Trên tay Nokia 800 Tough: đúng chuẩn cục gạch, độ bền tiêu chuẩn quân đội: giá 2,49 triệu

Trung Dt
24/9/2019 13:39Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay quá! Máy này phù hợp với anh em hay làm việc ở công trường!
Chọi bể đầu 😆)
Dùng blackberry Q20 phát wfi ok. Nghe gọi tốt và giá chỉ 800-1000k
@Nguyễn thái lai Nhưng ko gọn bằng em này
@Manhtoan112 Ngọn hơn nhưng tốc độ ko bằng đc
Giá này mua cái 5se xài ko ngon hơn à
@trungcustom Có ip se làm gì có 5se
Đúng chất đập đá.
Thiết kế nắp đậy cổng sạc không hợp lý, chổ sác tháo ra vô hằng ngày
tongjet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huynh_quan2909 Vụ sạc thì với đt này chắc vài ngày mới sạc thôi chứ k đến mức sạc hàng ngày đâu. Khỏi lo hết pin nhanh vậy!
@huynh_quan2909 Chuẩn đó bác ghét nhất lf phải tháo nắp mới sạc dc
hlatai228
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huynh_quan2909 Đồng ý với bác cái nắp che cổng sạc hơi bất tiện, mấy nắp che khác thì k vấn đề gì. hồi trước dùng N5320 hoặc mấy em Xperia Z cái nắp che cứ bung ra suốt.
T1311™
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc dành tiền xắm 1 chiếc để cốp xe phòng khi trái gió trở trời. Mỗi lần rửa xe thì đem đi sạc, xe khô lại cho vào vị trí.
sunger
TÍCH CỰC
5 năm
Không thiện với kaios lắm. Dùng thật sự rất mất nhiều thời gian. Thao tác chậm chạp pin hẻo.
linkking
TÍCH CỰC
5 năm
Sao nó to tổ bố thế nhỉ :v
jul12st83
TÍCH CỰC
5 năm
giá này dành cho ai yêu thích thương hiệu nokia thôi chứ điện thoại cục gạch mà giá này thì bán cho ai đây....
vietvohoang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tks bạn nhé! Mình cũng có một cái quân đội ko phải nokia!
nanokin
ĐẠI BÀNG
5 năm
giá sút sút tí chác nhiều mem hơn.
giá quá cao.Kén khách lắm đây
Trang bị đèn Flash cho camera sau và đèn pin riêng luôn!? 😁 :p
4788673_Nokia_800_Tough_tinhte_4.jpg 4788677_Nokia_800_Tough_tinhte_8.jpg
cụm cam đẹp. hơn hẳn mấy con flagship hiện giờ
minhkhoac
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình là người khá hoài niệm với Nokia vì thế khi Nokia cho ra đời 230, 3310, 103 rồi gần nhất là 8110 4g. Các máy trước thì Nokia seri 30.. cơ bản thao tác cũng khá tốt nhưng vỏ máy rất nhôm nhựa nếu so với trước đây! 230 mình nghĩ là ổn nhất trong số đó!
Tuy nhiên, 8110 Nokia dùng Kaios thì phải nói là khá bực mình, các phím điều hướng không ổn lắm! Kaios mình đã cập nhật nhưng máy xử lý rất chậm và vẫn bị lag. Khi nào có công việc phải nghe đt nhiều là bị treo máy ngay lập tức! Nó làm mình cực kỳ khó chịu! Hiện tại các máy đó mình cho vào bộ sưu tập mà thôi!
Không rõ Nokia 800 tough nó có đáp ứng tốt nhu cầu anh em hay không chứ hiện tại mình khá thất vọng với Nokia! Còn cái ảnh xót trong máy hehe!
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
Có mấy ae mua vs giá 2,5 thân hình dầy, đã phổ thông rồi thì giá nhẹ nhẹ chút đánh vào tâm lý ng dùng k tốt hơn à a Nokia 😁
Thời nào cho của nợ này
Cho ko thèm huống chi là mua
Nokia ngày càng nát..
phoipha
TÍCH CỰC
5 năm
Màn bé quá. Biết là cục gạch nhưng với cái giá này thì ít ra cũng phải đc cái màn to và nét hơn chứ nhỉ
huuman999
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỗ nào bán rồi nhỉ anh em???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019