
@hung_hy88 mặt sau gần giống 928, khung viền giống 930, mặt trước ngoài 3 phím điều hướng thì y chang 1520. có cái gì mà không riêng đâu bạn
@botykpt Mình thấy có mỗi cái logo là chất riêng thôi 😃, cũng đang còn 1 em lu920 làm máy phụ .
colenao00
TÍCH CỰC
7 năm
@hung_hy88 HMD là công ty con của Nokia. Lên tinhte toàn các thánh phán thôi nhỉ?
hiepmu
CAO CẤP
7 năm
máy quá xấu, giao diện Z Launcher gì kỳ dzậy, vãi nồi. Thất vọng quá, đợi chờ con flagship xem có khá khẩm hơn ko, quả là ko đơn giản cho "vua mất ngai" ở lần trở lại này 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019