Trên tay Nokia 8110 chuối: điện thoại cơ bản + cục phát wifi 4G

cuhiep
26/2/2018 14:37Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Minhsur
TÍCH CỰC
6 năm
Vâng, đúng là chuối thật.
anhtt1987
TÍCH CỰC
6 năm
Bất tiện cái là có cuộc gọi hay tin nhắn đều phải trượt. Với nhìn giống đồ chơi quá. Làm con 8800 hay 8910 có phải hay nhiều ko
johnny8384
TÍCH CỰC
6 năm
nhìn cái nắp trượt của con này có vẻ như chỉ là cái nắp nhựa thôi chứ không phải là có gắn míc thoại ấy nhỉ các bác?
taxtuan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia...chuối
Làm con Flagship Android Nokia X7 đi cho hầm hố các bợm HMD ơi!?!? 😁 Cho viền màn hình tỉ lệ 18,5:9 hay tràn viền là OK rồi!!!! :p:p:p
ủa OS mới có tiếng việt không nhỉ. Hóng 1 cái điện thoại phổ thông chạy OS này quá
Nhớ mấy con trượt ngày xưa làm bằng kim loại nhìn bóng bẩy sang trọng, con này làm bằng nhựa nhìn kỳ kỳ 😁
winter1989
TÍCH CỰC
6 năm
Éo hiểu ra mấy con như thế này để làm gì, bấu víu quá khứ à. Nếu không có gì mới mẻ và tốt hẳn thì ko thể trở lại hoàng kim đc
HMD còn định ăn bám hào quang quá khứ đến bao giờ.
cái này có điện thoại phải trượt xuống rồi mới nghe đc thì bất tiện vl
heobubi
TÍCH CỰC
6 năm
Ko thấy b hiệp nói về pin nhỉ. Em nó dùng pin bao nhiêu mha
truongvangam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hỏi ngu tí.
Phát wifi vậy có kết nối wifi k các bác
@truongvangam có nhé
console.huan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá như 8800 được sản xuất tiếp nhỉ.
Vỏ inox cứng bền đẹp;
KaiOS hỗ trợ thêm một vài tính năng;
Pin tốt với vài ngày sử dụng;
Giá tầm 4tr, trượt lên xuống nghe cốp cốp là thấy sướng.
Tôi nghĩ hồi sinh 8800 là 1 ý tưởng tuyệt vời
cutan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bo cong xung quanh+ rung mạnh nhiều cấp độ, chéc sẽ thu hút sự quan tâm nhiều hơn
Đọc đi đọc lại vài lần mà không thấy dòng nào nhắc đến chức năng 4G.
enter10108
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thấy thần thái chữ... chuối của ổng chưa 😆)
Đang tưởng tượng việc đút nó trong túi quần rất ôm đùi, nhưng nhìn kỹ thì thấy nó dầy quá !
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
hóng 3310 4g cấu hình, phần mềm ngang con này hơn. :v
quan trọng là có 2 sim và ghi âm cuộc gọi. ahihi. HĐH nền android nên chắc có thôi. hehe
tụt tụt có vẻ k ngon lắm. cong thì khó bỏ túi. để hoài niệm thì tốt, nhưng tiện dụng chắc k bằng 3310...
Thực sự là vài năm trước mình ko quá để ý đến vấn đề sai chính tả của Ad đâu, nhưng khi đó diễn đàn tinhte.vn còn là 1 diễn đàn nhỏ. Bây giờ tinhte.vn đã là 1 diễn đàn lớn, 1 trang báo có tầm cỡ mà chính những bài viết của người ở vị trí cao nhất... thường xuyên sai chính tả 1 cách trầm trọng, làm mình cảm thấy ko đc tôn trọng. Rất khó chịu!

Viết 1 bài xong mà ko bỏ thời gian 1 để đọc lược lại 1 lần kiểm tra chính tả à Ad @cuhiep?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019