Trên tay Nokia 6: Cuối cùng thì Nokia đã quay trở lại

Didu
8/2/2017 7:6Phản hồi: 317
317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hettiensai
TÍCH CỰC
7 năm
4tr chắc là đắt hàng, chứ xuýt 10tr vác cái máy với cấu hình và cái mác nokia thì chắc nhiều b ko qtam. /
ko có pureview thì chưa phải nokia
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
Có bác nào thấy cái theme xấu như em không?
rassen
TÍCH CỰC
7 năm
Phen này thì Samsung phọt rắm ra mà sợ, cong cong như đàn bà 😆
Design nam tính, điểm chê duy nhất là cái micro-usb quá xấu
Sao bài này giống bên tgdd vậy!
kutamitsu
TÍCH CỰC
7 năm
Mình ko nghĩ là usb type c và qc 3.0 có tội tình j mà rất nhiều máy 2016 và bây h là 2017 ko trang bị (có nhiều máy tầm trung trang bị nên mình nghĩ đó ko phải kà vấn đề về giá cả)
@kutamitsu nó cũng giống như b hỏi sao nhiều đt tầm trung đã đc trang bị màn full HD mà iphone giá cao cấp vẫn chỉ màn HD vậy đó. Đôi khi nó thuộc về vấn đề chiến lược
macovp
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko biết mấy ông tinhte review ko quay cái cam vào gần cái đt cho rõ cứ phải chường cái mặt lên clip làm gì ấy nhỉ
Nhìn thiết kế tạm được cấu hình ko có gì đặc biệt, nghe nói giá TQ chưa đến 6 chai
Nếu bán 4 chai thì quá hot
đã ko phải hàng chính hãng, giá chính hãng như thế thì còn nc làm gì? Lỗi của Nokia à? Hay do mấy ông tiểu thương xách tay nâng giá?
@O.R.A.N.G.E đây là vn éo phải trung quốc, do nó phải xét giá khi về vn còn giá gốc là bao nhiêu kệ tía nọ
@ngaytada Vâng, thế chửi mấy ông thương gia vn là đc r
Jay D
TÍCH CỰC
7 năm
Đọc cái about us của HMD thấy ban lãnh đạo toàn người cũ của Nokia và Microsoft, hTC... sao mọi người cứ nói Trung Quốc 100% nhỉ? Mà Trung Quốc thì đã sao...
Chú này độ 3 củ rưỡi đổ về là đẹp.
kochichi96
TÍCH CỰC
7 năm
mặt sau đậm chất nokia, mặt trước thì nhìn giống máy tàu :|
theking325
ĐẠI BÀNG
7 năm
thấy cũng dc mà, mặt sau nhìn thấy chả giống nhôm tý nào hơi xấu, ngoài ra thấy ok hết mà, chip 430 mà ra 4gb thì hiệu năng cũng ok chứ có kém đâu, loa dùng công nghệ Dolby Atmos, dc cái bền vô đối của nokia nữa thì giá khoảng 5.5t ổn mà. GIá đó mà đòi pureview, thiết kế đỉnh, chắc là đang nằm mơ

Mà HMD của phần lan mà, trụ sở nó nằm đối diện nokia lun, thậm chí nokia có tới 5 ghế trong HDQT của HMD, và nhân viên là toàn bộ bộ phận nokia truoc kia, sao mà nói nó của tq thế ta.
mat cả hứng
KuTom1
CAO CẤP
7 năm
Nó đã trở lại. Hồi hộp hồi hộp. Liệu chiếc cao cấp có pureview ko nhỉ? Pureview xịn ấy.
Không có gì là đặc sắc
bắt tay kiểu mới
Cái phím home sao lệch lệch nhìn kì vậy ta 😔
Mặt trước và 3 phím đã có sự thay đổi so vs các đồ lumia trước đó
Mặt sau thì vẫn ckor như thời nào, đặc điểm của NOKIA có khác, viền sau của vỏ còn dc thêm vài net trông sáng khác biệt tí xíu
Kt: aduckuba
:3 vẫn luôn là fan nokia dù có thế nào đi nữa hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019